Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất dự án 135 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Tuy Hòa - Phú Yên, giá rẻ

      Thỏa thuận 135 m2
      nền đất nằm tại MT Nguyễn Văn Huyên cách biển 500m gần các TTTM nằm cạnh các dự án lớn thích hợp KD.sổ hồng riêng lâu dài.
      Dự án La Emera Phú Yên , Đường Nguyễn Văn Huyên, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Bán gấp lô đất nền KN Paradise Cam Ranh, 120 m2, mặt tiền 6m tại Cam Ranh, giá 3,24 tỷ

      3.24 tỷ 120 m2 27 triệu/m2
      CC cần chuyển nhượng nền 120 mét vuông dự án KN Paradise - siêu quần thể 800ha của Cam Ranh - Khánh Hòamảnh đất thuộc dự án KN Paradise - siêu quần...
      Dự án KN Paradise Cam Ranh, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án Khu đô thị Golden Bay, 126 m2, mặt tiền 7m tại Cam Lâm, giá 3,97 tỷ

      3.97 tỷ 126 m2 31,5 triệu/m2
      KĐT Golden Bay nằm trên đại lộ Nguyễn Tất Thành cách sân bay quốc tế Cam Ranh 12 kilomet, kết nối với TP Nha Trang.Vị trí tiềm năng du lịch, nghỉ...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,92 tỷ

      1.92 tỷ 120 m2 16 triệu/m2
      Cơ hội bắt đáy chu kì BĐS với tổng CK khủng 8 phần trăm, dự án ngay sát phố cổ chỉ với 16tr/m."chào bán đất nền ngôi nhà phố & căn biệt thự khu...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 500 tr

      500 triệu 0 m2
      Bán đất nền KDC Long Tân , xã Long Tân , Huyện Đất Đỏ, Tỉnh Bà Rịa- Vũng Tàu.DT: 81,5 m²Giá: các lô chỉ từ 500 tr đồng.Full thổ cưSổ đầy đủ.liên hệ ngay...
      Dự án KDC Tân Long, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Đường DT769 - Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Century City - Kim Oanh Group.Cơ hội sở hữu dự án cạnh sân bay quốc tế Long Thành.+ Chỉ còn vài vị trí cực đẹp tại Century City.- Century City đã hình thành...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu đất dự án Khu đô thị Phố Nối House , 90 m2, mặt tiền 7m tại Yên Mỹ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Lô góc 2 MT mặt hướng vườn hoa ngay sát đường D34 vị trí KD hiện tại rẻ nhất dự án chỉ 2x tr/m2 với DT 90m2. Với tài chính dưới 3 tỉ phù hợp chọn miếng đất...
      Dự án Phố Nối House, Xã Nghĩa Hiệp, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Bán nhanh đất 232 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 232 m2 12,03 triệu/m2
      Đất nền căn biệt thự, khu đã có chợ đêm, công viên 7 kỳ quan cổ đại, trường mẫu giáo đc dự kiến xây, căn hộ chung cư,... Nằm ngay trung tâm hành chính...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án Khu đô thị VCN Phước Hải, 315 m2 tại Nha Trang, giá 22,05 tỷ

      22.05 tỷ 315 m2 70 triệu/m2
      Đất nền view sông khu đô thị VCN Phước Hải.- Lô góc hai MT đường A1 rộng 37m và đường B3 rộng 13m, view về sông Quán Trường mát mẻ phù hợp xây căn biệt ...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A1, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất Khu đô thị Lê Hồng Phong II tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10,12 tỷ

      10.12 tỷ 0 m2
      Vị trí lô góc rất đẹp giáp 2 đường lớn. 2 mặt giáp đường nhựa với ngang rất rộng gần 15m và gần 10m.Đường số 8 rộng 20m thông dài kết nối với đường bờ sông...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 8, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán mảnh đất TĐC Mỹ Gia Xã Vĩnh Thái, TP Nha Trang.Đặc điểm mảnh đất như sau:Đường: Rộng 18m.Kích thước: 50x20m.DT: 100 mét vuông vuông vức.Thuận...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất dự án 228 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Thanh Thủy - Phú Thọ, giá 6 tỷ

      6 tỷ 228 m2 26,32 triệu/m2
      Đất khoáng nóng tại Thanh Thuỷ - Phú Thọ.Lõi khoáng, Vị trí mặt đường Tỉnh Lộ 317, 2 MT 6,5m MT, nở hậu 9,6m DT 228m2.Chỉ cách đảo ngọc xanh 150m, Wuyndham...
      Dự án Wyndham Thanh Thủy, Đường Tỉnh Lộ 317, Xã Bảo Yên, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Bán đất dự án 108 m2 tại Phường Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3,24 tỷ

      3.24 tỷ 108 m2 30 triệu/m2
      Safabay - vịnh giải trí bên giao lộ tỉ đô - chào bán GĐ 1.Vốn đầu tư chỉ từ 1,3 tỉ.Vị trí: Tuyến đường bao biển Hạ Long - Cẩm Phả, địa phận qua 3 P. trung...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Bán đất nền 320 m2, mặt tiền 16m tại Phường Cẩm Bình - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 12,1 tỷ

      12.1 tỷ 320 m2 37,8 triệu/m2
      Hàng hot Safabay Cẩm Phả.Chỉ từ 1,1 tỉ sở hữu đất nền mặt vịnh Bái Tử Long - bìa đỏ sẵn sàng trao tay.Chính sách siêu khủng cuối năm 2023.Vốn đầu tư chỉ từ...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Bình, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Bán gấp lô đất nền 150 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      Chính chủ cần bán 1 cặp đất nền (300 mét vuông) ngay đường DT 617 sát chợ mới Tam Hiệp.Khách mua làm hotel, nhà hàng, nhà hàng tiệc cưới hoặc toà căn ...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán nhanh đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Tam Kỳ - Quảng Nam, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 150 m2 12,34 triệu/m2
      Bán rẻ hơn thị trường nền đất đã có bìa đỏ và hạ tầng hoàn thiện thuộc dự án quy hoạch mới của trung tâm thành phố Tam Kỳ - Quảng Nam.Dự án đầu tiên có...
      Dự án The Trident City, Đường Lê Thánh Tông, Phường An Phú, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Sở hữu đất 10 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Yên Sơn - Tuyên Quang, giá 160 tr

      160 triệu 10 m2 16 triệu/m2
      Công viên tâm linh với phong cách thiết kế có 1 không 2 tại Việt Nam.Hiện đại.Độc lạ.CSBH, bảng giá siêu hấp dẫn cho đợt 1 ra hàng.Concept " Lưng tựa núi -...
      Xã Lang Quán, Yên Sơn, Tuyên Quang

      Cần bán gấp đất Khu đô thị mới Nam Vĩnh Yên, 120 m2, mặt tiền 6m , giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 120 m2 21 triệu/m2
      Ký trực tiếp với chủ đầu tư TT giãn tiến độ lên tới 1 năm trong khi đó các căn ở PK2 đã phải TT hầu hết là 95 phần trăm, thời điểm quá tốt để nhà ...
      Dự án Khu đô thị mới Nam Vĩnh Yên, Thành phố Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!