Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nhanh đất dự án 100 m2 tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      - nhà phố thương mại MT Đinh Đức Thiện: giá 120tr/m2- Nhà trục D8 giá 4,2 tỉ/căn- Trục chính D1 giá 40tr/m2- Trục chính D2: giá 35tr/m2- Trục D18 (hồ...
      Dự án Five Star Eco City, Huyện Cần Giuộc, Long An

      Bán nhanh lô đất nền 75 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 75 m2 14,67 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh lô góc 2 MT đối diện cổng trường Đại học Quốc Gia 100 phần trăm thổ cư.* Thuộc khu nhà ở cán bộ Giảng Viên Đại học Quốc ...
      Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2, hướng Đông tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Đất có sổ sẵnThuận tiện KD buon bánTiện ích có sẵn : công viên, điện âm nước máy, đường rộng 12m vỉa hè 3mTiện ích xung quanh: + Gần trung tâm hành chính +...
      Dự án Tân Uyên Central Point, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Dự án KĐT Gem Sky World Long Thành đã triển khai gần 3 năm - là KĐT đc quy hoạch bài bản nhất, quy mô nhất và đáng mua ở hoặc đầu tư nhất Long Thành với gần...
      Dự án Gem Sky World, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất 99 m2 tại Xã Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 99 m2 12,63 triệu/m2
      Hiện tại CĐT đang bán với giá 16,9 tr/m²Tôi bán nền 2 MT chấp nhận lỗ 12,7 tr/m²Giá này bán gấp trong tháng, sang tháng không bán nữa, cần tiền gấp nên bán
      Đường 835, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất 85 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 85 m2 21,18 triệu/m2
      KDC An Nông 7 thị trấn Đức Hòa TP tri thức 2024.đất thổ cư 100 phần trăm.TTTM King Mall.Trường mẫu giáo An Nông.Công viên ven kênh sinh thái.Đã có...
      Đường ĐT 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Bán lô đất nền 80 m2, hướng Đông - Nam tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 80 m2 21 triệu/m2
      Cần tiền KD bán ngay miếng đất trong khu compound Thắng Lợi Central Hill ngay chợ Gò Đen, Phước Lợi, Bến Lức.- Cách QL 1A 900m.- cư dân hiện hữu, an...
      Dự án KDC Thắng Lợi Central Hill, Đường ĐT 835, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng đất dự án 125 m2 tại Đường Tỉnh lộ 9 - Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 125 m2 12,4 triệu/m2
      Chủ ngộp bank bán ngay miếng đất 125 mét vuông khu dân cư E.City Tân Đức giá 1550 cư dân hiện hữu có thỏa thuận.- MT đường 6m.- khu dân cư...
      Dự án E.City Tân Đức, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng đất dự án 100 m2, mặt tiền 15m tại Xã Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền xoay vốn làm ăn nên cần bán ngay nền đất ngộp ở ngay MT Đức Hoà Đông, đường trước đất 15m. ô tô vào thẳng đất, quay đầu thoải máiNgay...
      Đường Đức Hòa Đông, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp đất nền dự án 220 m2, mặt tiền 10m tại Xã Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 220 m2 4,91 triệu/m2
      Phước Đông-1 xet DT782-10*22 full thổ-Ngay khu công nghiệp-1,08ty+ Bán mảnh đất vị trí tiềm năng ở Phước Đông Gò Dầu Tây Ninh+ 60m tới nhựa, đường trải...
      Đường 782, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán ngay nền đất 96 m2, mặt tiền 6m tại Xã Mỹ Lộc - Cần Giuộc - Long An, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 96 m2 11,98 triệu/m2
      - nền thổ cư - MT Ấp Thanh Ba- Mỹ Lộc-Cần Giuộc- Nền cao đất đẹp , đường nhựa 5m thuận tiện đầu tư hoặc ở đều đc.- Xung quanh cư dân hiện hữu, tiện ích...
      Đường Ấp Thanh Ba, Xã Mỹ Lộc, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu ngay lô đất nền 87 m2 tại Đường Cam Lộ - Hùng Vương - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 87 m2 13,68 triệu/m2
      Đường Cam Lộ P. Hùng Vương nằm giữa tuyến đường 5 cũ và đường 5 mới cách trung tâm TP chỉ 10 ph đi xe. Giao thông rất thuận tiện- Xung quanh...
      Đường Cam Lộ, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất nền 46 m2 tại Đường Tình Quang - Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 46 m2 26,09 triệu/m2
      Bán đất Tình Quang, Giang Biên, Long Biên.1,2 tỉ - 46 m2.Long Biên, Thủ đô Hà Nội.miếng đất đẹp, giá rẻ duy nhất còn sót lại.Cách cầu đuống chỉ 500m.DT...
      Đường Tình Quang, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất 131 m2 tại Xã Diên Phú - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 131 m2 8,78 triệu/m2
      Cần bán nhanh lô góc 2 MT đường Bạch Qua thôn 4, xã Diên Phú, Diên Khánh . -Đất nằm gần trung tâm huyện Diên Khánh và khu công nghiệp Diên Phú- Gần QL...
      Đường Bạch Qua, Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Đồng Tâm - Yên Bái - Yên Bái, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      chào bán 66 nền đất nền bìa đỏ nét căng nằm ngay trung tâm thành phố. Yên Bái.- Dự án KĐT Casamony Yên Bái (Km6).+ Giá chỉ từ 10 tr/m2.- Chính sách ưu...
      Đường Lê Văn Tám, Phường Đồng Tâm, Yên Bái, Yên Bái

      Chuyển nhượng nền đất 161 m2, mặt tiền 7m tại Xã Hòa Long - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 161 m2 11,12 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán miếng đất xã Hòa Long, TP Bà Rịa, Tỉnh Bà Rịa - Vũng TàuDT: 7m x 24m. Công nhận 161,1 mét vuông. Thổ cư 60m2Đường trải nhựa. Xây...
      Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp đất dự án 54 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại An Dương - Hải Phòng, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 54 m2 21,67 triệu/m2
      - DT: 54 mét vuông, ngang: 4m nở hậu 4,3m.- Đường gần 4m.- Tây Nam.- Đường từ 2,7m đến 4m.- Cách trục chính ra đường World Bank sau mỗi lô mặt...
      Xã Đồng Thái, An Dương, Hải Phòng

      Bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Vị trí: Nằm ngay MT đường TL8, cách cầu vượt Củ Chi 2 kilomet, liên kế Vingroup 900ha. Đối diện cụm khu công nghiệp Đức Hòa 3 - Long An.SHR từng...
      KĐT Daresco, Đức Hòa, Long An

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.