Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng nền đất 12200 m2, mặt tiền 110m tại Xã Ea Păl - Ea Kar - Đắk Lắk, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 12200 m2 0,13 triệu/m2
      miếng đất tại Ea Kar bám đường 100 mét full hồng - phù hợp phân lô.Vị trí Ea Pal, Ea Kar, Dak Lak.DT: 12.200m2 - thổ cư 200m2 - 100 phần trăm quy...
      Xã Ea Păl, Ea Kar, Đắk Lắk

      Cần bán lô đất nền 7500 m2 tại Xã Ba Khan - Mai Châu - Hòa Bình, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 7500 m2 0,22 triệu/m2
      Ở đây có siêu phẩmMô tả: DT 7500m có 350ont còn lại CLN tại Khan Hò- Mai Châu.Mai Châu đc ví như cái nôi du lịch của tỉnh Hoà Bình , nổi trội bởi bản sắc...
      Xã Ba Khan, Mai Châu, Hòa Bình

      Bán nhanh đất nền 11000 m2 tại Xã Hưng Thi - Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 11000 m2 0,1 triệu/m2
      Cần bán rẻ lô đất lấy tiền mua cây giống chỉ hơn 1 tỉ DT 1.1ha (bìa đỏ). Có 600m²(sổ nét) thổ cư + tặng 2 sào ruộng(không có sổ). Bám đường bê tông 100m....
      Xã Hưng Thi, Lạc Thủy, Hòa Bình

      Bán đất nền dự án 84 m2 tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 84 m2 13,7 triệu/m2
      Vị trí: Diên An - Phú Ân Nam 2 đường Thông Tin.Giao thông cực kì thuận tiện.Cách 23/10 chỉ 100m, đi về TP Nha Trang chỉ 5 ph lái xe.84,3 mét vuông...
      Đường Thông Tin, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 69 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 69 m2 16,96 triệu/m2
      bán gấp nền đất xã Vĩnh Ngọc tp Nha Trang. 1 tỉ 170 tr 69m2.- Vị trí: Cách đường Liên Hoa 150m, Cách chợ Vĩnh Ngọc chỉ 1 ph đi xe máy, gần trường, uỷ...
      Đường Liên Hoa, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất 125 m2 tại Xã Mỹ Lộc - Cần Giuộc - Long An, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 125 m2 11,2 triệu/m2
      miếng đất đẹp thổ cư, sổ hồng, đường oto tặng GPXD 1 trệt 1 lầu.DT: 5m * 25m = 125m2 (ONT).giá: 1 tỉ 400 tr lô số 2.Khu vực đông cư dân, tiện ích sống,...
      Xã Mỹ Lộc, Cần Giuộc, Long An

      Bán nhanh đất dự án 380 m2, mặt tiền 13m tại Xã Tân Lạc - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 380 m2 4,48 triệu/m2
      Đất nền sổ sẵn gần ngay trung tâm TP Bảo Lộc cách trung tâm TP chỉ 20p đi xe.Giá chỉ từ 4,5tr/m2.Hạ tầng hoàn thiện điện, nước đầy đủ.Đường trải sẵn...
      Đường Âu Cơ, Xã Tân Lạc, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán đất nền 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Vĩnh Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 72 m2 22,23 triệu/m2
      Bán đất hẻm Nguyễn Xiễn - P. Vĩnh Hải - (khu AT) Nha Trang 72,4 mét vuông (ngang 4m) giá 1,6 tỉ.- Dt: 72,4 mét vuông (ngang 4m) có 13 mét ...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 646 m2, mặt tiền 12m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 646 m2 2,02 triệu/m2
      Đất Khánh Phú MT Yang Bay giá rẻ.- DT: 646 mét vuông (300 mét vuông ONT).- MT đường Nhựa Yang Bay QH rộng 30m, vị trí siêu đẹp.- Đất đã làm mặt...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 100 m2 tại Xã Thiện Tân - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      Bán đất sổ riêng thổ cư 100 phần trăm Thiện Tân giáp P. Trảng Dài BH ĐN - DT đất 5x20. sổ hồng thổ cư- Đất ngay KDC hiện hữu, gần khu công nghiệp...
      Đường Suối Mơ, Xã Thiện Tân, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền 130 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Tân Đô - Đức Hòa - Long An, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 130 m2 13,08 triệu/m2
      Cơ hội mua đất nền khu dân cư giá rẻ!Chủ ngộp bán nhanh lô X khu dân cư Tân Đô.DT 5x26m.Đường nhựa 14m.khu dân cư sầm uất, liên kế cụm khu công ...
      Dự án Khu dân cư Tân Đô, Huyện Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp đất nền dự án 50 m2, mặt tiền 3m tại Xã Vân Nội - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 50 m2 39 triệu/m2
      Cần bán ngay lô đất rất đẹp Tại Vân Nội . Đông Anh . Thủ đô Hà Nội DT 50 mét vuông . Gần trường Học các cấp . Chợ uỷ ban . Cách đường cao tốc...
      Đường Vân Nội, Xã Vân Nội, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 200 m2 tại Xã Liên Hiệp - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 200 m2 8 triệu/m2
      bán ngay 200m đất sẵn thổ cư tại hẻm QL 27, Liên Hiệp, Đức Trọng.- DT: 10x20m, sổ sẵn 154m thổ cư xây dựng.- MT đường bê tông ô tô vào tới nơi.- KDC hiện...
      Xã Liên Hiệp, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất dự án 100 m2 tại Phạm Văn Hai - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      KDC Tên Lửa 2 nằm trên trục đường Trần Văn Giàu, Tỉnh Lộ 10 xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, TP. TP.HCM.- 5 ph đến BV Chợ Rẫy 2.- 7 ph đến trường đại học quốc...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 13000 m2 tại Phường Ninh Hà - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 13000 m2 0,1 triệu/m2
      Vì gia đình cần tiền xoay sở nên muốn bán ngay mảnh đất view biển cực thoáng, sử dụng làm khu nghỉ dưỡng cực kì hợp líDT: 1,3 hagiá: 1 tỉ 300 trcall ngay...
      Phường Ninh Hà, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,27 tỷ

      1.28 tỷ 85 m2 15 triệu/m2
      - pháp lí sổ hổng chính chủ.- Tiện ích KD, sinh sống cách trung tâm Chơn Thành 100m.- Nằm trong bán kính các KCN lớn.- Tặng 5 chỉ vàng khi KH đến giữ chỗ...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 80 m2 19,38 triệu/m2
      Dự án Hiệp Phước Harbour View, Cần Giuộc, Long An - Vị trí nằm trên MT đường Nguyễn Văn Tạo có Công viên bờ Sông Soài Rạp hơn 2 kilomet.- Giá chỉ từ...
      Dự án Hiệp Phước Harbour View, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2 tại Xã Lê Minh Xuân - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Hiện tại do gia đình tôi đang cần tiền để KD , nên tôi muôn ra nền đất nằm ngay trên trục đường Xã Bình Minh huyện Bình Chánh , DT 5x20 (1,4 tỉ) , sổ hồng...
      Đường Tỉnh lộ 830, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.