Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhanh lô đất nền 6780 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 6780 m2 0,2 triệu/m2
      - Tôi đang có miếng đất MT đường kênh nước rộng 18m, 2 oto tránh nhau, kẹt tiền nên muốn bán ngay.- DT 6780m, thuộc xã Bình An, Bắc Bình.- Trên đất đang...
      Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Chuyển nhượng đất nền 96 m2 tại Phường 5 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 96 m2 15,63 triệu/m2
      Bán 2 miếng đất: A8 - 1,5 tỉ và A7 - 1,6 tỉ P. 5, TP Đà Lạt, Lâm Đồng.- Vị trí 2 miếng đất view cực đẹp, yên tĩnh thích hợp xây dựng homestay hoặc để ở.-...
      Phường 5, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất nền 120 m2 tại Phước Vĩnh An - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 120 m2 16,5 triệu/m2
      - Tôi bán nền thổ cư DT 120 mét vuông Tỉnh Lộ 2 Phước Vĩnh An Củ Chi. QH đất ONT.- MT đường nhựa Tỉnh Lộ 2, lộ giới 30m, di chuyển mất 25 ph về lại...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Phước Vĩnh An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 150 m2 tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 150 m2 9,34 triệu/m2
      Đến ngày đáo hạn NH, không thể xoay xở nổi, nên vợ chồng bán đi mảnh đất để trả nợ NH, thật sự bán đi rất tiếc, nhưng không thể xoay xở nổi, mong gặp người...
      Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền 69 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 69 m2 16,96 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất xã Vĩnh Ngọc tp Nha Trang. 1 tỉ 170 tr 69m2.- Vị trí: Cách đường Liên Hoa 150m, cách chợ Vĩnh Ngọc chỉ 1 ph đi xe máy, gần trường, uỷ...
      Xã Vĩnh Ngọc, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất 116 m2 tại Xã Hoà Minh - Tuy Phong - Bình Thuận, giá 1,44 tỷ

      1.44 tỷ 116 m2 12,42 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán mảnh đất biển thổ cư, SHR.MT đường QL 1A thuận lợi KD, buôn bán, làm hotel du lịch,...Cách biển 1 kilomet.DT 116,3m2 (4*29).Giá...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hoà Minh, Tuy Phong, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất 208 m2 tại Xã Điện Thọ - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 208 m2 5,53 triệu/m2
      MT Kỳ Lam Điện Thọ giá cực tốt giáp chợ vĩnh điện - điện bàn quảng nam.Thuận tiện vừa ở vừa KD buôn bán.DT: 208m2, SHR đất ở thổ cư lâu dài.Hướng: hướng ...
      Xã Điện Thọ, Điện Bàn, Quảng Nam.

      Cần bán ngay đất 72 m2, mặt tiền 5m tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 72 m2 16,25 triệu/m2
      ĐƯỜNG THÔNG TIN PHÚ ÂN NAM , DIÊN AN . DT 72 mét vuông . Đường lớn rộng 8m. bán gấp 1tỉ170.L/H: 0899 377 *** ( Em NHƯ) 🥰 nhiệt tình vui vẻ
      Đường Thông Tin, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa
      N
      Nguyễn Thị Huỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 150 m2 tại Đường Mỹ Phước 3 - Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 150 m2 11 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất Mỹ Phước 3 cạnh trường học cấp 1 và cấp 2 giáp KCN.DT: 5 x 30 - 150m2.Đã có sổ hồng. Thổ cư 100 phần trăm.Đất nằm cạnh đường Mỹ...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền 1200 m2, mặt tiền 20m, hướng Tây tại Gia Nghĩa - Đắk Nông, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 1200 m2 1,5 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán lô đất tại Đắk RMoan - TP Gia Nghĩa - Đắk Nông.DT 1200 mét vuông ngang 20m sâu 60m.Cách trung tâm thành phố 3 kilomet....
      Xã Đắk R’Moan, Gia Nghĩa, Đắk Nông

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 88 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 88 m2 12,5 triệu/m2
      Bán nền đất đường ôtô 5m Thôn Phước Hạ - Xã Phước Đồng - Nha Trang...Vị trí đẹp, hạ tầng đường sá sạch sẽ đẹp.Đất nằm gần Nguyễn Tất Thành DiamondBay nơi...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 133 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 133 m2 15 triệu/m2
      Đất MT đường bê tông 7m quy hoạch 14m, Vĩnh Trung, Nha Trang.DT 133 mét vuông. Ngang 5m. Full thổ cư.Tây Bắc.KDC đông đúc. Gần chợ, siêu thị Mega...
      Đường Võ Dõng, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 120 m2 tại Xã Điện Hồng - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 120 m2 10,42 triệu/m2
      - Cần bán 2 lô liên kế thuộc Điện Hồng - Điện Bàn đất nguồn gốc đấu giá nhà nước:- DT ngang 6x19.5m mỗi lô, đất ở hoàn toàn.- Đường quy hoạch 6m lề 2m, đối...
      Đường ĐT 609, Xã Điện Hồng, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nhanh đất 115 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại 3 - Tây Ninh - Tây Ninh, giá 1,96 tỷ

      1.96 tỷ 115 m2 17,01 triệu/m2
      Đất đất thổ cư hẻm đường Trường Chinh, kế nhà nghỉ 919.DT: 115,10m2 full thổ cư. (5* 23,68).Đường hiện trạng là đường bê tông, sau nay là đường nhưa.Giá:...
      Đường Trường Chinh, Phường 3, Tây Ninh, Tây Ninh

      Sở hữu đất nền dự án 1017 m2, mặt tiền 12m tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 1017 m2 1,33 triệu/m2
      Vị trí siêu đẹp đường oto vào tận đất, nằm liên kế nhiều dự án lớn sắp triển khai như Nova, Hưng Thịnh, cách chợ chỉ 2 kilomet, view đồi siêu đẹp,...
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      E
      Phạm Hoài Linh - Cnc - Eml Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền dự án 57 m2, mặt tiền 4m tại An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 57 m2 27,72 triệu/m2
      Bán miếng đất 56.7 mét vuông Vĩnh Khê, An Đồng đường 5m giá chỉ có 1,5x tỉ. gọi ngay 0979 087 ***.Nằm trên trục đường thông từ đường Máng Nước sang...
      Đường Vĩnh Khê, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán nền đất 411 m2, mặt tiền 40m tại Xã Tân Mỹ - Đức Hòa - Long An, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 411 m2 3,05 triệu/m2
      - Tôi chủ kẹt tiền NH cần bán lỗ đất MT đường TP.HCM xã Tân Phú Đức Hòa lộ giới 40m, đất ngang 40x11= 411m2 Full thổ cư nha khách. Nay tôi giảm còn 1.250...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Tân Mỹ, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay lô đất nền 80 m2, hướng Đông - Nam tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      - KĐT Dragon Pearl Đức Hoà, Long An.Trả trước 35 phần trăm, còn lại trả góp 12 tháng không LS.TT nhanh CK cao.--------------------------- Vị trí:- Toạ...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.