Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nền đất 80 m2, mặt tiền 4m tại Phường Hiệp Phước - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 80 m2 20 triệu/m2
      Cần bán đất chính chủ. Vị trí Đường Liên ấp 3-4 đi vào ~ 70m ở Hiệp Phước, Nhà Bè DT 6.7m x 12m ( 80 mét vuông) thổ cư xây dựng ngay trước nhà 4m hẻm...
      Đường Liên Ấp 3-4, Xã Hiệp Phước, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 70 m2 tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 70 m2 25,72 triệu/m2
      - DT 70 mét vuông, giá 1.8 tỉ- MT đường rộng 15m, dễ di chuyển và thích hợp KD mua bán.- Gần cực nhiều tiện ích, trường học, trạm y tế, cây xăng...-...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh nền đất 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1 tỷ

      1 tỷ 85 m2 11,77 triệu/m2
      Toạ độ vàng mở vạn tiềm năng nhờ vị trí giao thương đắt giá, ngay MT Đại lộ Nguyễn Văn Linh, trung tâm TX. Chơn Thành; điểm giao thoa giữa các khu công ...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay lô đất nền 175 m2 tại Phường Hắc Dịch - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 175 m2 10,29 triệu/m2
      "bán ngay mảnh đất đẹp 2 MT đường lớn 175 mét vuông trảng lớn Hắc Dịch Phú Mỹ Bà Rịa Vũng Tàu 1,8 tỉ 0965 645 ***.mảnh đất 2 MT đường lớn, đường...
      Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh lô đất nền 330 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 330 m2 3,49 triệu/m2
      Bán đất nền xã Xuân Tâm, Xuân Lộc, Đồng Nai ngay lối lên xuống cao tốc Dầu Giây - Phan Thiết, cách QL 1A 100m. Cách khu công nghiệp Xuân Lộc...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Xuân Tâm, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất dự án 79 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Vinh - Nghệ An, giá 1,72 tỷ

      1.72 tỷ 79 m2 21,78 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán lô đất đẹp đấu giá khối 1 vinh tân, DT 78.5 mét vuông. MT rộng 5m. Đông Nam thoáng mát. đường rộng 10.5m rải thảm có vỉa hè....
      Phường Vinh Tân, Vinh, Nghệ An

      Bán đất nền dự án 88 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,47 tỷ

      1.47 tỷ 88 m2 16,71 triệu/m2
      Cần tiền cho con du họcCần bán miếng đất KDT 7B Điện NgọcDT 5 x 17.5 Hướng hướng Đông NamĐường 7m5 lề 5mSạch đẹp.Giá 1ty470 call ngay 0915 433 *** xem đất
      Dự án 7 Điện Nam Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất 81 m2, hướng Tây tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 81 m2 15,44 triệu/m2
      - Vị trí: Thôn Phú Ân Nam 3, xã Diên An, huyện Diên Khánh, Khánh Hòa- DT: 81,4m2.- Đất hẻm rộng 5m ở Cây Duối, nằm trên đường oto cách 23/10 ~ 150m. Trong...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 100 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Cẩm An - Hội An - Quảng Nam, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      tôi cần bán nền đất nền đường 17m5 Đông Nam mát mẻ, diện tich vuông vắn 100 mét vuông (5x20)KDC đẹp, vị trí ven biển gâng sông, bìa đỏ chính chủ...
      Phường Cẩm An, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán gấp đất nền 61 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 61 m2 18,86 triệu/m2
      Rẻ không tranh thủ mua đắt lấy gì mà bán.Duy nhất 2 lô nhỉnh tỉ tý ty thôn 3 Tân Xã thuộc dạng hiếm đấy ạ.Đường oto tránh nhau đánh võng, cách đường lớn chỉ...
      Đường 420, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 78 m2 tại Phường Định Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 78 m2 23,08 triệu/m2
      Chính Chủ Bán Đất Đẹp 77.5 mét vuông P. Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương.DT 77.5 mét vuông, thổ cư. sổ hồng riêng. Định cư Vip.Do cần tiền...
      Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 133 m2, mặt tiền 5m tại Đường 769 - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 133 m2 11,66 triệu/m2
      Tôi Chính chủ cần bán ngay miếng đất.Trung Tâm Thị Trấn Dầu Giây.DT: 5 x 27.Giá chỉ 1tỷ5xx.liên lạc: 0933 425 ***.NH hỗ trợ 70 phần trăm.Đất nằm...
      Đường 769, Thị trấn Dầu Giây, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất 100 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Thanh Liêm - Hà Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán cắt lỗ lô góc siêu đẹp dự án đất nền trung tâm thị trấn Kiện Khê.Flora Estate Kiện Khê Hà Nam.CĐT: Công ty TNHH Thu Ngân JSC.Vị trí:...
      Dự án Flora Estate, Thanh Liêm, Hà Nam

      Cần bán nhanh đất dự án 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 85 m2 18,83 triệu/m2
      Sở hữu nền thổ cư chỉ 320tr, nhận nền xây dựng ngay, trả góp trong 48th.- Vị trí: MT Nguyễn Văn Linh, Chơn Thành, Bình Phước, liên kế QL13, QL14, ngay...

      Sở hữu ngay đất 60 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1 tỷ

      1 tỷ 60 m2 16,67 triệu/m2
      mảnh đất vuông vức nằm ở xã Bình Yên Thạch Thất ngay công nghệ cao Hòa Lạc chỗ phân khu giáo dục có các trường đại học như FPT, đại học Khoa Học Và...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh đất dự án 110 m2 tại Xã Thuỷ Xuân Tiên - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 110 m2 12,55 triệu/m2
      Mua bán chính chủ không qua trung gian chỉ hơn tỉ.DT 110m thổ cư bìa đỏ chính chủ công chứng ngay trong ngày.MT 5m nở hậu, bám đường liên xã rộng...
      Đường Liên Xã, Xã Thuỷ Xuân Tiên, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, hướng Bắc tại Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      + Bán đất nền Century City - Đất nền liên kế sân bay quốc tế Long thành, Đồng nai.+ Tọa lạc tại MT đường DT 769 và đường Cầu Miên, kết nối trực tiếp với...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 3400 m2 tại Huyện Tân Lạc - Hòa Bình, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 3400 m2 0,33 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh đất Gần ủy ban nhân dân xã Nhân Mỹ, Tân Lạc, Hòa Bình giá rẻ. Vị trí đất tiềm năng cao, đất bám mặt đường bê tông liên thôn...
      Đường Quốc Lộ 6, Xã Nhân Mỹ, Tân Lạc, Hòa Bình

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá