Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán đất dự án 530 m2, mặt tiền 10m tại Xã Xuân Đông - Cẩm Mỹ - Đồng Nai, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 530 m2 2,36 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay miếng đất ngay ngã 3 Cọ Dầu Xuân Đông - Cẩm Mỹ KDC ở kín đường bê tông 4m khu bàn cờ. Cách ngã 3 Cọ Dầu 300m, gần trường học cấp...
      Đường ĐT 765, Xã Xuân Đông, Cẩm Mỹ, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất dự án 250 m2, mặt tiền 7m tại Đồng Xoài - Bình Phước, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 250 m2 5,2 triệu/m2
      Khu phố 4 P. Tân Đồng, TP Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước.- Kích thước: 7,5m x 34m.- Tổng DT 250m2, trong đó 50m2 thổ cư, 200m2 đất trồng cây lâu năm.- Vị trí:...
      Phường Tân Đồng, Đồng Xoài, Bình Phước

      Cần bán đất 200 m2 tại Đường Nguyễn Huệ - Tân Thiện - Đồng Xoài - Bình Phước, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 200 m2 8,9 triệu/m2
      Kẹt tiền trả nợ bán ngay miếng đất MT đường Nguyễn Huệ P. Tân Thiện , TP Đồng Xoài ,Bình PhướcDT : 200 mét vuông ( ngang 10 dài 20 ) GIÁ : 1 tỉ 780...
      Đường Nguyễn Huệ, Phường Tân Thiện, Đồng Xoài, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất dự án 140 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 140 m2 12 triệu/m2
      Nằm trên đường Vành đai 4 tỉnh lộ 823. Vị trí đắc địa.- Thổ cư 100 phần trăm, sổ hồng từng nền.- sổ hồng có sẵn, công chứng sang tên ngay- Xây dựng...
      Sài Gòn Eco Lake, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu đất 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 85 m2 17,65 triệu/m2
      Cát Tường Park House - TX. Chơn Thành, tỉnh Bình Phước đến.Hạ tầng tiện ích hoàn thiện 100 phần trăm gồm: Công viên, clubhouse, cây xanh, đường nhựa,...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền 101 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,82 tỷ

      1.82 tỷ 101 m2 18 triệu/m2
      sp hoàn thiện - hạ tầng giao thông hoàn thành 95 phần trăm.Bao quanh KCN lớn (Becamex, Minh Hưng,... ).giá trị thu hút dân cư, kĩ sư cần nơi ở với...

      Bán đất nền 70 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      - Mọi tiện ích nội khu, ngoại khu đầy đủ và phong phú.- Chỉ mất vài ph di chuyển là có thể mua tất cả mọi thứ tại chợ Chánh Lưu sát cạnh dự án.- Sắp tới...
      Dự án Richland Residence, Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất dự án 190 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 190 m2 8,43 triệu/m2
      Vi chí ấp 6 an viễn cân ban lô đât gia rẻ hơn thị trường năm trăm trDT 190m2Giá: 1.6 tỉ contact : 0961 684 *** nhà đất Huy Cường.
      Đường An Viễn, Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền 80 m2 tại Đường Tỉnh lộ 9 - Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa - Long An, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 80 m2 15,38 triệu/m2
      Bán đất Cát Tường Phú Sinh DT 4x20.nền thổ cư.SHR.giá 1 tỉ 230 tr.Giá rẻ hơn các vị trí khách rất nhiều.Chủ cần tiền bán gấp trong tuần.a/c quan tâm call...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Cần bán lô đất nền 100 m2 tại Huyện Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất ngay thị trấn Trảng Bom, Đồng Nai.- DT: 100 mét vuông thổ cư (5x20).- Đã có sổ riêng bao sang tên công chứng.- Nằm cách QL1A...
      Thị trấn Trảng Bom, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Xã Đông Hòa - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      Định cư bên Mỹ cần bán nhanh nền đất sát MT Võ Nguyên Giáp, Trảng Bom Đồng Nai.- Vị trí: Nằm ngay trục đường chính thuận tiện di chuyển sang các khu vực...
      Xã Đông Hòa, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 184 m2, mặt tiền 6m tại An Lạc - Buôn Hồ - Đắk Lắk, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 184 m2 7,02 triệu/m2
      BUÔN HỒ PALAMA- VN ĐÀ THÀNH LÀM MỚI HẠ TẦNG TRẢI NHỰA HOÀN THIỆN BÀN GIAO CHO TX BUÔN HỒ QUẢN LÝHạ tầng đẹp, đầy đủ điện, nước xây xanh sinh thái.cư dân...
      Dự án Buôn Hồ Palama, Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Lạc, Buôn Hồ, Đắk Lắk

      Cần bán gấp đất dự án 48 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Bắc tại Đông Anh - Hà Nội, giá 1,73 tỷ

      1.73 tỷ 48 m2 36 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán 48,5 mét vuông đất Lễ Pháp, Tiên Dương. Ngay gần công viên Kim Quy và đường Võ Nguyên Giáp.MT: 3.5m, mặt hậu: 3.5m, dài: 14.0m.- Đất...
      Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, hướng Đông - Nam tại Bửu Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Vị trí; nằm trên MT đường Nguyễn Thị Tồn, Biên Hòa, Đồng Nai.nền thổ cư 100 phần trăm.pháp lí rõ ràng, minh bạch, có GPXD xây dựng rõ ràng, minh...
      Dự án Biên Hòa New Town 2, Đường Nguyễn Thị Tồn, Phường Bửu Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất dự án 20000 m2 tại Hàm Cường - Hàm Thuận Nam - Bình Thuận, giá 2 tỷ

      2 tỷ 20000 m2 0,1 triệu/m2
      Kẹt tiền làm ăn cần bán 2 mẫu đất cây trồng chính chủ, phù hợp cho đầu tư lâu dài, chợ  kilomet15 đi vào cách 2 cây số, đường xá rộng rãi. ib để xem...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hàm Cường, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất dự án 45 m2, hướng Đông tại Xã Vân Nội - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 45 m2 34 triệu/m2
      Chỉ nhỉnh 1tỉ có ngay thửa đất đẹp.- Tại xóm Nhì - Vân Nội - Đông Anh - thành phố Hà Nội.- Chính chủ bán 45m2. Đường oto tải đỗ cửa.- Hướng Đông đón ánh...