Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền 270 m2 tại Xã An Bình - Lý Sơn - Quảng Ngãi, giá rẻ

      Thỏa thuận 270 m2
      Chính chủ mở bán đảo. sp độc nhất vô nhị. - Vị trí: Trực diện bãi biển Đảo Bé, Lý Sơn, Quảng Ngãi; - DT: 270m. - 17m mặt biển. - 100 phần trăm đất ở....
      Xã An Bình, Lý Sơn, Quảng Ngãi

      Sở hữu đất nền dự án 300 m2 tại Huyện Vân Đồn - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 300 m2
      Tôi cần bán nhanh đất nền căn biệt thự biển khu đô thị Phương Đông Vân Đồn.DT 300m, MT 15m, sâu 20m.Cửa vào hướng Nam (mặt đường 32 trục kinh tế đêm,...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Huyện Vân Đồn, Quảng Ninh

      Bán đất nền 4300 m2 tại Xã Mê Linh - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 14 tỷ

      14 tỷ 4300 m2 3,26 triệu/m2
      - Gia đình cần bán miếng đất hơn 4 sào tại Mê Linh cách trung tâm TP Đà Lạt chỉ 30 kilomet.- Đất 2 mặt đường trước sau.- Có 1400m2 thổ cư.- Rất phù...
      Xã Mê Linh, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán đất nền 140 m2 tại Xã Thạnh Đức - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 818 triệu

      818 triệu 140 m2 5,85 triệu/m2
      Bán đất xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh. DT 100 m2. Giá ngộp lắm rồi, giá chỉ 790 tr. Sổ sẵn. Công chứng ngay.Vị trí: Xã Thạnh Đức, huyện Gò Dầu, tỉnh Tây...
      Đường 784, Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán nhanh lô đất nền 275 m2 tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 990 tr

      990 triệu 275 m2 3,6 triệu/m2
      Bán mảnh đất Bình lộc giá ngộp lắm rồi.DT : 275  mét vuông KDC, sát KCN Diên Thọ, cách cao bá quát 1 kilomet, gần hương lộ 39 đi 2p đi xe...
      Xã Bình Lộc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 326 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 15 tỷ

      15 tỷ 326 m2 46 triệu/m2
      Lô góc căn biệt thự khu đô thị Vĩnh Hoà, Nha Trang- DT: 325,9 mét vuông ( Ngang 16m)- Hướng Bắc : Tiếp giáp Đường Huỳnh văn Nghệ rộng 13m- Hướng...
      KĐT Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 13560 m2 tại Xã Tân Bửu - Bến Lức - Long An, giá 65 tỷ

      65 tỷ 13560 m2 4,8 triệu/m2
      bất động sản ven sông Tân Bửu - Bến Lức kết nối khu công nghiệp phía hướng Tây Nam Tp HCM và Vành đai 3.13.560m2 bám sông Bến Lức 150m, tiếp giáp...
      Xã Tân Bửu, Bến Lức, Long An

      Sở hữu đất nền 290 m2 tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 290 m2 16,9 triệu/m2
      Ra mắt đất nền đại đô thị 109héc - ta view sông Thu Bồn - liên kế TP cổ Hội An. Giá chỉ 16,x tr/ mét vuông.Đất nền căn biệt thự thuộc phân khu...
      Dự án The Mansion Hội An, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay nền đất 90 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 850 tr

      850 triệu 90 m2 9,45 triệu/m2
      Em có miếng đất sát biển Quất Lâm, full thổ cư, bao sang tên bìa đỏ giá chỉ 850trVị trí cách bãi tắm mới Flamingo 100mCách công viên trung tâm Flamingo...
      Thị trấn Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Bán đất nền 100 m2 tại Đường 263 - Hoàng Nông - Đại Từ - Thái Nguyên, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán suất ngoại giao đất nền Hoàng Nông nhà phố thương mại shophouse, xã Hoàng Nông, huyện Đại Từ, tỉnh Thái Nguyên.Quy mô dự án: Dự án có tổng DT đất...
      Hoàng Nông Shophouse Đường 263, Xã Hoàng Nông, Huyện Đại Từ, Thái Nguyên

      Chuyển nhượng lô đất nền 163 m2 tại Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 163 m2
      Chính chủ gởi bán lô góc nhã 4 khu F Phương Trang - Hòa Minh - Đường thông Hoàng Thị Loan + Nguyễn Sinh Sắc - Cách biển chưa tới 200m - Hạ...
      Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 1883 m2 tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1883 m2
      Cần bán mảnh đất vị trí đẹp tại Huyện Bảo Lâm - Tỉnh Lâm Đồng.đc: Đường Tỉnh Lộ 725 - Thôn 13 - Xã Lộc Ngãi - Huyện Bảo Lâm - Tỉnh Lâm Đồng.DT:...
      Đường Tỉnh lộ 725, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nền đất 78 m2 tại Xã Lương Hòa - Bến Lức - Long An, giá 560 triệu

      560 triệu 78 m2 7,18 triệu/m2
      -Tôi cần bán nhanh mảnh đất thổ cư , có DT 77,6m2. Thuộc ấp 10, xã Lương Hoà, Bến Lức, Long An.-Gần KDC, yên tĩnh, thoáng mát.- Giá yêu thương 560 tr- ...
      Đường Ấp 10, Xã Lương Hòa, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 108 m2 tại Phường Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 108 m2
      Thông tin mô tảSuất đầu tư chỉ 1.1 tỉ lk 108m2 - sát đường bao biển đẹp nhất Việt Nam.Dự án Safabay Cẩm Phả liên hệ Em Hướng 0987 257 ***Sự trở lại ngoạn...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Bán gấp đất nền tại Xã Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 0 m2
      Cần bán gấp miếng đất full thổ cư cách đường D30 chỉ vài bước chân.- Lộc Phát 2 - Vĩnh Hiệp - Nha Trang cách đường D30 chỉ 30m, đường 23/10 chỉ 150m.- DT:...
      Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nền đất 75 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 850 tr

      850 triệu 75 m2 11,34 triệu/m2
      Khu độ thị Compound 5F Orianna - Phương Trường An 6.- CĐT: Phương Trường An.- Vị trí vàng 2 MT DT741 và cao tốc đô thị TP. Sài Gòn - Thủ Dầu Một - Chơn...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Sở hữu ngay nền đất 80 m2 tại Xã Thanh Phú - Bến Lức - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Vì sao nhiều KH bảo King Hill là dự án đẹp nhất quanh Thành phố Hồ Chí Minh: Vị trí, pháp lí, hiện trạng hoàn thành & giáVị trí ngay Điểm giao của 3...
      Dự án King Hill Residences, Xã Thanh Phú, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay đất nền 60 m2 tại Huyện Dĩ An - Bình Dương, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      Rẻ hơn thị trường 500 tr, khu đất đẹp có công viên, chợ, trường học đầy đủ- Vị trí: đường Kính Nổi, Tân Đông Hiệp, Dĩ An - lộ giới 25m- DT: 60m2, sổ hồng...
      Dự án Icon Central, Dĩ An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!