Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay đất dự án 162 m2, mặt tiền 6m tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 162 m2 41,98 triệu/m2
      (Hàng hiếm) đất đẹp 2 MT đường Điện Biên Phủ TP Bà Rịa, S=6x27m, 80m2 ODT. Giá 6, xxxtỉ.Khu vực KD sầm uất, rất phù hợp cho những ai cần đầu tư mở văn...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Long Toàn, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu đất nền dự án 3226 m2 tại Xã Hàng Gòn - Long Khánh - Đồng Nai, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 3226 m2 2,11 triệu/m2
      3226m2 góc 2 MT có sẵn 200m2 thỗ cưTrục đường 6m thông ra đường lớn Xuân Quế Hàng GònKDC sầm uất, nhà vườn sinh thái nghĩ dưỡng
      Xã Hàng Gòn, Long Khánh, Đồng Nai

      Sở hữu lô đất nền 190 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 190 m2 29,48 triệu/m2
      Bán đất xây căn biệt thự giá rẻ, hẻm oto rộng 6m, Ngô Đến, Vĩnh Phước, Nha Trang.+ Cách biển 900 mét, gần KDL Tháp Bà.+ DT 190 mét vuông ngang 8m4,...
      Đường Ngô Đến, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 52 m2 tại Đường Giải Phóng - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 52 m2 115,39 triệu/m2
      miếng đất ĐẸP + oto TẢI ĐỖ CỬA + THÔNG SỐ ĐẸP + CHỦ THIỆN CHÍ bán gấpDT 52 mét vuông giá hơn 6 tỉ Hiện trạng đang có 2 phòng cho thuê, khách mua xây...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp đất dự án 142 m2 tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,25 tỷ

      5.26 tỷ 142 m2 37 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự đường số 28B(Hoàng Đình Giong) khu đô thị Phước Long A NT.Dt 142.5 mét vuông (ngang 7.5m).Tây Bắc.Gần trục đường số 4(Thích...
      Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền 80 m2, hướng Tây tại Phường An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 80 m2 72,5 triệu/m2
      Bán đất đường số 2 khu dân cư Nam Long, An Lạc Bình Tân DT 4*20m (80m2). Đất dự án. Hiện trạng nhà có nhà c4 tiện xây mới. Vị trí cách Võ Văn Kiệt 100m...
      Đường Số 2, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán đất 488 m2, mặt tiền 14m, hướng Tây - Bắc tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 488 m2 10,66 triệu/m2
      Chủ gửi.mảnh đất 1 sẹc đường Lê Thị Bay, xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, hẻm ô tô ra vào thoải mái, đất vương vức, xây tường bao hết đất, KDC hiện hữu, không...
      Đường Lê Thị Bay, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 139 m2, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,42 tỷ

      5.43 tỷ 139 m2 39 triệu/m2
      Tôi chính chủ đang cần bán nền đất khu vực An Bình Tân, Nha Trang.DT: 139,45m2.Lô góc vị trí đẹp, mã lô L - 24.Tây Nam. Vị trí đối diện với Đài Truyền...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 77 m2, mặt tiền 7m tại Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 77 m2 77,28 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay mảnh đất.7x11m, sổ hồng riêng, full thổ cư.Lê Trọng Tấn, p. BHH, Q. Bình Tân.Giá: 5,950 tỉ còn thỏa thuận.liên hệ ngay: Bửu chính...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 152 m2, mặt tiền 8m tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 152 m2 40,79 triệu/m2
      Cần ra gấp mảnh đất thuộc P. Trường Thạnh, đường Tam Đa.KDC hiện hữu.Xung quanh tiện ích: nhà giữ trẻ, mini mart.DT 8x19m (tổng 152 mét vuông).Sổ...
      Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 108 m2 tại Phường Xuân An - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 108 m2 57,41 triệu/m2
      Lô góc 2 MT. Full thổ cư. Đối diện trường cấp 1 - THCS Lê Quý Đôn, công viên cây xanh thoáng mát. MT đường nhựa rộng rãi. Gần chợ, BV, trường học, an ninh.
      Phường Xuân An, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán đất nền dự án 2000 m2, mặt tiền 40m, hướng Đông - Nam tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 2000 m2 3 triệu/m2
      DT: 2000 mét vuông.pháp lí: bìa đỏ cấp năm 2011.Hiện trạng: Có nhà tiền chế gác 2 PN xinh xắn full nội thất.Đường bê tông 4m. View đồi thông nhìn...
      Phường 11, đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Thọ Quang - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      Nằm trên trục đường rộng 15m, gồm 2 làn cây xanh.Vị trí KD cho thuê hotel, chung cư cao cấp.KD các dịch vụ thể thao biển, nhảy dù, chèo sup, lặn san hô, mở...
      Đường Ngô Cao Lãng, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền 108 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 108 m2 47,23 triệu/m2
      Bán đất MT đường Nguyễn Thị Thập, P. Thanh Khê Tây, Q. Thanh Khê.+ DT: 5,5x19,7m= 108,4 mét vuông kẹp cống.+ Hướng: hướng Đông Bắc.+ Đường trước...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Thanh Khê Tây, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất dự án 325 m2, mặt tiền 13m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 6,66 tỷ

      6.67 tỷ 325 m2 20,5 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự tại KĐT Phú Ân Nam 2, xã Diên An, Diên Khánh. ( tương lai lên TP )- DT 325m2 ngang 13m. Hướng Đông- Đường rộng 20m. - Khu xây dựng tự...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất 2014 m2, mặt tiền 23m tại Phường Tân Khánh - Tân An - Long An, giá 5 tỷ

      5 tỷ 2014 m2 2,49 triệu/m2
      Đất MT đường đá xanh 7m5 đối diện kênh N3.Cách cầu vành đai vừa xây xong 500m đã thông xe. Cách QL1A 300m. Ngang 23m hậu 86m. (cách 1 lô là đường vành đai....
      Đường Phạm Văn Ngô, Phường Tân Khánh, Tân An, Long An

      Chuyển nhượng đất dự án 1000 m2, hướng Bắc tại Dương Tơ - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 6 tỷ

      6 tỷ 1000 m2 6 triệu/m2
      Mua 8 tỉ. Cần bán nhanh 6 tỉ (thỏa thuận).Lộ bê tông. oto tới đất.vuông vắn, phù hợp KD xưởng, nhà máy, kho, nhà vườn, khu nghỉ dưỡng... V. V.contact để...
      Đường 30/4, Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      Cần bán nền đất đẹp, 100m2 nền thổ cư, sổ hồng riêng, MT đường nhựa 12m, cách chợ Bà Điểm 500m.Vị trí: MT đường Tiền Lân 9 (TK11, nhựa, 12m), xã Bà...
      Dự án KDC Hoàng Hải, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.