Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp lô đất nền 50 m2, mặt tiền 3m tại Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 50 m2 112 triệu/m2
      - Đất phân lô quân đội oto đỗ cửa, hàng xóm Ciputra, DT 50m, giá 5,6 tỉ.- Đất phân lô vuông đẹp, 2 mặt thoáng vĩnh viễn, 50m ra phố. Thông ra ngõ 110 Nguyễn...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 750 m2 tại Đường 21 - Đông Yên - Quốc Oai - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 750 m2 8 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay miếng đất đẹp tại trục đường chính xã Đông Yên Quốc Oai, đường 2 oto tránh.Vị trí: Đông Yên, Quốc Oai.DT 750 có 120 ont còn lại đất...
      Đường 21, Xã Đông Yên, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 68 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 68 m2 84,56 triệu/m2
      BÁN ĐẤT NỀN ! - Bán 2 lô liên kế MT hẻm ô tô đường số 3, P. Trường Thọ, Thủ Đức Cách đường số 3 chỉ 30m.- DT : 65.4 mét vuông - 68 mét vuông...
      Đường Số 3, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 72 m2, mặt tiền 4m tại Phường Thống Nhất - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 72 m2 97,09 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư D2D đường D11 đối diện nhà hàng Buffano.Vị trí trục dọc cách đường chính Võ Thị Sáu 50m.Tiện ích xung quanh có sẵn nhà hàng, trường...
      Đường D11, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 86 m2, mặt tiền 5m tại Long Biên - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 86 m2 63,96 triệu/m2
      KD NGÕ THÔNG - CHỦ THỞ OXI CẦN bán gấp - 86M MT 5M - GIÁ ĐẦU TƯ CHỈ 5TỶ5 CÒN thỏa thuận TIẾP.---- nền đất vô cùng đẹp, hình thửa vuông vức trước sau...
      Đường Nguyễn Lam, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 130 m2 tại Phước Lộc - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 130 m2 53,85 triệu/m2
      Bán đất MT đường Đào Sư Tích, gần TT y tế và chợ Phước Lộc, khu vực cư dân đông đúc, thuận tiện KD mua bán.- Gần Phú Mỹ Hưng, thuận tiện về Q. 1.- DT:...
      Đường Đào Sư Tích, Xã Phước Lộc, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 360 m2, mặt tiền 18m tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 6,12 tỷ

      6.12 tỷ 360 m2 17 triệu/m2
      Cần bán miếng đất đẹp 360  mét vuông (18 x 20m) khu Anh Dũng 6, P. Anh Dũng, Q. Dương Kinh, Hải Phòng, dự án đc quy hoạch đồng bộ, đường rộng 15 m,...
      Dự án Dương Kinh New City, Đường Mạc Đăng Doanh, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Bán đất dự án 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 6 tỷ

      6 tỷ 72 m2 83,34 triệu/m2
      Bán nền đất đường Quách Nhẫn Bắc Giang.- DT: 72 mét vuông, MT 4,5m, lòng đường 7m, vỉa hè 4,5m.Hướng: hướng Tây Bắc.- Vị trí nền đất nằm gần ngã ...
      Đường Quách Nhẫn, Phường Hoàng Văn Thụ, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Bán nền đất 110 m2 tại Đường Nguyễn Khoái - Thanh Trì - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 110 m2 62,73 triệu/m2
      Bán miếng đất P/Lô và oto tránh ở Nguyễn Khoái Hoàng Mai, Có vỉa hè, KD hoặc ở Sướng. Khu vực đang phát triển, giá quá tốt để mua làm Văn phòng công ty,...
      Đường Nguyễn Khoái, Phường Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 55 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 55 m2 103,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất hẻm ô tô đường số 4 P. Trường Thọ, Thủ Đức (ngay căn hộ chung cư Lavita Charm) gần ngã 4 Bình Thái.- DT: 54,7 mét ...
      Đường Số 4, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 72 m2, mặt tiền 7m tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 72 m2 73,62 triệu/m2
      Bán nền đất rất đẹp MT rộng oto ra vào nhà, khu dân cư Nam Long - P. An Lạc - Q. Bình Tân.- Nằm ngay ngã tư Hồ Học Lãm - Võ Văn Kiệt, gần Aeon Mail Bình...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán đất 207 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Huyện Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 207 m2 29,96 triệu/m2
      MT Lê Lợi (Đẹp), Lê Lợi, thị trấn Vạn Giã.- MT đường Lê Lợi 16m, KDC đông đúc, KD sầm uất. Cách đường Hùng Vương 100m, cách biển 300m.- Thửa: 76, tờ: 22 DT...
      Đường Lê Lợi, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 455 m2, mặt tiền 20m tại Xã Long Hải - Đảo Phú Quý - Bình Thuận, giá 5,23 tỷ

      5.24 tỷ 455 m2 11,51 triệu/m2
      Khu đất vị trí hiếm có, MT 20m đường lớn Lê Lai hướng ra nhà hàng Long Vĩ, di tích Mộ Thầy. Đối diện bên kia đường là view biển không bị che chắn tuyệt đẹp....
      Đường Lê Lai, Xã Long Hải, Đảo Phú Quý, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền 66 m2, mặt tiền 5m tại Bình Trưng Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 66 m2 106,07 triệu/m2
      - Bán miếng đất MT Đường số 23 P.Bình Trưng Đông Q. 2 ( cách Chợ Tân Lập 30m ) - Hiện Trạng 1 nhà c4 đang cho thuê 10 tr/tháng. Đường xe tải lưu thông 2...
      Đường 23, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 137 m2, hướng Đông tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 137 m2 36,5 triệu/m2
      Đô thị xanh FPT.FPT V5 lô có DT: 7.5x18.2=136.7 mét vuông.Đường 9.5m vỉa hè 8m view sông Cổ Cò.Trục thông đường Trần Quốc Vượng.Thích hợp xây căn ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      B
      Đặng Trương Thụy Bình Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 240 m2, mặt tiền 12m tại Xã Phước Đông - Cần Đước - Long An, giá 6 tỷ

      6 tỷ 240 m2 25 triệu/m2
      Bán đất tại Phước Đông, Cần Đước Long An. Dt 240m2.
      Xã Phước Đông, Cần Đước, Long An

      Cần bán nhanh đất dự án 900 m2 tại Xã An Sơn - Thuận An - Bình Dương, giá 6,12 tỷ

      6.12 tỷ 900 m2 6,8 triệu/m2
      Khách ngộp NH cần bán nhanh mảnh đất MT An Sơn 20, Thuận An.DT 900 mét vuông đất trồng cây lâu năm có thể lên thổ cư.Giá chỉ 6,8tr/ mét vuông...
      Đường An Sơn 20, Xã An Sơn, Thuận An, Bình Dương
      Đ
      Trường Thọ - Bđs Nhà Khu Đông Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, hướng Đông - Nam tại Hưng Phú - Cái Răng - Cần Thơ, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 100 m2 56,5 triệu/m2
      Bán nền 100m2 H. hướng Đông Nam trục A2 khu dân cư Hưng Phú 1 - giá chỉ 5.650 tỉ!+ Hướng: hướng Đông Nam.+ Lộ giới: 30m.+ DT: 5x20=100m2.+ pháp lí:...
      Dự án Hưng Phú, Đường Quang Trung, Phường Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.