Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nền đất 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      Hiếm Có - bán nhanh miếng đất ngõ 193 Bồ Đề, 90 mét vuông, MT 6.5m, oto vào đất chỉ 6 tỉ.+ Vị trí miếng đất rất đẹp, ngõ thông, oto vào đất, 3 bước...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 81 m2, hướng Tây - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,83 tỷ

      5.84 tỷ 81 m2 72 triệu/m2
      Khai xuân Quý Mão, giảm ngay 700 tr mỗi lô cho KH nhanh tay sở hữu.Nâng hoa hồng cho ace môi giới liền kềt từ 1 phần trăm lên 1.5 phần trăm khi...
      Hẻm 06, Đường Linh Trung, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      Đ
      Thiên Long - Nhà Đất Thủ Đức Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất nền 300 m2, mặt tiền 18m tại Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 6 tỷ

      6 tỷ 300 m2 20 triệu/m2
      Ra nhanh nền đất 300m MT đường 18m ở Hoà Long, Vĩnh Phú, TP Thuận An Bình Dương.- DT: 8x43m. Sẵn 272 mét vuông thổ cư.- Bên kia sông là Q12, gần công...
      Đường Vĩnh Phú 42, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nền đất 108 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 108 m2 56,49 triệu/m2
      Bán nền đất đường 5m5 Đặng Nguyên Cẩn bên hông trường skyline.- DT 108m2 ngang 4m5. Đông Nam.- Đường đẹp, nhà cửa khang trang, cao ráo.- Bên hông trường...
      Đường Đặng Nguyên Cẩn, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 164 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 164 m2 33,54 triệu/m2
      Chủ gửi bán lại mảnh đất góc ngã tư (2 đường 7m5.) LƯƠNG KHẮC NINH - LIÊM LẠC 15. Tổng dt 163,8 mét vuông. 8m2x20m. Đông Bắc. Vị trí sát sông nên 4...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền 27000 m2, mặt tiền 100m, hướng Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 27000 m2 0,24 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán ngay 2ha7 đất mặt biển Đại Lãnh Vạn Ninh Khánh Hoà. DT 2ha7 mặt đường QL 1a 100m ngang. Hiện hữu xung quanh đất là nhà hàng quán ăn,...
      Xã Đại Lãnh, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất dự án 152 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Nam tại Đồ Sơn - Hải Phòng, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 152 m2 35,5 triệu/m2
      Bán cắt lỗ mảnh đất dự án Vụng Hương Resort, P. Vạn Hương, Đồ Sơn, Hải Phòng giá chỉ 35,5 tr/m2. call ngay 0989 983 ***.Chủ cắt lỗ 300 tr.Vị trí: Nằm...
      Dự án Vụng Hương Resort, Phường Vạn Sơn, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Cần bán nhanh đất dự án 740 m2, mặt tiền 37m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 5,18 tỷ

      5.18 tỷ 740 m2 7 triệu/m2
      Tổng quan.Tôi chính chủ cần bán nền đất, gồm 2 sổ cạnh nhau. 100 phần trăm thổ cư.- DT đất 20mx37m = 740m vuông.- Khu vực nhiều cư dân sinh sống.Phù...
      Thị trấn Hậu Nghĩa, Huyện Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại đường Tây Mỗ - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Cần bán Đất Phố Tây Mỗ, Nam Từ Liêm. Ngõ oto TRÁNH đẹp nhất , oto đỗ tại đất. Thông tứ phía sang Quang Tiến, Đại Lộ Thăng Long.- Khu vực cư dân Sầm Uất,...
      đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 197 m2, mặt tiền 7m tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 197 m2 35 triệu/m2
      CƠ HỘI SỞ HỮU ĐẤT GIÁ RẺ khu đô thị VỰNG ĐÂNG - YẾT KIÊU - HẠ LONG.DT 197m2 MT 7,25m nở hậu 8,5m.Hướng hướng Tây Bắc+ Đường rộng: 10mGần căn hộ chung ...
      Đường Trống Mái, Phường Yết Kiêu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay đất nền 1000 m2, mặt tiền 15m tại Đường Thống Nhất - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 1000 m2 5 triệu/m2
      Đất Rộng 1000 mét vuông có 400 mét vuông thổ cư.Cạnh sân bóng, gần trường học, nằm gần trục đường chính.Đã có bìa đỏ.
      Xã Thống Nhất, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán đất nền dự án 88 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,54 tỷ

      5.55 tỷ 88 m2 63 triệu/m2
      Do có nhu cầu chuyển đồi sang căn biệt thư, hiện tại đang chưa đủ nguồn tài chính.E có mảnh đất chính chủ thuộc sở hữu của em cần sang nhượng.DT...
      Đường Long Cảnh Tây, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 178 m2, mặt tiền 6m tại Nguyên Khê - Đông Anh - Hà Nội, giá 5,07 tỷ

      5.08 tỷ 178 m2 28,5 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư có 102.giá chỉ 2x tr/m2.Bán 178m2 gần đường Võ Nguyên Giáp ở thôn Sơn Du, xã Nguyên Khê, huyện Đông Anh, thành phố Hà Nội.Thông tin:DT:...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 50 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phúc Diễn - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,19 tỷ

      6.19 tỷ 50 m2 123,8 triệu/m2
      Hạ sốc lô đất Nam Từ Liêm - phân lô oto tránh - vị trí đắc địa - KD đỉnh - nở hậu - 50m2, MT 6m, nhỉnh 6 tỉ.- Vị trí đắc địa, phân lô oto tránh, sau quy...
      Đường Phúc Diễn, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán đất nền 135 m2, hướng Đông - Nam tại Huyện Ba Vì - Hà Nội, giá 5,67 tỷ

      5.67 tỷ 135 m2 42 triệu/m2
      - Cần bán thửa đất đấu giá lô góc chính chủ tại Tây Đằng, Ba Vì, Thủ đô Hà Nội.- Thửa đất nằm trong khu hành chính mới của huyện Ba Vì, đã có các đơn vị...
      Thị trấn Tây Đằng, Ba Vì, Hà Nội

      Cần bán đất nền 52 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kẻ Tạnh - Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 52 m2 98,08 triệu/m2
      Bán mảnh 52m2 vuông vức cực đẹp.MT: 4.75m; đất vuông vức.Hướng: Tây Tứ Trạch, 2 mặt ngõ thoáng, đường oto tải vào nhà thoải mái.Vị trí: Gần trung tâm hành...
      Phố Kẻ Tạnh, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 85 m2 80 triệu/m2
      Cắt lỗ bán ngay lô TT7 đấu giá Cự Khối, đường Cổ Linh giá sập sàn chỉ 80tr/m2 đường oto tránh, vỉa hè.+ DT 85m2, MT 5m, dài 17m.+ Đường trước nhà 12m, có...
      Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 248 m2, mặt tiền 16m tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 6,97 tỷ

      6.97 tỷ 248 m2 28,11 triệu/m2
      Nền căn biệt thự góc 2 MT 16.5x15 khu Nam Long 3 Cần Thơ (đối diện công viên, gần hồ cảnh quan).--------------------Nguyễn Khoa Nam 0907 999 ***.Giá: 6 tỉ...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.