Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu ngay đất 85 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 85 m2 20,59 triệu/m2
      Vị trí sát bên khu nhà mặt tiền sây sẵn như hình chụp.Tui mua hồi 2020 giá 1 tỉ750 nay cần tiền gấp tôi bán lại đúng giá vốn mua hồi 2 năm trước (hiện tại...
      Dự án An Nông Residence, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay đất 81 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 81 m2 14,82 triệu/m2
      KĐT Cát Tường Western Pearl 2.Vị trí "vàng" ngay trung tâm hành chính TP. Vị Thanh - Hậu Giang.----------------------------Chính sách linh hoạt, TT trước...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 150 m2 11,2 triệu/m2
      - Vị trí: Đường 92, Ấp Bến Đò, xã Tân Phú Trung, Huyện Củ Chi. Đất đẹp vuông vắn, đường trước đất rộng 6m, oto di chuyển tận đất.- DT: 150m2 (5m x 30m).-...
      Đường 92, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất dự án 55 m2, mặt tiền 9m tại Xã Thanh Cao - Thanh Oai - Hà Nội, giá 1,04 tỷ

      1.05 tỷ 55 m2 19 triệu/m2
      Đất đẹp mà rẻ ơi là rẻ các bác ơi?Thanh Cao, Thanh Oai kiếm mảnh thứ hai không có ạ. DT vừa đẹp chỉ 55m2 mà lại có 9m MT.Xung quanh toàn căn biệt thự đại...
      Đường Tỉnh lộ 427, Xã Thanh Cao, Thanh Oai, Hà Nội

      Bán đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Kính mời quý KH và NĐT tham gia event chào bán khu phố chợ Gò Đen.* Vào Lúc 9h - 11h Thứ 7 và chủ nhật hàng tuần.* Chương trình ưu đãi CK đặc biệt...
      Dự án KDC Thắng Lợi Central Hill, Đường ĐT 835, Bến Lức, Long An
      P
      Nguyễn Hữu Đức Phước Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền dự án 3400 m2, mặt tiền 34m tại Huyện Tân Lạc - Hòa Bình, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 3400 m2 0,33 triệu/m2
      Hot 3400 mét vuông (400 mét vuông ONT) Gần ủy ban nhân dân xã Nhân Mỹ, Tân Lạc.Mô tả: Đất bám mặt đường bê tông liên thôn 34m thế đất cao...
      Xã Nhân Mỹ, Tân Lạc, Hòa Bình

      Cần bán ngay đất dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 80 m2 20,63 triệu/m2
      Đất Đường Lý Thái Tổ, Ngay UB, Giá 1Tỷ650 Bao Sổ* Đất nằm ngay MT đường 16m thuận tiện mua bán KD.* Tiện ích gần Trường Học, UB, BV chỉ trong bán kính...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 3400 m2 tại Huyện Tân Lạc - Hòa Bình, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 3400 m2 0,33 triệu/m2
      Cần bán đất 3400 mét vuông ( 400m ONT) Gần ủy ban nhân dân xã Nhân Mỹ, Tân Lạc Mô tả: Đất bám mặt đường bê tông liên thôn 34m thế đất cao thoáng,...
      Xã Nhân Mỹ, Tân Lạc, Hòa Bình

      Chuyển nhượng đất 210 m2, mặt tiền 10m tại Đường 824 - Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 210 m2 7,62 triệu/m2
      - DT đất 7x30 (210 mét vuông); thổ cư 100 phần trăm.- Đã có SHR.- Toạ lạc ngay MT đường ĐT824, đối diện cụm ĐH Tân Tạo, TP tri thức E. City Tân...
      Đường 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp đất nền 90 m2 tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      Cần bán miếng đất chính chủ - đất nằm trong lòng khu công nghiệp Gần trường - chợ - Đường thông có hành lang vĩa hề điện, nước đầy đủ DT 90 mét ...
      Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất dự án 94 m2 tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,22 tỷ

      1.22 tỷ 94 m2 12,98 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất Phú Ân Nam 2 xã Diên AnVị trí thuận lợi hẻm oto 4m tới đất dễ dàng, kết nối gần đường Lầu Ông Huyện và đường Thông TinDT 93,6m2 (...
      Đường Thông Tin, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất dự án 110 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 2 - Trung Lập Hạ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 110 m2 14,55 triệu/m2
      miếng đất MT đường Tỉnh Lộ 2, xã Trung Lập Hạ, huyện Củ Chi TPHồ Chí Minh. Giao thông thuận tiện, không gian thoải mái thoáng mát.- DT: 5m x 22m =...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 650 m2, mặt tiền 9m tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,85 tỷ

      1.86 tỷ 650 m2 2,85 triệu/m2
      Sở hữu ngay mảnh đất ngay MT ĐT 725 liên kế trung tâm thành phố Bảo Lộc.- DT 650 mét vuông - Đã có SHR.pháp lí chuẩn chỉnh, sổ riêng từn nền,...
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán đất nền dự án 135 m2 tại An Nhơn Tây - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 135 m2 14,82 triệu/m2
      Bán nền thổ cư MT Nguyễn Văn Khạ 150m2 bên hông BV Củ Chi.- Vị trí đất siêu đẹp: MT Nguyễn Văn Khạ 15m thuộc xã Tân An Hội.- DT vuông vắn 135m2 full thổ...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Xã An Nhơn Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án 200 m2, mặt tiền 8m tại Xã Ninh Phú - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 200 m2 6 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất.Thôn Hội Phú Bắc 2, xã Ninh Phú, TX Ninh Hoà.Vị trí: 1228'51.5"N 10909'45.8"E.https://goo.gl/maps/FpdyWBLeU4K5jj9f6- Cách QL1A &...
      Thôn Hội Phú Bắc 2, Xã Ninh Phú, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán đất 100 m2 tại Đường Thống Nhất - Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh nền liên kế MT đường Thống Nhất, P. Bình An, Dĩ An - Bình Dương.Vị trí đẹp khu an ninh, dân trí cao, sát làng ĐH, gần sát khu chung cư...
      Đường Thống Nhất, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán đất nền 200 m2, mặt tiền 6m tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 200 m2 9 triệu/m2
      Tôi đang cần bán một miếng đất rộng 200m2 tại Bảo Lâm, thuộc tỉnh Lâm Đồng. Đây là một miếng đất có vị trí đẹp, nằm trên đường 1182 Nguyễn Văn Cừ, view...
      1182, Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất 195 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Lạc - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,37 tỷ

      1.38 tỷ 195 m2 7,04 triệu/m2
      Siêu phẩm Bảo Lâm lô K1: DT 195 mét vuông (ngang 5,2m x dài 37,5 mét vuông).- giá: 1.371 tỉ (có 92 mét vuông thổ cư).- Nằm cách nút thắt...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Tân Lạc, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.