Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.845 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 7m tại Tân Lập - Tân Uyên - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Tôi chính chủ cần Bán 2 lô đất ngay khu tái định cư đã mua đc 3 năm:DT: 5x16 lô 5x30 sổ sẵn công chứng ngay, hỗ trợ NH 70 phần trăm.Nay kẹt vốn mua...
      Dự án Victory City, Đường ĐT 746, Xã Tân Lập, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền dự án 780 m2, mặt tiền 30m tại Hải An - Hải Phòng, giá 23,4 tỷ

      23.4 tỷ 780 m2 30 triệu/m2
      - Bán đất lô góc mặt đường World Bank - Đối diện Hải An Center đang khởi công.- DTMB: 780 mét vuông, hai MT 30m và 26m đã chia thành 6 lô, mỗi lô...
      Đường World Bank, Phường Nam Hải, Hải An, Hải Phòng
      P
      Mr Quyết Bđs Nhà Phố Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nền đất 300 m2, mặt tiền 5m tại Xã Minh Lập - Chơn Thành - Bình Phước, giá 850 triệu

      850 triệu 300 m2 2,84 triệu/m2
      nền thổ cư 100m ngay KCN.Xung quanh là các công ty, nhà máy, xí nghiệp.Đường 12m thông tuyến QL 14.Giá bán gấp 850 tr, bao xem đất.hotline cháu: 0964...
      Xã Minh Lập, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay nền đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 812 triệu

      812 triệu 120 m2 6,77 triệu/m2
      Đất nằm gần chợ, KDC, KCN, trường học liên cấp 1,2,3, bách hóa xanh,...sổ hồng sang tên công chứng ngay.Thổ cư 100 phần trăm, không dính quy hoạch.DT...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Xã Long Điền, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay đất nền 283 m2 tại Đường 35 - Tân Dân - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 283 m2 6,72 triệu/m2
      Vị trí:- Nằm ngay đường QL 35 sát vành Đai 4 và khu CN sạch.- cư dân đông đúc đường xá thông thoáng, gần sân bóng, nhà văn hóa, gần trường cao đẳng nghề...
      Đường 35, Xã Tân Dân, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất mặt tiền 16m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,32 tỷ

      7.32 tỷ 0 m2
      Lô góc đẹp nhất gói 8 Mỹ Gia.Dt: 152,5 mét vuông. Ngang ôm góc hơn 10m.Nằm ngay ngã tư tiếp giáp hai trục đường chính rộng 18m. Thuận tiện vừa ở vừa...
      Dự án KVG The Capella Nha Trang, Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 107 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 107 m2 34,58 triệu/m2
      Bán đất 2MT trước sau gần đường Võ Thị Sáu 100m p. Đông Hòa Dĩ An.DT: 107,8m2, thổ cư: 62,3m2 (6x18m).Ngay khu dân cư Hoàng Hùng Võ Thị Sâu.Đường rộng...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền 201 m2 tại Thắng Tam - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 36,5 tỷ

      36.5 tỷ 201 m2 181,6 triệu/m2
      giá tính đất, vị trí đẹp xây cao tầng KD hotel, đi bộ ra biển chỉ vài bước chân.Khu đồng bộ hotel cao cấp, tập trung lượng khách du lịch đông nhất!- Giá:...
      Phố Phó Đức Chính, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán đất nền dự án 130 m2 tại Xã Hưng Lộc - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 130 m2 9,24 triệu/m2
      nền thổ cư giá rẻ khu công nghiệp Dầu Giây, gần sân bay Long Thành, cơ hội sinh lời cực tốt chỉ 9tr/ mét vuông full thổ. sổ hồng từng nền, công ...
      Xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán đất nền dự án 180 m2, mặt tiền 9m tại Huyện An Dương - Hải Phòng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 180 m2 15 triệu/m2
      Lô căn biệt thự 180m, đường trước mặt là 17m, giá mềm nhất dự án.- DT: 180m.- MT: 9m.- Mặt đường lớn: 17m- Giá: 15 tr/m.- liên hệ ngay: 0868 354 ***-...
      Dự án Seoul Eco Homes, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu lô đất nền 85 m2 tại Phường Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 85 m2 47,06 triệu/m2
      DT 85m2.SHR.Vị trí nằm ngay KDC đông đúc hạ tầng giao thông đã hoàn thiện điện âm nước máy cây xanh điện đường và nằm liên kế cảng Cát Lái.Gần ngay...
      Đường Muồng Tím, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Cập nhật giá cả đất nền và nhà mặt tiền ở KĐT VCN Phước Hải.1. Đất nền trong KĐT VCN Phước Hải.- Đường A2 Văn Tiến Dũng rộng 20m2, hướng Đông, DT 100m2,...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 1001 m2 tại Xã Bình Trung - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 1001 m2 2,3 triệu/m2
      Bình Trung - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu.Em đức ruột cần bán em siêu mẫu rộng hơn 1000 m2. Đất MT đường nhựa, mông ôm trọn suối nước trong vắc chảy róc rách...
      Xã Bình Trung, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp nền đất 80 m2, hướng Đông - Bắc tại Lương Bình - Bến Lức - Long An, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 80 m2 17 triệu/m2
      Thông tin nền R. 19 trong KDC Lago Centro, SHR giá 17tr/m2.- Nằm MT Vành Đai 4 (ĐT 830), cách cao tốc TP.HCM - Trung Lương 10p.- DT: 80m2.- Đông Bắc.- Giá:...
      Dự án Lago Centro, Đường Tỉnh lộ 830, Xã Lương Bình, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hội Nghĩa - Tân Uyên - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      KDC Victory City - chợ Hội Nghĩa - Vsip 3.Dự án: KĐT mới Bình Dương.- Vị trí: Tân Uyên - Bình Dương.- DT: 80m.- Giấy tờ: HĐ rõ ràng (liên hệ ngay để đc...
      Đường 746, Xã Hội Nghĩa, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 45m tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 990 triệu

      990 triệu 100 m2 9,9 triệu/m2
      mảnh đất cách cổng chính sân bay Long Thành chỉ 7 ph di chuyểnMT đường Võ Nguyên Giáp giao Bắc Sơn Long Thành giá cần bán 990 tr 100 mét vuông liên ...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Giang Điền, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Nam tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Vị trí: Nằm trong quần thể căn biệt thự ven hồ Đầm Vạc 200ha giúp điều hòa không khí. Nằm ở vị trí đẹp nhất TP Vĩnh Yên, ngay bên cạnh các cơ quan đầu não...
      Dự án KĐT Bắc Đầm Vạc, Phường Đống Đa, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc.

      Bán nhanh nền đất 140 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Huyện Châu Thành - Tây Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 140 m2
      Bán mảnh đất Châu Thành Tây Ninh.Sau lưng trường cấp 1 bến cừ.Ngang 10 dài 27m, đã tách 2 sổ riêng.Sổ sẵn công chứng liền, nền thổ cư toàn bộ, giá 390...
      Đường ĐT 796, Thị trấn Châu Thành, Châu Thành, Tây Ninh
      C
      Dương Thái Bds Tây Ninh Chính Chủ Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!