Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp đất nền 380 m2 tại Xã Long Điền - Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 380 m2 14,74 triệu/m2
      Một cặp liên kế MT đường Hàng Me Số 14 trung tâm thị trấn Long Điền.- Gần sát trường mẫu giáo hoa mặt trời Long Điền.- DT 10 x 38m = 380 mét vuông....
      Đường Số 14, Xã Long Điền, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay đất 67 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 6,77 tỷ

      6.77 tỷ 67 m2 101 triệu/m2
      - Cần bán trục chính lô góc đường oto tránh KD đa mặt hàng.- Vị trí An Đào C - Trâu Quỳ - Gia Lâm.- Hàng xóm là vin Ocean Park.- Chỉ vài bước chân ra đường...
      Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 600 m2, mặt tiền 15m tại Xã Tân Đức - Hàm Tân - Bình Thuận, giá 6 tỷ

      6 tỷ 600 m2 10 triệu/m2
      Vị trí đất tại đường số 12, xã Tân Đức (đường làng căn cứ 5), đường trung tâm của xã nên còn rất nhiều tiềm năng phát triển.Đất cách trường mẫu giáo Tân...
      Đường Số 12, Xã Tân Đức, Hàm Tân, Bình Thuận

      Cần bán đất dự án 1600 m2, mặt tiền 70m tại Huyện Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 1600 m2 4 triệu/m2
      Cần bán gấp siêu phẩm đất nghỉ dưỡng homestay, DT 1.600 mét vuông có 400 mét vuông thổ cư. Đất bám hồ Vầu 40ha, bám hồ 70m, đường bê tông oto...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Phú Nghĩa, Lạc Thủy, Hòa Bình

      Cần bán nhanh đất dự án 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 120 m2 47,5 triệu/m2
      Giảm 500 tr bán ngay, đất MT lọt khe siêu hiếm, 6x20m, ngay TT P. 1, TP. Bảo Lộc. Giá đầu tư tốt.- Vị trí: MT KD sầm uất ngay trung tâm P1, TP. Bảo Lộc.-...
      Đường Lê Ngọc Hân, Phường 1, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp nền đất 76 m2, mặt tiền 4m tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 76 m2 76,32 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất khu đô thị Chí Linh, có sổ sẵn, giá siêu mềm nhất khu vực, sổ sẵn, mua xây dựng đc ngay.- Giá chỉ: 5 tỉ 800 tr, cho DT:...
      Dự án KĐT Chí Linh, Đường Bình Giã, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Nguyễn Kiến Thị Thủy Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền 160 m2 tại Đường Tạo Lực 1 - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 160 m2 35,63 triệu/m2
      Tạo Lực 1 (Điện Biên Phủ) Phú Mỹ, Thủ Dầu Một.Vị trí KD sầm uất.DT: 8 x 20. TC 100 phần trăm.Giá: 5tỷ7.0933292292; 0986 698 ***
      Đường Tạo Lực 1, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất 732 m2 tại Xã Phú Mỹ Hưng - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 732 m2 8,47 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà vườn cấp 4 đường Phú Thuận, Củ Chi.- DT nhà ở 300m2, DT sân vườn 450m2.- MT đường lớn bên cạnh dự án Safari Củ Chi.- Nhà nguyên căn,...
      Đường Phú Thuận, Xã Phú Mỹ Hưng, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 80 m2, mặt tiền 9m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,68 tỷ

      5.68 tỷ 80 m2 71 triệu/m2
      Bán đất đường Nguyễn Xiển, P. Trường Thạnh, Q. 9, TP Thủ Đức Đất nằm MT phân lô Đường Nguyễn Xiển, P. Trường Thạnh, Q. 9Đất có sổ hồng riêng đầy đủ mua...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 82 m2, hướng Nam tại An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 82 m2 85,37 triệu/m2
      Bán miếng đất MT đường Nguyễn Xuân Khoát.- Trục đường thông xuống biển Mỹ Khê song song với đường Phạm Văn Đồng. Khu vực dân trí cao, khu vip Sơn Trà. Cách...
      Đường Nguyễn Xuân Khoát, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất dự án 100 m2 tại Hòa Cường Nam - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Bán đất đường Nguyễn Lộ Trạch - Hải Châu. Đối diện Lotte mart- DT 100 mét vuông ( 5x20)- Hướng Bắc- Đường 7m5 lề 4mGiá 6,5 tỉliên hệ ngay 0901 949 ***
      Đường Nguyễn Lộ Trạch, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán đất nền 109 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 109 m2 46,79 triệu/m2
      Bán đất MT đường Nguyễn Thị Thập, P. Hòa Minh, Q. Liên Chiểu.- DT: 109  mét vuông.- Ngang: 5.5 m.- Đường trước nhà: 10.5 m, vỉa hè: 6 m. Kẹp cống bên...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 106 m2 tại Xã Tiên Dương - Đông Anh - Hà Nội, giá 5,51 tỷ

      5.52 tỷ 106 m2 52 triệu/m2
      Đất tại ngay hồ Lương Nỗ, đường 7.5m có vỉa hè.- 100m ra đường QL 3.- Đường thông thoáng chạy vòng quanh bờ hồ đang thi công.- Đất vị trí cực đẹp, cực...
      Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh đất dự án 426 m2, mặt tiền 21m tại Huyện Hàm Yên - Tuyên Quang, giá 5 tỷ

      5 tỷ 426 m2 11,74 triệu/m2
      - 4 lô liên kế, có 1 lô góc - MT QL 2 21M - Tổng DT 426 mét vuông
      KM37, Thị trấn Tân Yên, Hàm Yên, Tuyên Quang

      Cần bán đất nền dự án 131 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,42 tỷ

      6.42 tỷ 131 m2 49 triệu/m2
      = cực hiếm 48 nền sổ sẵn nội đô TP. TP.HCM - khu dân cư Phú Lợi Q. 8.+ khu dân cư hiện hữu, quy hoạch tiện ích đầy đủ.+ Giáp sông không khí trong lành,...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 6 tỷ

      6 tỷ 72 m2 83,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất đường Quách Nhẫn, Bắc Giang.- DT: 72 mét vuông, MT 4,5m, lòng đường 7m, vỉa hè 4,5m.Hướng: hướng Tây Bắc.- Vị trí miếng...
      Đường Quách Nhẫn, Phường Hoàng Văn Thụ, Bắc Giang, Bắc Giang

      Bán nhanh đất nền 70 m2, mặt tiền 5m tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 5,56 tỷ

      5.56 tỷ 70 m2 79,36 triệu/m2
      Bán nhà Long Biên, bán đất Long Biên, bán đất Sài Đồng, phân lô, oto vào, MT đẹp.- Thửa đất siêu hiếm tại trung tâm Sài Đồng phố còn xót lại dành cho bác...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất dự án 50 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 50 m2 102 triệu/m2
      Có tin đc không miếng đất dịch vụ Kiến Hưng, Hà Đông.Không lỗi phong thủy.Giá chốt 5,1 tỉ.Nhanh còn chậm mất trong nốt nhạc.
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.