Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay đất nền 138 m2, mặt tiền 8m tại Thụy Phương - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 138 m2 50,37 triệu/m2
      + Phố Tân Phong là phố mới, đường rộng đẹp, gần viện Chăn Nuôi. Nhà gần ĐH mỏ, viện đa khoa, trường học, siêu thị và nhiều tiện ích...+ Thửa đất rộng, phía...
      Đường Tân Phong, Phường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Cần bán nền đất đường A2 VCN Phước Hải.DT 100 mét vuông ngang 5m sạch đẹp.Hướng Đông.Giá chỉ 70 tr/ mét vuông (thỏa thuận).Đường A2 rộng sầm...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất 59 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,13 tỷ

      5.14 tỷ 59 m2 87 triệu/m2
      CC Cần Bán mảnh đất Đẹp Khu Cổ Bồng Xã Di Trạch H Hoài Đức Hà NộiDT 59m (Tây Nam ) ô góc , SHR Mới Cấp , Cách QL32 : 200m Cách Sân Vận Động Mỹ Đình...
      Đường 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 72 m2 86,12 triệu/m2
      Cách Aeon Mall 5 ph di chuyển xe máy.- KDC đủ tiện ích hiện hữu xung quanh Aeon Mall, Mega, Coopmart, Phố ăn uống, BV Quốc tế CIH, Gia An 115, Hingland,...
      Đường Số 21B, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 127 m2, mặt tiền 5m tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 127 m2 49,61 triệu/m2
      Đất hai mặt hẻm trước sau 6 m, ô tô vô thoải mái, mặt hẻm chính 360 Phạm Hữu Lầu rộng rãi, xôm tụ. KDC hiện hữu, quy hoạch tốt. Thuộc Phước kiển Nhà bè....
      Đường Phạm Hữu Lầu, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 160 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 5,28 tỷ

      5.28 tỷ 160 m2 33 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh lô MT Golden Bay 602.Vị trí:: Đường Nguyễn Tất Thành, Tp Cam Ranh.- Cách sân bay Quốc Tế Cam Ranh 5 ph.- Cách TP. Nha Trang 30...
      Dự án Golden Bay 2, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 85 m2, mặt tiền 5m tại Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 85 m2 67,06 triệu/m2
      Cần bán đất Phú Thứ - Phú Hà - Tây Mỗ. Ngõ 8 Quang Tiến đi vào.- DT: 85/101m2 - MT 5m.- Gần nhà văn hoá, oto đỗ chục cái thoải mái.- Đất lô góc 2 mặt...
      Ngõ 8, Đường Quang Tiến, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất dự án 76 m2, mặt tiền 4m tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 76 m2 72,37 triệu/m2
      Cần bán đất, làn 2 Nguyễn Đăng Đạo, TP Bắc Ninh, giá 5,5 tỉ.+ Vị trí: Làn 2 đường Nguyễn Đăng Đạo - ngay công viên Nguyễn Long Bảng.+ DT 76,5 mét ...
      Đường Nguyễn Đăng Đạo, Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay đất 112 m2, mặt tiền 4m tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 112 m2 47,33 triệu/m2
      Bán đất đường Số 4 Lò Lu.DT: 112,5m2, ngang 4m.Bán giá 5,3tỉ.LH: 0946 362 ***
      Đường Số 4 Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 68 m2 tại Đường 17 - Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 68 m2 91,18 triệu/m2
      Chính chủ Đất Linh Chiểu.Cần bán ngay mảnh đất sát bên ĐH NH - đường Hoàng Diệu 2.DT: 68 mét vuông (4,17m x 16,3m).KDC đông đúc, khu cao ráo không...
      24, Đường 17, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 539 m2 tại Xã Xuân Trường - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 539 m2 10,77 triệu/m2
      Xuân Trường - Đà Lạt.DT: 539m2 sẵn 250 thổ cư còn lại lên đc full.Giá: 5,8 tỉ TL.Sổ riêng.Cách Đà Lạt ~ 20 kilomet.Thế đất bằng phẳng, view thoáng,...
      Xã Xuân Trường, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp đất 216 m2, mặt tiền 9m tại Đường 18/8 - Cẩm Phô - Hội An - Quảng Nam, giá 5 tỷ

      5 tỷ 216 m2 23,15 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà 3 mặt kiệt 18/8, khối Ngọc Thành, Cẩm Phô, phố cổ Hội An.DT 216m2. Ngang 9m5.giá 5 tỉ.hotline 0905 444 ***- Chủ cần tiền sang nhượng gấp...
      Đường 18/8, Phường Cẩm Phô, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán đất nền dự án 85 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 85 m2 62,95 triệu/m2
      Hot Gia Long Riverside, Phước Kiển, Nhà Bè.KDC đáng sống cho cả gia đình.- DT: 6.8 x 12.5m. Thổ cư 100 phần trăm.- Đường nhựa 8m. điện nước âm.- KDC...
      Dự án Gia Long Riverside Nhà Bè, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 80 m2, mặt tiền 9m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,68 tỷ

      5.68 tỷ 80 m2 71 triệu/m2
      Bán đất đường Nguyễn Xiển, P. Trường Thạnh, Q. 9, TP Thủ Đức.Đất nằm MT phân lô Đường Nguyễn Xiển, P. Trường Thạnh, Q. 9.Đất có SHR đầy đủ mua bán công...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 300 m2, mặt tiền 15m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 300 m2 18 triệu/m2
      - Tung giỏ hàng 30 suất ngoại giao đất nền căn biệt thự - Đã có sổ view sông Thu Bồn giá chỉ từ 17,4 tr/m2.- Nằm bên dòng sông Thu Bồn êm ả, kề các tuyến...
      Dự án The Faifo Complex, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nhanh đất nền dự án 54 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 54 m2 116,67 triệu/m2
      DT 54m2, MT rộng hướng ra công viên, sinh sống tương lai cực tốt, đầu tư rất thích hợp.Vị trí cực kỳ thuận lợi: 5 ph oto ra đến đc đôi Xa La - Văn Phú, 10...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 5800 m2, hướng Bắc tại Xã Tu Tra - Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 5800 m2 1 triệu/m2
      ******Chính chủ cần bán đất ngay chân Chùa Ấn Độ khu vực Samten Hills Đà Lạt- DT 5800 mét vuông MT dài miên mang- Bán kính tiện ích trong vòng...
      Đường Bồng Lai, Xã Tu Tra, Đơn Dương, Lâm Đồng
      D
      Trà Giang Bđs Đơn Dương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền 200 m2 tại Phường Phú Đông - Tuy Hòa - Phú Yên, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 200 m2 32,5 triệu/m2
      🉐 HÀNG HIẾM MT Hùng Vương, Phía nam Cầu Hùng Vương,Gần Bùng Binh Võ Thị Sáu & ngã tư Đinh Tiên Hoàng.Nam Tp Tuy Hoà.DT: 200 mét vuông Full ODTCách:...
      Phường Phú Đông, Tuy Hòa, Phú Yên

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.