Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 12m tại Xã Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí cực đẹp trong khu 40ha gồm 2 trường đại học lớn.đại học TDTT đã đi vào hoạt động.đại học Tài Nguyên Môi Trường đã xây lên cao.Tuyến đường Lê Văn...
      Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền Đất nền nhà phố - Khu nhà ở Thiên Lý, 80 m2 tại Quận 9, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 80 m2 23,75 triệu/m2
      đất nền KDC An Thiên Lý đông đúc sầm uất. MT đường Dương Đình Hội, P. Phước Long B, TP. Thủ Đức.giá cả thỏa thuận.- DT đa dạng: 80m2, 100m, 120m2...- giá...
      Dự án Thiên Lý, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 105 m2, mặt tiền 25m tại Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 105 m2 29,53 triệu/m2
      - KDC hiện hữu, dân chí cao thuộc Xã Nhơn Đức- Nhà Bè - 3 MT xây dựng tự do tùy theo thiết kế.- Đường nhựa trước mặt 10m, cách trục chính Lê Văn Lương chỉ...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường ĐT 743 - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 75 m2 48 triệu/m2
      Bán đất đường vào căn hộ chung cư Stown Phúc An 1, Vincom đường, p.Dĩ An, Tp.Dĩ An💰Giá: 3Tỷ600. TLDT: 75m2 thổ cư 100 phần trăm (5X15m)Cách...
      Đường ĐT 743B, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 854 triệu

      854 triệu 100 m2 8,54 triệu/m2
      Chính sách ưu đãi giấc mơ an cư ngay trong tầm tay.Chỉ 348 tr sở hữu ngay - hạ tầng hoàn chỉnh.- Chính sách ưu đãi.TT 95 phần trăm: CK 14 phần ...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Bán đất dự án Khu dân cư Thế kỷ 21, 85 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 85 m2 22,36 triệu/m2
      * DT: 85 mét vuông - 350m2Đặc biệt ưu đãi:+ Giảm ngay 200 tr/nền.+ CK 5 chỉ vàng SJC.+ Tặng gói vật liệu xây dựng trị giá 75 tr.Cơ hội đầu tư gia tăng...
      Dự án KDC Thế kỉ 21, Đường Lâm Quang Ky, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất Khu dân cư Phú Hồng Thịnh 6-9-10, 70 m2, mặt tiền 13m tại Dĩ An, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      Bán đất KDC Phú Hồng Thịnh 6, P. Bình An, TP Dĩ An.- DT: 70 mét vuông thổ cư: 100 phần trăm (5x14m).Đường rộng 13m có vỉa hè 3m, thông 2...
      Dự án KDC Phú Hồng Thịnh 6, Đường Quốc lộ 1K, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án KDC Savico Hiệp Bình Phước, 90 m2 tại Thủ Đức, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      Bán đất nền khu dân cư Savico, P. Tam Bình, Tp. Thủ Đức.- Vị trí: Gần ngay co.opmart Tam Bình, chợ đầu mối nông sản.- giá: 1.8 tỉ/nền- Có các tiện ích...
      Dự án Savico Hiệp Bình Phước Tam Bình, Đường 12, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền Khu đô thị Nam cầu Nguyễn Tri Phương, 200 m2, mặt tiền 10m , giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 200 m2 44 triệu/m2
      DT: 200m2.Hướng: hướng Đông Nam.nền đất nằm trên trục đường Mai Chí Thọ, thông dài, gần sông rất mát. Tiện ích xung quanh không thiếu gì.Quý a/c mua đầu...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Mai Chí Thọ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      V
      Nguyễn Hữu Đông Vương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nền đất Khu đô thị Lakeside Palace, 100 m2 tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 100 m2 22,5 triệu/m2
      miếng đất KĐT Lakeside đường 7,5m đẹp rẻ.liên kế KCN Hoà Khánh, khu công nghệ cao, căn hộ Ori, ra biển 600m.Dt 100m2.Kẹp đường thoát hiểm bên cạnh 1,5m....
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất Khu dân cư Khang An - Phú Hữu, 126 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 126 m2 48 triệu/m2
      Cần bán nền đất KDC Khang An, Phú Hữu, Q. 9.- Lô 6x21m giá 48 tr/ mét vuông.- Lô 6x20m giá 55 tr/ mét vuông.- Lô 8x20m giá 50 tr/ mét ...
      Dự án Khang An, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 144 m2, mặt tiền 6m , giá 3,24 tỷ

      3.24 tỷ 144 m2 22,5 triệu/m2
      Đất FPT chính chủ, 144 mét vuông, giá chỉ có 22.5 tr/ mét vuông.- Chủ cần bán để bắt đáy chứng khoán, giá rẻ hơn thời kỳ đất năm 2018.- Gần...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền dự án Khu đô thị Lakeside Palace, 300 m2 tại Liên Chiểu, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 300 m2 14,5 triệu/m2
      Đất căn biệt thự KĐT Lakeside Palace ngay biển Nguyễn Tất Thành.KĐT quy hoạch bài bản.DT 300m2.Gần ngay dãy nhà phố thương mại shophouse infinity siêu...
      N
      Chuyên Trang Mua Bán Nhà Đất Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất 80 m2 tại Đường 12 - Tam Bình - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 80 m2 20 triệu/m2
      Bán đất MT đường số 12, P. Tam Bình, Thủ Đức, Tp Sài Gòn.- DT 80m SHR từng nền.- giá cả thương lượng.- Gần căn hộ chung cư Sunview Town, di chuyển...
      Đường 12, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất Khu dân cư Phú Hồng Thịnh 6-9-10, mặt tiền 4m tại Huyện Dĩ An - Bình Dương, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      🔥NGỘP Bán đất khu dân cư Phú Hồng Thịnh 10, p.Bình An, Dĩ An💰Giá: 3Tỷ300. TLDT: 66,6 mét vuông (4x16,6m), thổ cư 100%Gần đường ĐT743A 100mĐường...
      KDC Phú Hồng Thịnh 10, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất 80 m2 tại Đường Võ Thị Thừa - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      sp phù hợp cho KH vừa ở vừa đầu tư:Đường Võ Thị Thừa, P. An Phú Đông, Q. 12,- DT: 80m2, 100m2, 125m2, 150m2,..- Hạ tầng hoàn thiện, KDC đông đúc.- Xây dựng...
      Đường Võ Thị Thừa, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Golden Hills Đà Nẵng, 152 m2 , giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 152 m2 32,57 triệu/m2
      Ra nhanh lô B2-71 lô sô 1 - Lô góc Dự án Golden hills. ĐÀ NẴNG. DT 152 mét vuông. giá: 4 tỉ 950Gần Sân banh, siêu thị, cây xăng, shop, vp Công...
      Dự án Golden Hills City, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền Khu dân cư Nam Long, 240 m2, mặt tiền 12m tại Quận 9, giá 15 tỷ

      15 tỷ 240 m2 62,5 triệu/m2
      * Bán nền căn biệt thự KDC Nam Long, Q. 9 gần The Global Đỗ Xuân Hợp.* Khu vực cao ráo, không ngập nước, không triều cường sầm uất.- DT: 12 x 20m =...
      Dự án KDC Nam Long, Đường D2A, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!