Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 80 m2 21,25 triệu/m2
      Khai Trương khu dân cư Gia PhúVị trí: khu dân cư Gia Phú toạ lạc ngay MT Vĩnh Lộc (Hương Lộ 80), xã Vĩnh Lộc B, huyện Bình Chánh, TP. Tp HCM.- Quy mô...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 43 m2, mặt tiền 4m tại Xã Thượng Cát - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 43 m2 38,38 triệu/m2
      Hiếm! Cần bán nhanh mảnh đất vuông đẹp nhất Thượng Cát, Bắc Từ Liêm, sát phố, gần hồ, trung tâm P.. DT 43m, MT 4m.+ Khu vực đang phát triển cực mạnh, hạ...
      Đường Châu Đài, Phường Thượng Cát, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      ĐIỂM ĐẾN TIỀM NĂNG - ĐẦU TƯ SINH LỜIChủ Đất: 0989 647 *** LONG CANG RIVER PARK khu vực đầu tư trọng điểm tại LONG CANG - BẾN LỨCGiá chỉ 1ty100tr/nền...
      Dự án Long Cang Residence, Huyện Cần Đước, Long An

      Cần bán nhanh đất 185 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,83 tỷ

      1.84 tỷ 185 m2 9,91 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường liên thôn gần chợ Bà Đề, Diên An, Diên Khánh.DT: 185m2 có 120m2 ONT.Vị trí: Cách đường 23/10 1 kilomet Đường thông ra Võ Nguyên...
      Đường Bà Đề, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 78 m2 tại Huyện Tuy Phong - Bình Thuận, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 78 m2 15 triệu/m2
      Bán đất đất thổ cư gần biển Tuy Phong gần khu nghỉ dưỡng cao cấp 200ha của Đức Phú Gia, MT đường hiện hữu 6m.Vị trí thị trấn phan rí cửa, đất đất thổ ...
      Thị trấn Phan Rí Cửa, Tuy Phong, Bình Thuận

      Bán đất dự án 207 m2 tại Xã Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,24 tỷ

      1.25 tỷ 207 m2 6 triệu/m2
      Hiện tại em đang có 1 lô DT 200m2 (10x20m) DT vuông vắn siêu đẹp.* Vị trí vàng: Xã Lộc An, Bảo Lâm. Cách QL 20 chỉ 1,5 kilomet.* Xã Lộc An hiện đang...
      Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      E
      Bùi Thị Thanh Nhanh - Miracle Eml Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nền đất 105 m2, mặt tiền 5m tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 105 m2 18,58 triệu/m2
      Cần bán nền đất sạch đẹp đối lưng đường Nguyễn Tất Thành kéo dài, giá siêu mềm phù hợp cho a/c mua để ở, KDC hiện hữu, điện, nước đầy đủ mua vào xây...
      Dự án Golden Hills City, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất dự án 150 m2 tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 2 tỷ

      2 tỷ 150 m2 13,34 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán để cho con ra nước ngoài du họcnên cần ra đi gấp, đất đã lên thổ cưĐất đã có sổ, gần tuyến đường lớn thuận lợi cho việc KDNgang 5...
      Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền 95 m2, hướng Đông - Nam tại Thành phố Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 95 m2 13,69 triệu/m2
      - DIC Victory City Hậu Giang.1. CĐT DIC uy tín.2. Hậu Giang sở hữu nhiều tiềm năng phát triển:Vị trí chiến lược của vùng Tây sông Hậu.Hành lang giao thông...
      Dự án DIC Victory City, Thành phố Vị Thanh, Hậu Giang
      S
      Nguyễn Thị Lệ Như Sương Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất 167 m2, mặt tiền 20m tại Đường ĐT753 - Tân Phước - Đồng Phú - Bình Phước, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 167 m2 6,59 triệu/m2
      Em Cần ra gấp 2 nền đất sát nhau ở xã Tân Phước, đồng phú,bình Phước . MT đường song hành 20m Gần trường,chợ,UB giá 1ty1Mua cặp bán cặp , mua lẻ bán lẻ ạ...
      Đường ĐT753, Xã Tân Phước, Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 80 m2 13,63 triệu/m2
      Chỉ hơn 1 tỉ tý tẹo có ngay miếng đất TĐC đường và vỉa hè 12 mét.miếng đất rẻ nhất thị trường.hotline: Lâm.Chuyên mua bán nhà đất Thuỷ Ngyên.Để nhận thông...
      Đường 10, Xã Gia Minh, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp lô đất nền 1000 m2 tại Xã Hàm Cường - Hàm Thuận Nam - Bình Thuận, giá 2 tỷ

      2 tỷ 1000 m2 2 triệu/m2
      Cần bán 1000 mét vuông ( 200 mét vuông thổ cư ) MT đường ô tô Ngay KDC Hàm Cường, Gần ủy ban nhân dân xã Cách QL 200m .Vị trí phù hợp quy...
      Xã Hàm Cường, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Bán đất nền dự án 1861 m2, mặt tiền 8m tại Đường 20 - Phú Thịnh - Tân Phú - Đồng Nai, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 1861 m2 0,92 triệu/m2
      Đầu tư 2 trong 1 là đây chứ đâu, nền đất lớn đẹp lại có nhà c4 vừa xây giá lại tốt nữa chỉ có 900 ngàn/ mét vuông.đc: Phú Thịnh, Tân Phú, Đồng...
      Đường 20, Xã Phú Thịnh, Tân Phú, Đồng Nai
      M
      Bùi Hoàng Thiện Miracle Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất 100 m2 tại Xã Lộc Nga - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 100 m2 12,9 triệu/m2
      Tôi có miếng đất tâm huyết địa thế bằng phẳng, đối diện cổng chính resort Đôi Dép Lộc Nga. Đường đang đổ nhựa rộng 8m thuận tiện xe oto ra vào. DT ngang 5m...
      Đường Cao Thắng, Xã Lộc Nga, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu đất 122 m2, mặt tiền 5m tại Tân Thới Nhì - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 122 m2 8,2 triệu/m2
      - Đường trước đất 5m, đường thông, oto vào tới đất.- KDC hiện hữu, gần ủy ban nhân dân với đầy đủ tiện ích xung quanh: Trường học, Bách Hóa Xanh,...
      Đường Nguyễn Thị Nuôi, Xã Tân Thới Nhì, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 208 m2 tại Xã Điện Thọ - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 208 m2 5,53 triệu/m2
      MT Kì Lam Điện Thọ giáp chợ vĩnh Điện - Điện Bàn Quảng Nam. Mặt đường 7,5m, Cách DT609 tầm 150m, đường nhựa QH10m5 Với DT 208m2 chỉ 1,15 tỉ Tiện ích xung...
      Đường ĐT 609, Xã Điện Thọ, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất 75 m2, hướng Đông tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 75 m2 18,67 triệu/m2
      Cần nhượng lại lô G4, đã có bìa đỏ cho quý KH thiện chí mua để đâu tư hoặc an cư- Vị trí đẹp không dính cống hoặc tủ điện, thoáng mát, đối diện khu căn ...
      Dự án KĐT Làng Sen Việt Nam, Huyện Đức Hòa, Long An

      Sở hữu đất 53 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tỉnh lộ 131 - Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,31 tỷ

      1.31 tỷ 53 m2 24,68 triệu/m2
      Mô tả thông tin.DT 53.4m2. MT và hậu 4.48m.Đường trước đất rộng 8m 3 ô tô tránh nhau thoải mái. View trước mặt là cánh đồng thoáng mát.Có quy hoạch mở...
      Đường Tỉnh lộ 131, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.