Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền dự án Khu đô thị Ngân Câu - Ngân Giang, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      KDT Ngân Câu Ngân Giang Điện Ngọc.1 DT 100 mét vuông đường 7m5 lề 5m. Giá 1,4 tỉ.2. DT 90 mét vuông 2 MT trước sau. Giá 1,25 tỉ.Sau lưng ĐH Nội...
      Dự án Ngân Câu Ngân Giang, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Cẩm Sơn - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 80 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 3 mảnh đất liên kế liền nhau view hồ dự án Quảng Hồng.DT 80m2 / lô.Tổng DT 240m2. Đã dựng sẵn nhà hàng KD đc luôn hoặc cho thuê doanh...
      Dự án Khu đô thị Quảng Hồng, Đường Quốc lộ 18A, Phường Cẩm Sơn, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Bán nhanh lô đất nền 108 m2, mặt tiền 6m tại Phường Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3,46 tỷ

      3.46 tỷ 108 m2 32 triệu/m2
      Hàng Hot Safabay Cẩm Phả.Chỉ từ 1,1 tỉ sở hữu đất nền mặt vịnh Bái Tử Long - bìa đỏ sẵn sàng trao tay.Chính sách siêu khủng cuối năm 2023.Vốn đầu tư chỉ từ...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán gấp đất nền 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3,67 tỷ

      3.68 tỷ 108 m2 34 triệu/m2
      chào bán GĐ1 (Safabay) đất nền tại trung tâm thành phố Vịnh Biển Cẩm Phả, suất đầu tư chỉ từ 1,1 tỉ.Safabay - vịnh giải trí bên giao lộ tỉ đô.Vị trí:...
      Dự án Green Dragon City, Đường Bái Tử Long, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Sở hữu nền đất 162 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 162 m2 8,34 triệu/m2
      - DT 162m2 ngang 6m.- Nằm trên trục đường thông toàn vịnh 7m5 (lề 5m).- Gần trường học, BV, chợ mới, siêu thị,...+ Vịnh An Hoà City Quảng Nam nằm ngay trục...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu nền đất 108 m2, mặt tiền 6m tại Thị xã Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 108 m2 12,78 triệu/m2
      Ra mặt và chào bán SAFABAY Cẩm Phả - Quảng Ninh. hotline: 0988 208 ***DT: 108 m.MT: 6mpháp lí: Đất ở lâu dài - bìa đỏ trao tay.View: Mặt vườn hoa, công...
      Dự án Green Dragon City, Thành phố Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Bán gấp đất 100 m2, hướng Đông - Nam tại Điện Dương - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      Cần bán nền đất cực đẹp, giá đầu tư, đã có sổ ngay trong dự án Tropical Palm (nhà phố thương mại shophouse Castia Palm) - Đất nền sát biển phía Nam Đà...
      Dự án Castia Palm Quảng Nam, Đường An Dương Vương, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán đất nền dự án 150 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 150 m2 8,67 triệu/m2
      + DT: 150m2 - Đã có bìa đỏ.+ Hạ tầng hoàn thiện - hệ thống điện âm.+ Vịnh An Hoà City Quảng Nam nằm ngay trục đường 129 trục đường sát biển Quảng Nam, sở...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán nền đất Khu đô thị - Dịch vụ VSIP Quảng Ngãi, 132 m2, mặt tiền 6m , giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 132 m2 9,1 triệu/m2
      Thời điểm vàng xuống tiền đầu tư bất động sản giá trị thực ở và KD ngay.Đặc biệt dự án dược phát triển bởi VSIP Quảng Ngãi, nên hạ tầng, pháp lí và sự...
      Dự án Khu dịch vụ hỗn hợp VSIP Quảng Ngãi , Huyện Sơn Tịnh, Quảng Ngãi

      Cần bán lô đất nền tại Phường Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      sang nhượng đất dự án Safabay giá từ từ 2xtr/ mét vuông.DT 383.8 mét vuông.call ngay: 0989 487 ***

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại An Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Hàng CC cần bán gấp nền đất DV An Thượng sát nhau nằm trên trục chính mặt đường LB8 đối diện cổng Học viện Chính sách và Phát triển.DT: 100m2.- MT rộng...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 179 m2 , thỏa thuận

      Thỏa thuận 179 m2
      + Sở hữu ngay những vị trí góc đặc biệt hiếm của KĐT Thanh Hà Cienco 5, Kiến Hưng, Hà Đông.DT 179m2.+ Lô góc A1.1BT6 - 8.+ Lô góc A1.2 BT1 - 11.+ Lô góc...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 1 m2 tại Đường 21B - Phương Trung - Thanh Oai - Hà Nội, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 1 m2 9100 triệu/m2
      Tổng DT dự án 95.499,4m2 đc quy hoạch 45.768,2 m2 đất nhà máy xí nghiệp; 9429m2 đất DV hỗ trợ; còn lại là đất xây dựng trung tâm quản lý điều hành, đất cây...
      Đường 21B, Xã Phương Trung, Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án Khu đô thị Nam An Khánh, 70 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Hoài Đức, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 70 m2 64,29 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN 2 miếng đất DỊCH VỤ AN THUỌNG - HOÀI ĐỨC - TP Hà Nội . VỊ TRÍ KHU 12,5haDT: 60m2 DT 70 mét vuông Đất hướng Tây và hướng Bắc Đường...
      Dự án Khu đô thị Nam An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán đất dự án Tân Việt Tower, 97 m2 tại Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 97 m2 54,64 triệu/m2
      Bán đất nền liên kế - lô góc khu đô thị Tân Việt Tower, QL 32, Đức Thượng, Hoài Đức, thành phố Hà Nội.Giá chỉ 55tr/ mét vuông, có thỏa ...
      Dự án Tân Việt Tower, Đường Quốc lộ 32, Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu đất dự án Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 200 m2 tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 200 m2 65 triệu/m2
      Cần bán đất căn biệt thự vị trí siêu KD KĐT Thanh Hà Cienco 5, Hà Đông, TP Hà Nội.miếng đất cần bán là miếng đất căn biệt thự DT 200m, đường trước...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 300 m2 tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 300 m2
      Cần bán ngay liên kế shop house KĐT thanh hà cineco 5 .nằm trên trục đường phía nam trục phát triển kinh tế. đc hưởng tiện ích nhiều KĐT giá còn đang hấp...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền Khu đô thị Hà Phong, 160 m2 tại Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 160 m2 35 triệu/m2
      bán ngay lô đất 160m2. Lô 3 mặt thoáng khu đô thị Hoà Phong - Mê Linh. Thích hợp với tất cả các nhu cầu ở, KD. bìa đỏ nét căng công chứng sang tên...
      Dự án Hà Phong, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!