Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.844 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền 80 m2 tại Đường Thủ Khoa Huân - Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      Bán đất ngay TP Thuận An Bình Dương.DT: 5 x 16 = 80 mét vuông.bìa đỏ chính chủ, công chứng ngay.Đất gần ngã 4 Bình Chuẩn, đường nhựa 13m, điện, ...
      Đường Thủ Khoa Huân, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      Dự án Khu nhà ở Nam An Bàu Bàng sở hữu vị trí trung tâm khi nằm tại cửa ngõ khu công nghiệp đô thị Bàu Bàng rộng hơn 3.200 ha. liên kế với QL 13 và nhiều...
      Dự án Nam An Bàu Bàng, Đường DX, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán nền đất 80 m2, mặt tiền 12m tại Xã Đức Lập Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 800 triệu

      800 triệu 80 m2 10 triệu/m2
      Chính chủ cần bán một đất thổ cư 5x16m sổ riêng liên kế thị trấn Củ Chi.Giáp ranh dự án Vin 900ha.MT nhựa 12m lề 3m.Đầy đủ công viên, chợ trường học,...
      Dự án Young Town Tây Bắc Sài Gòn, Đường ĐT 823, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An.
      A
      Đỗ Hoàng Vĩnh An-chuyên Bất Động Sản Long An Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 120 m2, hướng Đông - Nam tại Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 120 m2 20,84 triệu/m2
      Duy nhất 1 lô ven sông - hỗ trợ TT 40 phần trăm, 60 phần trăm còn lại TT khi ra sổ.- Giá chỉ từ 1 tỉ 4.DT: 120m ngang 6m phù hợp ở và KD.Đường...
      Dự án Indochina Riverside Complex, Đường Lê Đỉnh, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp đất nền 100 m2 tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      liên kế vành đai 4, cách chợ và khu y tế 300m, sau lưng trường Trung học cơ sởCách QL51 500m, Sổ sẵn chờ sang tênQuy hoạch lên đất đô thị năm 2025 theo...
      Phường Phú Mỹ, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh đất nền 200 m2, hướng Tây tại Xã Đồng Tiến - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 20 triệu

      20 triệu 200 m2 0,1 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư và an cư hiếm có tại Dự án Homie CityVị trí kim cương ngay gần đường cao tốc thành phố Hà Nội – Thái Nguyên; nhà máy Samsung; ủy ban nhân...
      Phường Đồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Chuyển nhượng nền đất 10 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Lộc Nga - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 31 tỷ

      31 tỷ 10 m2 3100 triệu/m2
      Cần thanh lý gấp đất ngợp bank đường QL 20 trung tâm thành phố bảo lộc.- đc: Xã Lộc Nga, TP Bảo Lộc, Lâm Đồng.- DT: 10000 mét vuông. Có...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc Nga, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán đất nền 437 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 790 tr

      790 triệu 437 m2 1,81 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất MT đường nhựa 12m , giáp QL 22B Tây Ninh , KDC đông đúc , cách chợ dân sinh 100m , thuận tiên KD mua bán , làm nhà vườn ở . DT...
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 10m tại Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 1,21 tỷ

      1.21 tỷ 120 m2 10,09 triệu/m2
      miếng đất vuông vức Đẹp,MT Cực Rộng,oto Vào Đất,Gần Chợ Và KĐT Phú Mỹ Hưng-DT:120m-Mặt:10m-Gần Các KĐT Lớn Như Phú Mỹ Hưng,Khai Sơn.......-cư dân...
      Đường Quốc Lộ 17, Xã Xuân Lâm, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Cần bán gấp nền đất 305 m2 tại Đường Bình Minh - Nghi Hương - Cửa Lò - Nghệ An, giá 8,85 tỷ

      8.85 tỷ 305 m2 29 triệu/m2
      chính chủ bán miếng đất cực đẹp tại dự án Cửa Lò Beach Villa, TX Cửa Lò, Nghệ An (L/H: 0383 580 ***)* Thông tin mô tả miếng đất:- DT: 305m2. - Rộng 11,2 x...
      Dự án Cửa Lò Beach Villa, Đường Bình Minh, Phường Nghi Hương, Cửa Lò, Nghệ An

      Sở hữu ngay nền đất 195 m2 tại Xã An Ngãi - Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 195 m2 7,7 triệu/m2
      Bán đất đẹp, 2 MT 5mx40m ,195m2 , MT đường nhựa 8m &12m.- Vị Trí: Cách Vòng Xoay Hải Lâm 500m, 5ph đến Biển Long Hải, 10ph đến TTHC Tỉnh & khu du lịch...
      Xã An Ngãi, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng lô đất nền 168 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,94 tỷ

      2.94 tỷ 168 m2 17,5 triệu/m2
      Bán đất Hiệp Thành 1 ngang 7m dài 24m = 168m2.cư dân đông. Cách trường học Nguyễn Đình Chiểu Hiệp Thành 80m. Cách Đại Lộ Bình Dương 120m. Cách UB Hiệp...
      Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán đất nền dự án 105 m2 tại Xã Diên Phước - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,16 tỷ

      1.16 tỷ 105 m2 11 triệu/m2
      Bán miếng đất MT Thành Hồ - Diên Phước QH rộng 20m - bìa đỏ- DT: 118,5m2 (60m2 ONT, ngang 6,02m) sau quy hoạch còn 105,3m2- Đường hiện trạng 7m, quy...
      Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 80 m2, mặt tiền 4m tại Phường Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 80 m2 87,5 triệu/m2
      - Chính chủ bán miếng đất đẹp vuông vức KD tốt, đường thông các ngả. Nằm ngay khu vực trung tâm, gần ngay chợ Trạm... Sát ngay là trường học cấp 1,2,......
      Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đức Hòa - Long An, giá 850 triệu

      850 triệu 85 m2 10 triệu/m2
      Dự án Hưng Long Residence.Đối diện dự án Hưng Long Residence là sân golf West Lakes Golf & Villas đang xây căn biệt thự và Dự án 900ha Vingroup - Khu phức...
      Dự án Hưng Long Residence, Đường Tỉnh lộ 822, Xã Tân Mỹ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay đất nền 360 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 72 tỷ

      72 tỷ 360 m2 200 triệu/m2
      Mình cần bán khuôn đất đẹp đường số Thảo Điền:DT: 360 mét vuông ngang 11m nở hậu.Không bị lộ giới đường.Thích hợp xây dựng căn biệt thự và căn hộ ...
      Đường Số 44, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 4200 m2, mặt tiền 130m tại Thăng Bình - Quảng Nam, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 4200 m2 4 triệu/m2
      - Chính chủ, cần bán đất DT lớn hai MT. Biển Bình Dương, Thăng Bình, Quảng Nam.- DT 4200m2, nguồn gốc thổ cư. Đất vuông đẹp, sạch sẽ thích hợp đầu tư. Đường...
      Đường 129, Xã Bình Dương, Thăng Bình, Quảng Nam

      Bán nhanh lô đất nền 200 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 4 tỷ

      4 tỷ 200 m2 20 triệu/m2
      Gấp gấp chủ hạ giá.- Vĩnh Tân Tân Uyên gần chợ.- MT ĐT 742 cách chợ 100m.- mảnh đất 5x40m, có 50 mét vuông thổ cư giá 4 tỉ không TL.- Mua đất có...
      Đường ĐT 742, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!