Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay nền đất 505 m2 tại Xã An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 505 m2 12,28 triệu/m2
      Đất chính chủ gủi cần bán nhanh MT đường đặng thi giọt thuộc xã tân phú trung huyện củ chi DT: 11 x 47m công nhận 517m2 có 505m2 thổ cư Vị trí nằm đường...
      Đường Đăng thi Giọt Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Hồng Trang Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền dự án 56 m2, mặt tiền 4m tại Phường Đức Thắng - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 56 m2 119,65 triệu/m2
      + Phố Văn Hội, Đức Thắng đường oto tránh, khu vực tập trung rất đông sinh viên các trường Học Viện Tài Chính, ĐH TNMT, nằm ngay ủy ban nhân dân P. Đức...
      Phố Văn Hội, Phường Đức Thắng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 60 m2 tại Đường Tô Hiệu - Nguyễn Trãi - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,28 tỷ

      6.28 tỷ 60 m2 104,67 triệu/m2
      + Lô GÓC đất chia lô ngõ oto tránh cạnh phố Tô Hiệu, gần phố Lê Lợi, Lê Lai, Bà tr, gần chợ Hà Đông.+ LH: 0989 626 ***em Hùng Tô Hiệu U40).+ MT rộng, ngõ...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 74 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 74 m2 68,92 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường nội bộ 12m, đất thuộc P. An Lạc, Q. Bình Tân.DT: 74m2 (4 x 18.5).Vị trí mảnh đất nằm ngay đường nhựa 12m, hướng Đông, điện âm, nước...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 300 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mỹ Phước 4 - Bến Cát - Bình Dương, giá 5 tỷ

      5 tỷ 300 m2 16,67 triệu/m2
      - Muốn bán nhanh lô góc rộng 300m2 (10*30). Đất nằm bên hông trục Đ.Liên khu Na2 (36M) và nằm cách QL13 đi vào 500m tại Mỹ phước 4 (Khu A).+ Đất thì thổ...
      Dự án Mỹ Phước 4, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 87 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 87 m2 75,87 triệu/m2
      mở bán mảnh đất làn 2 Bình Than khu ĐT Đại Dương gần CV Nguyễn Văn Cừ, khu vui chơi thiếu nhi, Hồ điều hòa, BV,...DT 87 mét vuông.MT 5.7m.Đông ...
      Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh
      P
      Nguyễn Thị Hoài Phương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất 474 m2 tại Đường Lương Văn Nho - Long Hòa - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 6,16 tỷ

      6.17 tỷ 474 m2 13 triệu/m2
      mảnh đất nằm trong khu nghĩ dưỡng tại biển cần giờ. Vị trí đẹp, view công viên.- DT: 473,5m2 (thổ cư nở hậu).- Giá: 13 tr/m2.liên hệ ngay: 0941 809 ***...
      Đường Lương Văn Nho, Xã Long Hòa, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 92 m2 tại Đường Đào Sư Tích - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 92 m2 70,66 triệu/m2
      Từ 7,5 giảm còn 6,5 tỉ. 1 lô duy nhất 6x15,4m, sổ hồng riêng. Đường 16m. Công chứng sang tên ngay. khu dân cư ở Phước Kiển, Nhà Bè. (Châu).
      Đường Đào Sư Tích, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 427 m2 tại Hưng Long - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 427 m2 13,47 triệu/m2
      Nhà vườn xã Hưng Long Bình Chánh.DT: 427m có 370m thổ cư, đường bê tông 2m cách đường nhựa ~ 50m, nhà vườn có sẳn (y như hình). Hàng rào kiên cố.Giá 5,75...
      Đường Hương Lộ 11, Xã Hưng Long, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 812 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 812 m2 7,39 triệu/m2
      Bán đất 3 MT đường QL 1A xã Vĩnh Lương Nha Trang.- Dt: 811,7m2 (ngang 11,97m và nở hậu chữ L: 31,92m).- Quy hoạch 100 phần trăm thổ cư.- Hướng đông.-...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Vĩnh Lương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 780 m2, mặt tiền 20m tại Xã Diên Lạc - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 6,63 tỷ

      6.63 tỷ 780 m2 8,5 triệu/m2
      Cần bán nền đất đẹp tại khu vực Diên Lạc - Diên Khánh Gần trung tâm hành chính, trường học, chợ, trung tâm y tế View đẹp, đối diện KDC mới nhưng giá chỉ...
      Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 257 m2, hướng Đông tại Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 257 m2 24,71 triệu/m2
      Bán đất Phú Hòa nhánh Lê Hồng Phong.DT: 11x21 = 257 mét vuông. Thổ cư 60 mét vuông.Đường nhựa thông QL13.Hướng chính Đông.giá: 6 tỉ 350 (bớt...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp đất nền dự án 68 m2, mặt tiền 3m tại Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 68 m2 101,48 triệu/m2
      lô đất đẹp vuông vức duy nhất 2 MT, nằm trong khu phân lô thuộc Bộ Tư Lệnh Cảnh Vệ, Võ Chí Công, Cầu Giấy.Khu vực an ninh đảm bảo, dân trí cao.Đường...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 6366 m2, mặt tiền 60m tại Dăk GLong - Đắk Nông, giá 6,37 tỷ

      6.37 tỷ 6366 m2 1 triệu/m2
      Chính chủ bán đất sổ hồng riêng sẵn không vay NH, công chứng ngay, DT hơn 6 sào, MT rộng 60m, đường 2 ô tô tránh nhau, kế bên homestay đông khách, view...
      Đường Quốc lộ 28, Xã Đắk Som, Dăk GLong, Đắk Nông

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 95 m2, hướng Tây - Bắc tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6 tỷ

      6 tỷ 95 m2 63,16 triệu/m2
      Vị trí đẹp với ngang trên 6m là sự lựa chọn lý tưởng cho mọi gia chủ khi mua ở khu vực này, với DT 95m2 tiêu chuẩn xây dựng, hướng Tây Tứ Trạch gần trường...
      Đường Lưu Hữu Phước, Phường Thắng Nhất, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh đất dự án 115 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Thị xã Sầm Sơn - Thanh Hóa, giá 5,86 tỷ

      5.87 tỷ 115 m2 51 triệu/m2
      30/09/2023 công viên sun world khánh thành khai trương đi vào hoạt động chính thức . giá thị trường đang giảm mạnh , cơ hội cho các NĐT đón đầu .Bán Lô Tây...
      Đường Nam Sông Mã, Phường Quảng Châu, Sầm Sơn, Thanh Hóa

      Bán nhanh đất nền 64 m2, hướng Bắc tại Đường 1C - An Lạc A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 64 m2 101,57 triệu/m2
      Cần bán gấp nền đất nền chính chủ, SHR hợp lệ khu dân cư Tên Lửa.- DT: 4m x 16m công nhận 64m2.- nền thổ cư, xây dựng ngay, mực độ xây dựng chuẩn 3.5...
      Đường 1C, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 82 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 82 m2 77,44 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất 5X16.4 hẻ ô tô - Kha Vạn Cân- Linh Đông - TP Thủ Đức ( Gần vòng xoay kha vạn cân - phạm văn đồng)**** Nội dung :- Với DT...
      Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.