Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.844 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nền đất 45 m2 tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,62 tỷ

      2.62 tỷ 45 m2 58,23 triệu/m2
      Đất rẻ bèo đường APD27 1 sẹc ngắn!DT: 5x9m (full thổ), đường 7m.Giá 2.62 tỉ (còn bớt).Gọi Trang 0917 216 *** xem đất.
      Đường An Phú Đông 27, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Saigon Mystery Villas, 456 m2 tại Quận 2, giá 77,52 tỷ

      77.52 tỷ 456 m2 170 triệu/m2
      * Những nền giá đầu tư và xây ở:** Nền căn biệt thự (14x20) giá 205tr/m2 - 57,4 tỉ** Nền căn biệt thự 22,8X20 (456m) giá chốt 170tr/m2 - 77,52 tỉ- Nền...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 80 m2 tại Lê Minh Xuân - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      Bán lô 80 mét vuông liên kế KCN Lê Minh Xuân 3, cư dân đông, thích hợp KD buôn bán.Đất trong KDC hiện hữu, cách MT Trần Văn Giàu 300m.DT đất...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền Flamingo Đại Lải Resort, 570 m2 tại Xã Ngọc Thanh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá tốt

      Thỏa thuận 570 m2
      GĐ tôi càn bán nền đất căn biệt thự Flamingo Đại Lải.DT 570m2 bìa đỏ lâu dài.View trực diện hồ rất đẹp.Giá cả thương lương.contact 0915 837 ***không ...
      Dự án Flamingo Resort, Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Bán nhanh nền đất 250 m2, mặt tiền 19m tại Đức Lập Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 250 m2 11,6 triệu/m2
      - Mọi người ai có nhu cầu mua đất nền để làm nhà vườn DT lớn, gần mặt kênh, gia đình cần nền để xây nhà thì không thể không bỏ qua đc khu đất này ạ.- Đất...
      Dự án KĐT Daresco, Đường Tỉnh lộ 8, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Bán nền đất Khu dân cư Phú Lợi, 110 m2 tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 110 m2
      DT gồm có:4x20, 4x24, 5x20, 5x22, 5x24, 6x18, 10x22, 10x24m.Giá từ 37,8 tr/m2.Đường: 10m, 12m, 20m và đường Phạm Thế Hiển 30m.Mật độ xây dựng trên...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 120 m2 tại Đường Lê Thị Hồng Gấm - An Thạnh - Hồng Ngự - Đồng Tháp, giá 790 tr

      790 triệu 120 m2 6,59 triệu/m2
      Bán lô đất đẹp MT Đường Lê Thị Hồng Gấm, P. An Thạnh, Hồng Ngự, Đồng Tháp.DT: 6m x 20m = 120m2.100 phần trăm thổ cư.Giá: 790trXung quanh có đầy đủ...
      Đường Lê Thị Hồng Gấm, Phường An Thạnh, Hồng Ngự, Đồng Tháp

      Cần bán gấp đất nền 315 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 315 m2 38,1 triệu/m2
      * Safabay - vịnh giải trí tr đô.+ Vì sao nên đầu tư?- Độc chiếm 2,6  kilomet mặt vịnh Bái Tử Long.- Nằm trên cung đường bao biển đẹp nhất Việt Nam.- Tổ...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh.

      Bán nhanh đất nền 249 m2, mặt tiền 5m tại Xã Long Bình - Phú Riềng - Bình Phước, giá 270 triệu

      270 triệu 249 m2 1,09 triệu/m2
      Một sp BDS giá trị thực là một sp ứng đc nhu cầu của KH ở các khía cạnh: Sinh sống, tích luỹ, sinh lời và KD. Đối với NĐT chuyên nghiệp thì bốn khía cạnh...
      Xã Long Bình, Phú Riềng, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất nền Khu dân cư Long Hậu, mặt tiền 8m tại Cần Giuộc - Long An, giá 2,86 tỷ

      2.86 tỷ 0 m2
      khu dân cư long hậu 2 - Long Hậu GIẢM GIÁ SÂU CHỈ CÒN 14TR/M2 1 nền dt 204,8m²(8x25,6), ĐANG CHỜ sổ, hướng Bắc. Giá 2ty860tr thỏa thuận chính chủ về mặt...
      Dự án KDC Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu lô đất nền 75 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 75 m2
      CĐT cần bán ngay 8 mảnh đất MT Nguyễn Xí trong dự án KDC Bình Hòa. Giá TT trả trước chỉ từ 1.5 tỉ - 1,9 tỉ.DT từ 75m2 đến 90m2.sổ hồng sang tên công ...
      Dự án Bình Hòa, Phố Nguyễn Xí, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 380 m2 tại Xã Đông Xuân - Quốc Oai - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 380 m2
      Chính chủ cần bán ngay nền đất bám đường nhựa liên xã mà giá chưa tới 3ty có ngay nền đất đầu tư.Dt 380m có 100m thổ cư còn lại đất vườn.Đặc biệt lô góc...
      Đường Áp Phan, Xã Đông Xuân, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán lô đất nền 1075 m2, mặt tiền 17m, hướng Tây - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 930 triệu

      930 triệu 1075 m2 0,87 triệu/m2
      Còn 1 mảnh đất vườn Diên Đồng (CLN).- DT: 1075 mét vuông ngang gần 18m.- Đường hiện trạng 4m cách trục đường chính 16m vài bước chân.- Nằm gần trục...
      Xã Diên Đồng, Diên Khánh, Khánh Hòa
      P
      Công Ty Cp Đầu Tư Tm Dv Tấn Phát Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Đông Anh - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất Mai Châu Đại Mạch đường thông ô tô - 38tr/m2.- DT 65.8m2, MT 6.9m, nở hậu.- Đường thông ô tô đỗ cửa rộng 3.5m, ô bàn cờ.- Đông Nam thoáng mát...
      Đường Võ Văn Kiệt, Xã Đại Mạch, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 396 m2, mặt tiền 10m tại Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 396 m2
      Mở bán ngay nền đất đầu tư siêu LN tại hÒa Lạc 396m2 full thổ cư giá siêu mềm 0987 447 ***.Cần bán nền đất đầu tư hoặc xây hotel nhà nghỉ nhà trọ tại...
      Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn An Ninh - Cần Giuộc - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Đất đẹp dễ ở dễ KD mua bán. Xung quanh có đủ tiện ích: Trường mẫu giáo Trường Bình, Cách trường Trung học cơ sở Nguyễn Thị Bảy 300, Trạm y tế, BV đa...
      Đường Nguyễn An Ninh, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Bán gấp đất nền dự án 140 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 140 m2 17,86 triệu/m2
      Bán 140 mét vuông đất khu công nghệ cao Hòa Lạc, Bình Yên, Thạch Thất- DT: 140 mét vuông, MT 6m, hậu 6m, hai mặt đường trước và sau- Vị trí:...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 91 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3 tỷ

      3 tỷ 91 m2 32,97 triệu/m2
      - DT ngang 5,18m x 20m, nền thổ cư 60  mét vuông, đất trồng cây lâu năm 31 mét vuông.- KDC hiện hữu, dân trí cao, gần chợ, siêu thị, Điện Máy...
      Đường DX 044, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!