Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Phường Vân Phú - Việt Trì - Phú Thọ, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      chào bán KĐT Việt Trì Spring City.Là quỹ đất ở đô thị cực kỳ hữu hạn của TP Việt Trì. Trong GĐ 2023 - 2030 sẽ không còn quỹ đất nào để phát triển đô...
      Đường Trường Chinh, Phường Vân Phú, Việt Trì, Phú Thọ

      Sở hữu đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Việt Trì - Phú Thọ, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      Cẩn thận: Bạn sẽ ngất ngay khi tham quan dự án Việt Trì Spring City với lý do sau: Bạn đã ôm trọn nền đất nền trong vòng tay thỏa mãn, sung sướng vì giá...
      Đường Trường Chinh, Phường Vân Phú, Việt Trì, Phú Thọ

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 150 m2 16,5 triệu/m2
      Bán 3 suất ngoại giao có sổ dự án The Mansion Hội An CK lên đến 9 phần trăm 0919 832 ***.Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, P. Điện Nam...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán đất 115 m2 tại Đường An Dương Vương - Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 115 m2 16,09 triệu/m2
      Cách Hội An chỉ 4  kilomet có một dự án mang tên The Mansion nơi khởi nguồn sự sống an nhiên, hạnh phúc.Dự án có quy mô 106 hec ta chia làm 3 GĐ.GĐ 1:...
      H
      Nguyễn Thị Mỹ Hạnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất 108 m2, mặt tiền 6m tại Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 108 m2 32,41 triệu/m2
      ƯU THẾ NỔI BẬT:- Trải dài 3 P. trung tâm của TP. Cẩm Phả - Kinh đô du lịch, nghỉ dưỡng mới.- Vị trí hiếm có: Nằm trên 2,6  kilomet đường bao biển đẹp...
      Dự án Green Dragon City, Đường Bái Tử Long, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán gấp nền đất 154 m2, mặt tiền 9m tại Huyện Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 2,93 tỷ

      2.93 tỷ 154 m2 19 triệu/m2
      Bán cắt lỗ miếng đất ở KĐT Thống Nhất Vân Đồn.- Giá chỉ 19tr/m2.- MT 9m.- DT 154m2,- Vị trí trung tâm, cư dân đông đúc. Gần trục thông đường 58m và trục...
      Dự án KĐT Thống Nhất Vân Đồn, Đường 58, Thị trấn Cái Rồng, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay đất dự án 108 m2 tại Phường Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 108 m2 35 triệu/m2
      Tặng ngay 5 chỉ vàng cho 100 kh đặt mua trong đợt chào bán đầu tiên.Giá từ 35tr/ mét vuông cho đất căn biệt thự, đất liên kế, đất nhà phố thương...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán nền đất FLC Tropical City, 75 m2 tại Hà Khánh - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 750 triệu

      750 triệu 75 m2 10 triệu/m2
      Em Cường Real trùm hàng FLC. Chuyện nhận kí gửi. Mua bán thanh khoản cho KH:Kho hàng hiên tại em đang có như sau:- Mặt biển: O I 01-34 giá 46,5tr/m2O I...
      Dự án FLC Tropical City, Đường Trần Phú, Phường Hà Khánh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu đô thị mới Nam Vĩnh Yên, 156 m2, mặt tiền 6m , giá 3,12 tỷ

      3.12 tỷ 156 m2 20 triệu/m2
      Dự án khu đô thị Nam Vĩnh Yên, xã Thanh Trù, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc.Giá: 20tr/m2.DT: 133m2 - 156m2.Nằm trong tòa căn hộ ngoại giao đặc biệt của phân khu...
      Dự án KĐT Nam Vĩnh Yên, Xã Thanh Trù, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Chuyển nhượng đất dự án Khu đô thị mới Nam Vĩnh Yên tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cần sang nhượng biệt thự phân khu 3, sau hotel, gần hồ.- DT: 465,5m2.- Vị trí: Gần trục đường thông 16,5m, gần cổng dự án, gần hồ, gần KS DIC...
      Dự án KĐT Nam Vĩnh Yên, Xã Thanh Trù, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Tiền Hải - Thái Bình, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      Bán đất tiền hải Center City - Trái Diêm 3, Tiền Hải, Thái Bình.Cần bán nhanh 4 miếng đất liên kế đối diện vườn bia Seoul, quán nướng Tokyo.DT 100m2/ lô...
      Dự án Tiền Hải Center City, Xã Tây Giang, Tiền Hải, Thái Bình
      B
      Ngọc Diêp- Trái Diêm 3, Tiền Hải, Thái Bình Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 114 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá tốt

      Thỏa thuận 114 m2
      114m2 MT rộng 5,7m đất dịch vụ khu đô thị Hùng Vương.bìa đỏ trong tay sẵn sàng công chứng.Vị trí gần hồ điều hòa đô thị Hùng Vương thẳng sang là trung ...
      Dự án Khu đô thị Hùng Vương, Đường Quốc Lộ 2A, Phường Tiền Châu, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán ngay lô đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      "khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang - đã có SHR - Xây dựng tự do.- Giới thiệu đến quý a/c LÔ ĐƠN có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu đô thị Mỹ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị - Dịch vụ VSIP Quảng Ngãi, 126 m2 tại Sơn Tịnh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 126 m2 8,74 triệu/m2
      Chỉ hơn 8tr/ mét vuông sở hữu đất nền cực đẹp tại khu dịch vụ hỗn hợp vsip.Vị trí đắc địa nằm trên trục QL 1A, cửa ngõ giao thông trọng điểm cả nước....
      Dự án Khu dịch vụ hỗn hợp VSIP Quảng Ngãi, Đường Quốc lộ 1A, Xã Tịnh Phong, Sơn Tịnh, Quảng Ngãi

      Bán nhanh lô đất nền 118 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá rẻ

      Thỏa thuận 118 m2
      Đường to không lo chết đói.Chủ nhiều đất bán bớt 118 mét vuông MT 6m đường to thông thoáng mua là thắng.Trục chính đường 19,5m gần QL23.ĐT: 0981 355...

      Sở hữu ngay nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Vân Phú - Việt Trì - Phú Thọ, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      chào bán siêu phẩm Việt Trì Spring City - Phú Thọ.Ra hàng đợt 1 50 lô liên kế - nhà phố thương mại shophouse - căn biệt thự.Quỹ đất cuối cùng của TP...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Vân Phú, Việt Trì, Phú Thọ

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị số 3 Điện Nam Điện Ngọc, 121 m2, mặt tiền 5m , giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 121 m2 17,77 triệu/m2
      mở bán mảnh đất ngay ĐH FPT và ĐH Y - Phan Châu Trinh.Đường lớn 22m5, bìa đỏ chính chủ.DT 121m2 (ngang 5m5).KDC mới, phù hợp xây cho thuê, KD buôn...
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nhanh đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 150 m2 10,67 triệu/m2
      Navi Land ra mắt dự án đất nền sát ngay phố cổ Hội An mà giá chỉ có 16,9 tr/ mét vuông.- khu đô thị The Mansion nằm ở vị trí đắc địa nhất thị trường...

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!