Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền 80 m2 tại Thành phố Quy Nhơn - Bình Định, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 80 m2 27,5 triệu/m2
      ĐỊA THẾ sinh Phúc - PHÚ QUÝ sinh Tài.========================QUY NHƠN ICONIC- Vị trí: MT QL 19 - DT: 80 mét vuông - 216 mét vuông- Giá: từ 2,2...
      Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Chuyển nhượng nền đất 285 m2 tại Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 285 m2 8 triệu/m2
      - Chủ kẹt tiền gửi bán ngay mảnh đất nhà vườn HUD DT: 285 mét vuông.- Đường nhựa 12m, 1 xẹc đường Lê Hồng Phong.- Đất sạch, cao ráo, SHR, full thổ...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Đường Lê Hồng Phong, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất 120 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      mảnh đất rộng 5,5m. Xung quanh cư dân đông. Đi 300m là tới đường nhựa lớn, đi 3 là ra tới trung tâm chợ và KCN. Chủ bán chỉ hơn 600 chút xíu. a/c quan tâm...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu lô đất nền 100 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      Gia đình mình cần bán nhanh miếng đất trong khu dân cư Hải Sơn- DT: 100 mét vuông ( 5x20 )- SHR, sang tên ngay trong ngày- MT đường Hải Sơn Tân Đô...
      Dự án Galaxy Hải Sơn, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nền đất 250 m2 tại Xã An Khương - Hớn Quản - Bình Phước, giá 210 tr

      210 triệu 250 m2 0,84 triệu/m2
      Ấp 4, Xã An Khương, Hớn Quản, Bình Phước.Giá 210 tr.DT.200 m - 250  mét vuông.HLĐB 6 m.Thông tin mô tả.Ngang 5m dài 40m - 50m có 100 mét vuông...
      Ấp 4, Xã An Khương, Hớn Quản, Bình Phước

      Sở hữu ngay nền đất 85 m2 tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 239 tr

      239 triệu 85 m2 2,82 triệu/m2
      -Tx.Chơn Thành, vùng đất tiềm năng NĐT cần cân nhắc+ 1 trong 3 địa phương của vùng tam giác phát triển kinh tế của tỉnh Bình Phước+ Bình Phước là vùng công...
      Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Bán đất nền gần biển Quất Lâm, Nam Định:- DT: 100m.- MT: 5m.- Đường: 19m.- Cách biển, bãi tắm 300m.- bìa đỏ đã có sẵn từng lô, KH mua ký công chứng hợp ...
      Thị trấn Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Bán gấp đất nền 122 m2 tại Phường Đồng Kỵ - Từ Sơn - Bắc Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 122 m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất nền Lo27, ngay làn 2 phía sau nhà phố thương mại shophouse đường TL277, dự án Vườn Sen Đồng Kỵ. Đây là dãy nhà phố thương ...
      Dự án Lotus Garden Từ Sơn, Đường Tỉnh Lộ 277, Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay nền đất 2046 m2 tại Huyện Bắc Bình - Bình Thuận, giá 450 tr

      450 triệu 2046 m2 0,22 triệu/m2
      - Lô 2.046m2 đất canh tác tại TT Lương Sơn- Cách QL1A ~ 1.5 kilomet, gần khu dân cư-Trên đất có ao, suối chảy quanh năm, mát mẻ- Hiện khu này trồng...
      Thị trấn Lương Sơn, Bắc Bình, Bình Thuận

      Sở hữu đất nền 7 m2 tại Xã Sông Lũy - Bắc Bình - Bình Thuận, thỏa thuận

      Thỏa thuận 7 m2
      Chính chủ cần bán miếng đất vườn đẹp vuông vắn- Cách QL1A - 3km- Đường liên huyện Phan Rí Thành - Bình Tân - 2km- Gần cư dân- Giá hấp dẫn chỉ 70k/m2-...
      Đường Lê Hồng Phong, Xã Sông Lũy, Bắc Bình, Bình Thuận

      Chuyển nhượng đất nền 96 m2 tại Xã Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 711 triệu

      711 triệu 96 m2 7,41 triệu/m2
      DT: 96m (sổ hồng).- Giá: 711trBao thuế phí sang tên, (đất vay NH đc).- Hiện trạng: Đất trống sạch đẹp, 100 phần trăm thổ cư, sổ hồng.- Khu vực đông...
      Đường Phạm Thị Hớn, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An

      Chuyển nhượng lô đất nền 102 m2 tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 102 m2
      🔜pháp lí: Đất ở lâu dài tại Đô thị; bìa đỏ cá nhân Chính chủ. Sang tên nhanh gọn👉V2: 6x17=102 (m2) giá 2.8x tỉ👉V3: 6x17=102 (m2) giá 2.4x tỉ👉V5:...
      FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 120 m2 tại Phường 5 - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 700 tr

      700 triệu 120 m2 5,84 triệu/m2
      - Đất khả năng sinh lời cao P. 5, Hoàng Việt, TP Mỹ Tho, Tiền Giang.- DT: 6m x 20m = 120m2 SHR.- Vị trí đất đắt địa dễ dàn tiếp cận các tiên ít và các trục...
      Đường Hoàng Việt, Phường 5, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Bán gấp đất nền 400 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 400 m2 65 triệu/m2
      - Chủ ngộp bank giảm mạnh 8 tỉ cần bán ngay nền đất 2 MT giá chỉ 65tr/m2.- Vị trí siêu đẹp tại dự án.- DT tham khảo 20x20- Thiết kế xây dựng căn biệt ...
      Dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 150 m2 tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 488 tr

      488 triệu 150 m2 3,26 triệu/m2
      Đất tái định cư becamex bình Phước nằm trong lòng KCN becamex bình Phước một trong những KCN lớn nhất và phát triển nhất tính tới thời điểm hiện tại DT đất...
      Khu công nghiệp Becamex, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán đất nền 449 m2 tại Xã Cư Pơng - Krông Buk - Đắk Lắk, giá 499 tr

      499 triệu 449 m2 1,12 triệu/m2
      Một chiếc view mini xinh xinh, MT đường nhựa liên xã tại Cư Pơng, huyện Krong Buk, Đắk Lắk.DT: 449 mét vuông với 380 mét vuông thổ cư.Có 36m MT...
      Xã Cư Pơng, Krông Buk, Đắk Lắk

      Bán nền đất 1000 m2, mặt tiền 20m tại Huyện Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 1000 m2
      Tổng Quan khu mới:- Vị trí: Lộc Thắng, Bảo Lâm, Lâm Đồng.- Cách KDC, trường học, chợ, uỷ ban chỉ 5p. Cách TT Bảo Lộc 30P.- Quy mô: 12ha.- Tổng 70 lô đất...
      Thị trấn Lộc Thắng, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán lô đất nền 126 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 126 m2
      Bán 126m Tân Xã, full thổ cư, xây trọ đỉnh:- Vị trí: Thôn 2 Tân Xã, rất gần ĐH FPT và khu công nghệ cao Hòa Lạc- Trục chính thôn, đường thông thoáng, oto...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.