Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán lô đất nền 130 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 130 m2 10,39 triệu/m2
      Đất tại Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa 130 mét vuông ( ngang 9 nở hậu ) Full ONT Đường hiện Trạng bê tông 7 m cách đường nhựa Phong Châu chỉ 100m...
      Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất dự án 90 m2 tại Đường Tắc Xuất - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 90 m2 17,78 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất nền MT đường Tắc Xuất, thị trấn Cần Thạnh, Cần Giờ.DT 90m2 ( 5x18m ).sổ hồng, thổ cư 100 phần trăm.Giá 1.6 tỉ.MT đường 15m (xe ra...
      Đường Tắc Xuất, Thị trấn Cần Thạnh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 30 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 30 m2 51 triệu/m2
      CC bán hơn 10 nền đất thổ cư, chia lô.Các ô có giá khác nhau.Khởi điểm 1,25 tỉ đến hơn 2 tỉ (có các ô góc).Vị trí các ô đất cách đường ô tô ~ hơn 10, cách...
      Đường Di Trạch, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 85 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 85 m2 17,65 triệu/m2
      Cát Tường Park House - TX. Chơn Thành, tỉnh Bình Phước.Hạ tầng hoàn thiện 100 phần trăm gồm: Công viên, Clubhouse, cây xanh, đường nhựa, hệ thống...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay lô đất nền 86 m2, hướng Nam tại Xã Tự Nhiên - Thường Tín - Hà Nội, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 86 m2 14,54 triệu/m2
      Bán nền đất chợ xã Tự Nhiên - Thường Tín DT: 86 mét vuông - MT: 4m (vuông vức) Đường rộng hơn 3m - oto đỗ Bán kính 100m là trường/chợ/ủy ban nhân ...
      Xã Tự Nhiên, Thường Tín, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 425 m2 tại Thị xã Gò Công - Tiền Giang, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 425 m2 2,64 triệu/m2
      3%hh thân gửi ace chạy phụ ❤️ ĐẤT VƯỜN MT ĐƯỜNG BÊ TÔNG 3M, Tại Xã Bình Phú, Gò Công Tây, Tiền Giang -có 2 miếng đất vườn MT đường bê tông 3m cách nhựa...
      Đường Lộ Đình, Xã Bình Phú, Gò Công Tây, Tiền Giang

      Bán nhanh đất nền 2937 m2 tại Xã Đăk Lua - Tân Phú - Đồng Nai, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 2937 m2 0,4 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất DT: 64x43m, TC 2937m2 có 300m2 thổ tại xã Đắc Lua, Huyện Tân Phú, Đồng Nai.- DT đất: 64x43m, TC 2937m2, có 300m2 thổ.- Khu đất vuông ...
      Xã Đăk Lua, Tân Phú, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền 53 m2, mặt tiền 4m tại Xã Nam Hồng - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,54 tỷ

      1.55 tỷ 53 m2 29,12 triệu/m2
      bán ngay 53,2m2 đất thôn Vệ - Nam Hồng - Đông Anh, đường oto đỗ cửa, cách đường Võ Văn Kiệt chỉ 300m.- LH: 0869 864 ***.Vị trí đất: Thôn Vệ - Nam Hồng -...
      Đường Võ Văn Kiệt, Xã Nam Hồng, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 33 m2, hướng Đông - Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 33 m2 40,91 triệu/m2
      Bán đất P. Biên Giang - Hà Đông.lô đất nằm cạnh đường oto tránh nhau, cách đường QL 6 đang mở rộng 50m.- DT 33m2 (thông số đẹp, vuông vức).- giá 1,35 tỉ...
      Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 120 m2, mặt tiền 20m tại Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 120 m2 10,84 triệu/m2
      Chính chủ cần bán Chợ Đại Phước 120 mét vuông ngay MT Lý Thái Tổ cư dân đông đúc xung quanh, thuận tiện KD Ngay chợ, trường học, NH... Sổ sẵn sang...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu lô đất nền 63 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,13 tỷ

      1.14 tỷ 63 m2 18 triệu/m2
      - Chỉ 1.1x tỉ sở hữu ngay miếng đất tại trục chính thôn 3 Tân Xã.- Dt: 63m2, full đất ở, MT 6m, đường thông, hạ tầng y hình tại Tân Xã.- Gần trường các cấp...
      Đường Liên Xã, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 75 m2 tại Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 75 m2 21,34 triệu/m2
      Tiện ích:+ Nằm ngay trục đường lớn Phạm Hùng, Nguyễn Văn Linh, giao thông thuận lợi qua các Q. trung tâm chỉ có 5p.+ Nằm gần các trường đại học lớn như...
      Dự án 6B Intresco, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 1167 m2, mặt tiền 20m tại Xã Ba Trại - Ba Vì - Hà Nội, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 1167 m2 1,68 triệu/m2
      ĐẤT NGHỈ DƯỠNG BA VÌ DT 904m ( THỰC TẾ 1167m2 ) MT 20m . GIÁ CHỈ HƠN tỉ DT 904m ( thực tế 1167m ), đất ở 120m, MT 20m hậu nở đc : Thôn 9 Ba Trại, Ba Vì,...
      Xã Ba Trại, Ba Vì, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 6000 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 6000 m2 0,25 triệu/m2
      - SHR sẵn.- Cách DT 716 700m.- Kế bên farm thanh long.- Bao phí sang tên.liên hệ ngay đơn vị thanh lý: 0901 071 ***Call/Zalo).Chúng tôi còn 10 nền đất...
      Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán nhanh đất nền 713 m2, mặt tiền 17m tại Xã Minh Quang - Ba Vì - Hà Nội, giá 1,42 tỷ

      1.42 tỷ 713 m2 2 triệu/m2
      SHR VỪA MỚI RA THƠM PHỨC ĐẤT MINH QUANG -BA VÌ VIEW HỒ KHÔNG KHÍ TRONG LÀNH S713 mét vuông MT 17m.TÀI CHÍNH HƠN tỉ TÝ TY . liên lạc : Em Hương 0975...
      Xã Minh Quang, Ba Vì, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thu Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất 32 m2, mặt tiền 3m tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 32 m2 40 triệu/m2
      Tin đc Không???Đất Kim Chung, Hoài Đức.Dt: 31.5m2Vị trí: ngõ 2m, cách ô tô 20m, gần chợ, trường, đường lớn, cách trung tâm HN 6 kilomet. bìa đỏ chính...
      Đường 422B, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 158 m2, mặt tiền 6m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 1,83 tỷ

      1.83 tỷ 158 m2 11,59 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay đất Kiệt 5m khái Tây P. Hòa Quý, Q. Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng- Đất 157m3 ( Ngang 6m )- Kiệt oto tải đi vi vu tránh nhau- ...
      Đường Khái Tây, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 46 m2, mặt tiền 4m tại Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 46 m2 23,92 triệu/m2
      Chính chủ bán cắt lỗ ô đất 46,2m tại Phượng Cách,Quốc Oai,HN- Đường trước đất oto 7 chỗ vào tận đấy.- Gần hồ điều hoà - Gần chợ dân sinh- Cách 50m ra đường...
      Xã Phượng Cách, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.