Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán ngay đất nền 80 m2 tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 80 m2 23,75 triệu/m2
      - sổ hồng, cam kết lời ngay 500 tr sau 3 tháng.- DT: 70m2 - 258m2- Giá 1 tỉ 9 / nền, tùy vị trí- Gần chợ, trường liên cấp 123, NH, công viên, TTTM, UB, BV...
      Dự án KDC Trường Lưu, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 14m tại Xã Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 1,13 tỷ

      1.13 tỷ 80 m2 14,13 triệu/m2
      Cần tiền làm ăn nên bán nền đất C48 ở Long Cang.DT 80 mét vuông.Giá: 1,13 tỉ.Sổ sẵn sang tên ngay trong ngày.nền đất nằm trục chính dự án, sau lưng...
      Dự án Long Cang Residence, Đường 833B, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Cần bán ngay lô đất nền 84 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 84 m2 19,65 triệu/m2
      - DT: 83,6 mét vuông - chiều ngang 6m.- Hướng: Tây.- Vị trí: Xung quanh đã có KDC, thoáng mát, yên tĩnh.- giá: 1 tỉ 650 tr (thỏa thuận).- Vui lòng...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 86 m2, mặt tiền 15m tại Xã Cam Thành Bắc - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 86 m2 12,8 triệu/m2
      Cần tiền bán cắt lỗ lô góc đường oto tránh Cam Thành Bắc.- 86m2 full thổ.- Giá nhỉnh 1 tỉ.- Quy hoạch cực đẹp.-----------------------* hotline: 0936 629 ***...
      Xã Cam Thành Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 242 m2, mặt tiền 6m tại Xã Phú Mãn - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,82 tỷ

      1.82 tỷ 242 m2 7,5 triệu/m2
      Bán 241,6  mét vuông có 75  mét vuông đất ở còn lại vườn MT: 6pháp lí: SHR Thủ đô Hà Nội Đất bằng phẳng có tường danh giới rõ ràng gần trung...
      Xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán gấp đất dự án 170 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 170 m2 8,83 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay nền đất đẹp đối diện núi Ông Trịnh - Tân Phước.DT: 5*34m*60  mét vuông thổ cư, đường bê tông 6m, nằm gần đường nhánh quy hoạch...
      Đường Quốc Lộ 51, Phường Tân Phước, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp đất 1000 m2 tại Nhuận Đức - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 1000 m2 1,55 triệu/m2
      Cần tiền trả lãi NH nên tôi cần bán nhanh nền đất mới mua năm ngoái 2 tỉ 5 giờ bán lỗ 1 tỉ 550 đất đẹp đã rào kẽm , SHR chính chủ , nằm ngay sát KDC cách...
      Đường Nguyễn Thị Rành, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh
      C
      Nguyễn Hoàng Minh Cương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 108 m2, mặt tiền 6m tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 1,73 tỷ

      1.73 tỷ 108 m2 16,02 triệu/m2
      ĐẤT THUỘC XÃ DƯƠNG TƠcư dân XUNG QUANH NHIỀU RESOT hotelcư dân SINH SỐNG XUNG QUANHMT 6MX18M, THỔ CƯ FULL, SỔ SẴNG, CÓ THỂ XÂY DỰNG Ở LIỀNGIÁ CHỐT...
      Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

      Sở hữu ngay lô đất nền 152 m2, mặt tiền 8m tại Phường Đập Đá - An Nhơn - Bình Định, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 152 m2 12,18 triệu/m2
      miếng đất nằm trung tâm P. Đập Đá, gần trường Trung học phổ thông, QL1A, KDC sầm uất.Ngang 8m, lộ giới 16m thích hợp KD, xây căn biệt thự, đường...
      Phường Đập Đá, An Nhơn, Bình Định

      Cần bán gấp đất 78 m2, mặt tiền 10m tại Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,22 tỷ

      1.22 tỷ 78 m2 15,65 triệu/m2
      Đất nền trung tâm phước đồng nha trang DT 78 mét vuông ngang 5Hướng bắcpháp lí bìa đỏ thổ cưGiá chỉ 1220 tr thỏa thuậnLô 2 phước lộc phước điền nha...
      Đường Tô Ký, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 150 m2 tại Phước Vĩnh An - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 150 m2 8 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay mảnh đất trên đường Tỉnh Lộ 2 xã Phước Vĩnh An huyện Củ ChiDT: 5x30m=150 mét vuông, thổ cư đủ hết đấtSHR có sẵn, sang tên ngayKDC...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Phước Vĩnh An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 110 m2, mặt tiền 5m tại Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 110 m2 15,91 triệu/m2
      Chủ gửi bán nền đất thổ cư 110m MT đường Tân Hiệp 8, gần ngay thị trấn Hóc Môn.Đất cách chợ Hóc Môn 1.5 kilomet, cách BV Hóc Môn 2 kilomet, xung...
      Đường Đỗ Văn Dậy, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 395 m2, mặt tiền 5m tại Đồng Phú - Bình Phước, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 395 m2 4,31 triệu/m2
      Bán đất Ấp Thái Dũng, xã Tân Tiến H Đồng Phú Bình Phước.sổ hồng riêng trao tay.Giá chỉ 1,7 tỉ TL cho khách thiện chí.(Hiện có 8 lô như hình bên dưới) giá...
      Ấp Thái Dũng, Xã Tân Tiến, Đồng Phú, Bình Phước

      Bán gấp đất 68 m2, hướng Đông - Nam tại Đường ĐT 743 - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 68 m2 27,95 triệu/m2
      khu dân cư Lê Phong An Phú 2 - Thuận Anmảnh đất 68m (4x17m) 1,9 tỉBán đất đường trục chính khu dân cư Lê Phong An Phú 2P. An Phú, TP. Thuận AnDT: 68m2...
      Đường ĐT 743, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 265 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 265 m2 4,53 triệu/m2
      - SHR thuộc đất ở đô thị ODT- MT DH 618 Thị trấn Lai uyên Bầu Bàng - Kế trường học, NH Chợ bán kính 2 kilomet- Cách trung tâm Hành chính Huyện Bài Bàng...
      Đường DH618, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 90 m2 13,34 triệu/m2
      - Tôi chính chủ cần bán nhanh miếng đất full thổ cư, đường 409, Phước Vĩnh An, Củ Chi. Trước mua 1,6 tỉ tính để xây nhà ở, mà do đang kẹt tiền cần bán giá...
      Đường 409, Xã Phước Vĩnh An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất dự án 95 m2, mặt tiền 5m tại Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 95 m2 16,85 triệu/m2
      Đất đẹp, vuông vắn nằm ở đường Dương Công Khi, xã Tân Hiệp, Huyện Hóc MônDT: 5 x 19m Tổng 95m2Giá 1 tỉ 6 ( thỏa thuận)liên hệ ngay 0777 009 *** trước...
      Đường Dương Công Khi, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 612 m2, mặt tiền 10m tại Xã Phước Hậu - Long Hồ - Vĩnh Long, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 612 m2 2,5 triệu/m2
      bán ngay nền đất ngang 10 dài hơn 60m,Có 38m2 thổ cư.Cách T&T Tam Đa 400m,Đường trước nhà lộ xe ba gác.Kế bên trung tâm TP vĩnh long,Sang tên công ...
      Xã Phước Hậu, Long Hồ, Vĩnh Long

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.