Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng đất nền 154 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Buôn Hồ - Đắk Lắk, giá 1,02 tỷ

      1.02 tỷ 154 m2 6,63 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất Đường 18M, Khu Buôn Hồ Palama, Trung Tâm Hành Chính Mới Buôn Hồ.Vị trí: Nằm ngay trung tâm Hành Chính Mới, Quảng Trường Buôn Hồ, Cách...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Lạc, Buôn Hồ, Đắk Lắk

      Cần bán nhanh lô đất nền 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 72 m2 22,23 triệu/m2
      Bán đất hẻm Nguyễn Xiễn - P. Vĩnh Hải - Nha Trang- Dt : 72,4m2 ( ngang 4m ) có 13m2 : QHGT- Hướng đông- Đường bê tông hiện trạng 3m ( quy hoạch 10m)- KDC ổn...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền 133 m2 tại Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 133 m2 12,79 triệu/m2
      Chính chủ KD lỗ cần bán ngay miếng đất đường Trần Văn Chẩm, xã Tân Thông Hội, Củ Chi DT: 5m ngang x 27m dài = 133.5 mét vuông (thổ 100 phần ...
      Đường Trần Văn Chẩm, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      - Chủ đất ngộp NH cần vốn nên phải bán ngay nền 100 mét vuông tại dự án Biên Hòa New City.- DT: 5 x 20 = 100 mét vuông.- Đường 13m.- bìa đỏ...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán lô đất nền 90 m2 tại Đường Phong Phú - Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 90 m2 21 triệu/m2
      Bán đất nền ngay khu dân cư Intresco, Phong Phú, Bình Chánh.- Cách MT Nguyễn Văn Linh 200m, di chuyển thuận lợi các Q. trung tâm.- nền thổ cư, xây dựng...
      Dự án 13E Phong Phú, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 95 m2 tại Thành phố Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 95 m2 14,74 triệu/m2
      -Đất Nên dự án DIC VITORY CITY -Mặt đường Đại Lộ Võ Nguyên Giáp-Đối Diện Tỉnh Uỷ Hậu Giang-Quy hoạch đồng bộ từ hạ tầng giao thông đến tiện ích-pháp ...
      Dự án DIC Victory City, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 95 m2, hướng Đông - Nam tại Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 95 m2 15,79 triệu/m2
      DIC Victory City Hậu Giang - Đại đô thị kiểu mẫu ven sông đầu tiên và duy nhất tại trung tâm Hậu Giang.Vị trí trung tâm TP Vị Thanh.Đối diện Tỉnh Ủy Hậu...
      Dự án DIC Victory City, Đường Đại lộ Võ Nguyên Giáp, Phường 4, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán gấp lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      Giảm giá sâu lên đến 500 tr chỉ 1.8 tỉ sở hữu mảnh đất đẹp tại đảo kim cương Q. 9.Chiêu khấu lên đến 3 phần trăm.Vị trí:+ Đường Long Thuận, Trường...
      Dự án Khu dân cư Long Thuận, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 108 m2, mặt tiền 4m tại Xã Tráng Việt - Mê Linh - Hà Nội, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 108 m2 14,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất Thôn Đông Cao - Tráng Việt - Mê Linh - TP Hà Nội.Dt: 108m2.MT: 4.5m.Sâu: 24m. Đường trước mặt 7m.contact: 0986 291 ***
      Thôn Đông Cao, Xã Tráng Việt, Mê Linh, Hà Nội

      Bán đất nền 78 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 78 m2 14,75 triệu/m2
      77,6m2 ngang 6m Vĩnh Trung full thổ cư. Cách đường 23/10 tầm 50m. Giá 1,15 tỉ. Call 0931 601 ***
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa
      L
      Nguyễn Vương Hoàng Luân Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2 tại 4 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      DIC Victory Hậu Giang - Đầu tư an toàn và sinh lờiDic Victory City là KĐT thương mại quy mô 83,46 ha tại TP Vị Thanh, tỉnh Hậu Giang do tập đoàn Dic phát...

      Bán gấp lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 80 m2 24,38 triệu/m2
      - Ngay đường Đồng Văn Cống 25m rộng rãi- Thuận lợi di chuyển ra CHỢ, ủy ban nhân dân Q. 2, TRƯỜNG HỌC, BV, NH, KH cư dân,- DT: 80 mét vuông (5*16)...
      Đường Đồng Văn Cống, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 185 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,83 tỷ

      1.84 tỷ 185 m2 9,91 triệu/m2
      Bán miếng đất MT đường Liên Thôn gần chợ Bà Đề, Diên An, Diên Khánh.MT đường thông thoáng, gần chợ, trường học, nằm giữa trục đường 23/10 và Võ Nguyên Giáp...
      Đường Liên Thôn, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Long Thới - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 80 m2 21,25 triệu/m2
      * Vị trí: Nằm MT đường Nguyễn Văn Tạo 100m, đường lộ giới 8m xe oto ra vào thoải mái.* DT: 80 mét vuông.* giá cả thỏa thuận.* Tiện ích xung quanh:...
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 177 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 177 m2 9,48 triệu/m2
      1938. Bán đất Xuân Phong, thôn Đông xã Vĩnh Phương - Chỉ 1 tỉ 6xx tr.DT: 176,6 mét vuông (ngang 6m, full thổ cư).Hướng Nam lệch nhẹ Đông.Đường bê tông...
      Đường Xuân Phong, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 134 m2, mặt tiền 7m tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 134 m2 14,18 triệu/m2
      Cần bán gấp mảnh đất lộ Nguyễn Trung Trực.Quy hoạch đất ở, cách lộ vài bước chân, MT rộng 7,5 m.DT 7,5 x17,8  mét vuông, thổ 50 mét vuông.Khu...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Sở hữu ngay đất nền dự án 55 m2 tại Xã An Sơn - Thuận An - Bình Dương, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 55 m2 25,1 triệu/m2
      1 Lô Duy nhất giá công nhân-Đất An Sơn,vị trí đẹp gần Hồ Chí Minh,đường thông,đất nói không với quy hoạch,giá chỉ 1.380tr L/H:0377 954 *** giáp chủ
      Xã An Sơn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 242 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đức Hòa - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 242 m2 6,2 triệu/m2
      Bán Đất Gần KDC, xí nghiệp, trường học, tiện ích xung quanh. DT 5*50, thổ cư full, 1tỉ500tr thỏa thuận.
      Xã Hoà Khánh Nam, Đức Hòa, Long An

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.