Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Xã Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Chính chủ cần ra nền đất 5x20 (1,4 tỉ) tại Bình Chánh , đăng sao bán vậy đỡ mất thời gian hai bên , nền đất nằm ngay chợ và trung tâm của Bình Chánh ....
      Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 225 m2, hướng Đông - Bắc tại Xã Vạn Hưng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 225 m2 5,56 triệu/m2
      nền thổ cư, Xuân Tự. Lô góc 3 MT, sát biển. 225 mét vuông có sẵn nhà, giá 1 tỉ 250.- Cách đường bộ sát biển 100 mét, nằm trong KDC đông đúc hiện...
      Đường Xuân Tự, Xã Vạn Hưng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 105 m2, mặt tiền 5m tại Bình Trị Đông A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 105 m2 14,29 triệu/m2
      Ngộp lãi NH Bán nền đất liên kế ngay trong KDC Tây Lân, Bình Trị Đông A, Bình Tân.- Nằm ngay chợ Mỹ Nga, gần BV Bình Tân, siêu thị Co. Op, siêu thị Aeon...
      Đường Tây Lân, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 80 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 80 m2 24,88 triệu/m2
      Vị trí.Nằm trong tổng thể KDC Hiệp Bình Chánh, P. Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức. Gần trung tâm thương mại Giga Mall Thủ Đức, đường Phạm Văn Đồng vào 200m cách...
      Đường Số 20, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 74 m2, mặt tiền 5m tại Xã Liên Nghĩa - Văn Giang - Hưng Yên, giá 1,01 tỷ

      1.02 tỷ 74 m2 13,71 triệu/m2
      Cần bán ngay 74m2 lô góc Bá Khê - Liên Nghĩa giá chỉ nhỉnh 1 tỉ.Vị trí: Bá Khê, Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên.- DT: 74m2 (đất ở 100 phần trăm).- MT...
      Đường ĐT 377, Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 80 m2 23,75 triệu/m2
      KD thất bại. Tôi cần sang gấp miếng đất đẹp nằm trên đường DD7 P. Đông Hưng Thuận, Q. 12.- DT 80m2.- giá cả thỏa thuận.- sổ hồng, sang tên công chứng ...
      Dự án KDC An Sương, Đường DD7, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 70 m2 tại Đường Thạnh Lộc 15 - Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 70 m2 27,15 triệu/m2
      MT Đường Thạnh Lộc 15, P. Thạnh Lộc, Q. 12, TP. TP.HCM.mảnh đất tiềm năng cực kì đẹp, pháp lí minh bạch rõ ràng.Xung quanh cư dân hiện hữu cực kì đông...
      Đường Thạnh Lộc 15, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 225 m2, mặt tiền 5m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 225 m2 4,89 triệu/m2
      (CH Đầu tư) Hạ giá 150 tr thu - bán gấp lô góc mặt đường QH 26m thuộc xã Ninh Thọ - Đô thị Công Nghiệp Ninh Hoà.DT: 225m2 (ngang 5,8m), DT sau QH là:...
      Xã Ninh Thọ, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 85 m2 tại Đường Bình Lãnh - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 85 m2 18,83 triệu/m2
      Gần trường cấp 2 Bình Lợi Trung - Bình Thạnh.+ cư dân hiện hữu, tiện ích đầy đủ.+ Đất đường Bình Lợi bán kính 700m đầy đủ tiện ích như: Siêu thị, trường...
      Đường Bình Lãnh, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 217 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,08 tỷ

      1.09 tỷ 217 m2 5 triệu/m2
      TỔNG QUAN LỘC TÂN GARDENTên Lộc Tân GardenVị trí: xã Lộc Tân, Huyện Bảo Lâm, Tỉnh Lâm Đồng.Hướng tuyến Nằm cận về KDL sinh thái của Bảo Lộc (Thác Đambri,...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán đất nền 177 m2 tại Huyện Thanh Sơn - Phú Thọ, giá 1 tỷ

      1 tỷ 177 m2 5,65 triệu/m2
      Cần bán đất Phố Hạ Sơn, Thị Trấn Thanh Sơn, Huyện Thanh Sơn, Phú ThọDT 177 mét vuông, rộng 5,9m dài 30mbìa đỏ chính chủ, đất sử dụng lâu dài, 2 MT...
      Đường Quốc Lộ 70B, Thị trấn Thanh Sơn, Thanh Sơn, Phú Thọ

      Cần bán nhanh lô đất nền 1916 m2, mặt tiền 36m, hướng Đông tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,82 tỷ

      1.82 tỷ 1916 m2 0,95 triệu/m2
      * Thông tin cụ thể:- Vị trí đắc địa của lô đất này cũng là một điểm nhấn không thể bỏ qua:+ Thôn 16 Lộc Thành. Cách QL 55 chỉ 1,5 kilomet. Cách trung ...
      Phường Lộc Sơn, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền 78 m2 tại Xã Hoà Phú - Tuy Phong - Bình Thuận, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 78 m2 15,39 triệu/m2
      Thông tin đất: Xã Hòa Phú Tuy Phong.+ DT: 78 mét vuông tổng giá 1tỷ2 + hiện trạng: Đất trống.+ Kế hoạch sử dụng đất: Thổ cư 100 phần trăm.+ Vị...
      Đường 716B, Xã Hoà Phú, Tuy Phong, Bình Thuận

      Bán đất nền dự án 81 m2, mặt tiền 4m tại Xã Đình Tổ - Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 81 m2 16 triệu/m2
      81m2 Khu đấu giá Đình Tổ, Thuận Thành, Bắc Ninh- Vị trí view vườn hoa, bể bơi- Đất thoáng, ưu thế sử dụng 2 vỉa hè vườn hoa và trước nền đấtDT 81m2, MT...
      Đường Quốc Lộ 17, Xã Đình Tổ, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Bán nhanh đất 1300 m2, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Xã Tân Hiệp - Phú Giáo - Bình Dương, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 1300 m2 1 triệu/m2
      Đất MT nhựa đối diện khu công nghiệp An Linh - Phú Giáo.DT: 12,5 x 100m quy hoạch chuẩn ONT.giá chỉ hơn 1tr / m2 bao hồ sơ lên thổ cư chỉ từ 400k /m pháp ...
      Đường DH509, Xã Tân Hiệp, Phú Giáo, Bình Dương

      Sở hữu lô đất nền 45 m2 tại Xã Hải Bối - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 45 m2 34,85 triệu/m2
      miếng đất siêu đẹp Hải Bối, Đông Anh.- DT 45 mét vuông, MT 4m vuông đét.- Ngõ thông, oto đỗ giữa nhà, đường trước nhà 5 - 6m.- Bán kính 500m trường...