Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu nền đất 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 150 m2 9,67 triệu/m2
      Cần bán ngay 150m2 nằm sát ngay khu công nghệ cao, gần đại học Việt Đức.- DT: 5x30m = 150m2.- Full thổ cư.- Xây dựng tự do.- SHR.- Nằm sát ngay khu công...
      Dự án Mỹ Phước 4, Đường Vành Đai 4, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất nền 195 m2 tại Xã Đông Tảo - Khoái Châu - Hưng Yên, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 195 m2 10 triệu/m2
      mảnh đất 195m2 ngõ oto cần bán, mảnh đất ngõ oto gần dự án call ngay 0978 391 ***
      Xã Đông Tảo, Khoái Châu, Hưng Yên

      Cần bán gấp nền đất 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Đông Anh - Hà Nội, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 95 m2 19,48 triệu/m2
      RẺ NHẤT ĐÔNG ANH Chỉ hơn tỉ có ngay 94,6 mét vuông gần sát khu công nghiệp Bắc Thăng Long. Ngõ thông, oto 7 chỗ vào tận đất GIÁ CHỈ 1X tr/...
      Đường Sáp Mai, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 80 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 80 m2 14,88 triệu/m2
      Chính chủ miễn trung gian gửi bán miếng đất ngay trường đại học Tân Tạo, xã Hựu Thạnh, Huyện Đức Hòa DT: 4x20 ( 80 mét vuông), đất thổ, mặt bằng...
      Dự án Cát Tường Phú Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Cần bán đất nền 57 m2 tại Đường 6 - Phú Nghĩa - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 57 m2 28 triệu/m2
      Hot! Bán đất khu Phú Nghĩa, Chương Mỹ. Sát dự án mở đường QL6, đường oto. Giá hơn 1 tỉ.- DT 57 mét vuông MT 5,5m đất vuông đẹp đường oto vào tận đất....
      Đường 6, Xã Phú Nghĩa, Chương Mỹ, Hà Nội.

      Cần bán đất dự án 120 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 120 m2 11 triệu/m2
      Bán đất Đức Hòa Hạ, Đức Hòa 11 lô liên kế sau phòng công chứng Trần Văn Châu, cách khu dân cư Tân Đức 1 kilomet.DT: 5x24.sổ hồng từng lô, công...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Hiệp Hòa - Bắc Giang, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 105 m2 10 triệu/m2
      Chính Chủ Bán miếng đất vượng khí - rất nhiều Lộc tại thị trấn Thắng, Hiệp Hòa, Bắc Giang.- DT: 105 mét vuông - 60 mét vuông đất ở, 45 mét...
      Thị trấn Thắng, Hiệp Hòa, Bắc Giang.

      Bán đất nền 110 m2 tại Đường Cây Dương - Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 110 m2 12,73 triệu/m2
      Bán Đất Đức Hoà Xã Đức Hoà Hạ cách đường nhựa Cây Dương vào 40m cách Đường Tỉnh Lộ 10 vào 300m.DT 5x22.nền thổ cư.sổ hồng.Giá 1 tỉ 400 tr.Gần ngay khu ...
      Đường Cây Dương, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường 12 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      - DT 5X20M, FULL THỔ CƯ, DÂN ĐÔNG- XUNG QUANH GẦN TRƯỜNG HỌC, BV, SIÊU THỊ MEGA...- SỔ SẴNG XÂY DỰNG LIỀN ĐỂ Ở HOẶC KD- CẦN TIỀN GẤP TRONG THÁNG bán gấpLH...
      Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 80 m2 tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 80 m2 23,63 triệu/m2
      Vị trí đắc địa: Tọa lạc tại vị trí vàng vượng lộc - đắc tài nơi Q9, TP. Tp Hồ Chí Minh.Nằm trên 4 MT đường lớn: Nguyễn Duy Trinh (30m), Lã Xuân Oai...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Lã Xuân Oai, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 37 m2, mặt tiền 4m tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 37 m2 54 triệu/m2
      chính chủ muốn bán nhanh lô đất thổ cư ở Hậu Ái - Vân Canh, khuôn đất vuông vức, đất trong ngõ tương đối rộng, ngõ nông.DT: 37m2.MT: 4.5m.Đất nằm ở...
      Đường Hậu Ái, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 48 m2 tại Xã Tân Hiệp - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 48 m2 26,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán Sala Garden Long Thành - Hoa viên nghĩa trang cao cấp.Ưu đãi tặng vàng lên đến 2 cây vàng cho KH.pháp lí sở hữu lâu dài.Chính chủ.Lô gia...
      Dự án Sala Garden, Xã Tân Hiệp, Long Thành, Đồng Nai
      T
      Nguyễn Thị Thùy Thương Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền 63 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.71 tỷ 63 m2 27 triệu/m2
      - DT rộng 63m2/lô, MT 4.2m.- Vị trí đường liên xã rộng 20m, kết nối khu hành chính xã, 3 hệ thống trường học cơ sở, chợ... Trong bán kính 1 kilomet.-...
      Đường Liên Xã, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 35 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 35 m2 47,15 triệu/m2
      - nền đất có địa điểm tại: Đường Giang Chính - P. Biên Giang, Q. Hà Đông, TP. thành phố Hà Nội.- Về giao thông, đi lại thuận tiện: Gần tuyến đường đôi...
      Đường Giang Chính, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nền đất 90 m2, hướng Tây - Bắc tại Đông Khê - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 90 m2 15,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô LK1:Hướng: TB - vị trí cực đẹp gần với quỹ đất xây dựng trung tâm thương mại sau này.* Tổng quan dự án.+ Tên dự án: KDC mới Đồng...
      Dự án Đồng Nam Residence, Đường Quốc lộ 47, Xã Đông Khê, Đông Sơn, Thanh Hóa.

      Cần bán đất dự án 40 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Uy Nỗ - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 40 m2 30 triệu/m2
      Chủ gửi bán 40m2, lô góc 2 MT, Uy Nỗ, Đông Anh.- Đất hướng Nam.- 15m ra trục ngoài.- 1 kilomet ra tới BV ĐK Đông Anh.- Từ vị trí đất trong bán kính từ...
      Đường Cổ Loa, Xã Uy Nỗ, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất dự án 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 85 m2 18,83 triệu/m2
      bán nhanh lô đối diện cổng trường Đại học Quốc Gia. Mặt đường đại lộ tiện KD xây trọ. 100 phần trăm thổ cư.- DT 85m. 100 phần trăm thổ cư.-...
      Đường Bãi Dài, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 125 m2 15,96 triệu/m2
      Chính chủ không qua trung gian/môi giới.DT 125 mét vuông bìa đỏ vuông vức (5m mặt x 25m sâu).Giá thị trường 2,6 tỉ.Giá Vietinbank định giá 2,113 tỉ...
      Thôn Thái Bình, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.