Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nền đất 110 m2 tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 110 m2 13,19 triệu/m2
      Vị trí: Đất MT đường Chu Văn An - Long Thành 110m đối diện chợ mới Long Thành,cư dân đông đúc, KD đc ngay.Gần trường học, NH, chợ đêm, ủy ban nhân dân...
      Đường Chu Văn An, Thị trấn Long Thành, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất 100 m2 tại Thị xã Gò Công - Tiền Giang, giá 700 triệu

      700 triệu 100 m2 7 triệu/m2
      🌟 CƠ HỘI SỞ HỮU ĐẤT NỀN giá mềm NGAY trung tâm thành phố. GÒ CÔNG – CHỈ TỪ 700 tr/NỀN 🌟📍 Vị trí đắc địa: MT QL 50, trung tâm thành phố. Gò Công,...
      Thị xã Gò Công, Tiền Giang

      Chuyển nhượng nền đất tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 0 m2
      41.2 mét vuông lô góc, hoa hậu Lai Xá, Kim ChungĐường 3m thông, gần ngay KĐT Hinode, cách đường 32 300mGiá chỉ 2.xtỉ ( x nhỏ )hotline thêm thông tin:...
      Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán đất nền 61 m2 tại Xã Hợp Thành - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 390 triệu

      390 triệu 61 m2 6,4 triệu/m2
      Cắt lỗ 200tr! Chủ ngộp! Chỉ hơn 300tr, oto đỗ cửa, sẵn sổ đỏ, Hợp Thành, Thuỷ Nguyên, Hải Phòng.DT: 60 - 70m2 ngang 4m.Hướng: ĐB thịnh vượng.Đường rộng...
      Xã Hợp Thành, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán lô đất nền 100 m2 tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      TÔI CẦN bán ngay nền đất GIA ĐÌNH ĐỂ LẤY TIỀN XÂY NHÀDT: 5*20= 100m2đường rộng: 17mSổ sẵn, full thổ cư. Bao sang tên đổi sổ. Cho trả chậm theo từng...
      Dự án Nam An Bàu Bàng, Đường DX, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán lô đất nền 4880 m2 tại Xã Liên Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 4880 m2
      Nhỉnh 2 tr/1 mét vuông, 4880 mét vuông có 800 mét vuông ONT lô góc bám đường chính 50m 2 xe tránh công tránh, gần sân gold skylake.Chủ cần...
      Xã Liên Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      ĐẤT NỀN PHÂN LÔ ĐẸP GIÁ LẠI RẺ CHỈ CÓ DUY NHẤT TẠI DINH 10 III

      Thỏa thuận 250 m2
      * Đất nền Quảng Bình chưa bao giờ rẻ đến vậy, Giá chỉ 7.5 triệu/m2 ngay gần trung tâm thành phố. Khu quy hoạch đồng bộ, phân lô đẹp cùng hệ thống tiện ích...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Bảo Ninh, Thành phố Đồng Hới, Quảng Bình

      Sở hữu nền đất 2562 m2 tại Huyện Phú Giáo - Bình Dương, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 2562 m2 2,19 triệu/m2
      Chính chủ bán 2,562,2m2 đất 2 MT đã có văn bản hiến đất làm đường nhựa.Đ/c: Thị trấn Phước Vĩnh, huyện Phú Giáo, tỉnh Bình Dương.Đất vị trí đẹp DT lớn MT...
      Thị trấn Phước Vĩnh, Phú Giáo, Bình Dương

      Bán nền đất 62 m2 tại Xã Phú Thành - Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 520 tr

      520 triệu 62 m2 8,39 triệu/m2
      Nghỉ dưỡng – Du lịch tâm linh – khu công nghiệp sạch – Đô thị mới… tất cả hội tụ trong bán kính vài ph di chuyển. VÌ SAO PHÚ THÀNH ĐANG đc GIỚI ĐẦU TƯ SĂN...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Phú Thành

      Sở hữu lô đất nền 20 m2 tại Huyện Yên Sơn - Tuyên Quang, giá 215 tr

      215 triệu 20 m2 10,75 triệu/m2
      10 suất ưu đãi đặc biệt khi mua "công viên nghĩa trang" đẹp nhất Việt Nam cho gia đình.pháp lí minh bạch, sở hữu lâu dài, nhiều lựa chọn về hướng phong...
      Dự án Công viên nghĩa trang Thiên Đường, Yên Sơn, Tuyên Quang

      Đất nền huyện Lấp Vò, Đồng Tháp, Sổ đỏ. Chỉ 289 triệu lên HĐMB. Lh:0949715716

      Thỏa thuận 105 m2
      NỀN GIÁ CHỦ ĐẦU TƯ SAO MAI KHỞI BÁN Hotline: 0949.715.716 zalo (THÙY TRANG) --- CHƯƠNG TRÌNH ĐẶC BIỆT 11 THÁNG THANH TOÁN KHÔNG LÃI 10% CỌC 2 THÁNG 10% LÊN...
      Huyện Lấp Vò, Đồng Tháp

      Bán nền đất 80 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 800 triệu

      800 triệu 80 m2 10 triệu/m2
      Khách cũ cần bán gấp nền đất tại ủy ban nhân dân xã Bình Yên.- Đất đã có sổ.- Full thổ cư.- Xung quanh đang xây nhà trọ.
      Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 50 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 50 m2
      Khách em gửi bán lại mảnh đất 50m2.đất DV Vân Canh khu 25,2ha.Không gồng đc NH nữa nên thoát giá cực rẻ khu.Chỉ 6x /m2 (x thương lượng).Khu 25,2ha bìa ...
      Đường Kim Hoàng, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội.

      Sở hữu nền đất 28073 m2 tại Huyện Ia Grai - Gia Lai, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 28073 m2 0,15 triệu/m2
      Bán đất rẫy cafe trên 8 năm có 2 MT đường nhựa ở thị trấn Iakha, huyện Ia Grai, Gia Lai.- DT: 28.073,2m2.- Nhựa liên xã 133 mét.- MT đường đất trên sổ dài...
      Thị trấn Ia Kha, Ia Grai, Gia Lai

      Cần bán gấp nền đất 190 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 190 m2 19,74 triệu/m2
      Bán Đất Đức Hoà Thị Trấn Hậu Nghĩa DT 6x31,8 sổ hồng.MT đường 3/2 cách trung tâm hành chính công 700m.Khu đông cư dân.Đất nền cao san lấp.Tiện mua để ở...
      Đường 3/2, Thị trấn Hậu Nghĩa, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nền đất 250 m2 tại Xã An Khương - Hớn Quản - Bình Phước, giá 210 tr

      210 triệu 250 m2 0,84 triệu/m2
      Ấp 4, Xã An Khương, Hớn Quản, Bình Phước.Giá 210 tr.DT.200 m - 250  mét vuông.HLĐB 6 m.Thông tin mô tả.Ngang 5m dài 40m - 50m có 100 mét vuông...
      Ấp 4, Xã An Khương, Hớn Quản, Bình Phước

      Bán gấp đất nền 72 m2 tại Xã Thanh An - Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 780 triệu

      780 triệu 72 m2 10,84 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán miếng đất ngay chợ Thanh An.- Sổ sẵn, công chứng liền (cho trả góp nếu ace có thiện chí).- Hình ảnh, thông tin cam kết đúng...
      Đường ĐT 744, Xã Thanh An, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Bán lô đất nền 126 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 126 m2
      Bán 126m Tân Xã, full thổ cư, xây trọ đỉnh:- Vị trí: Thôn 2 Tân Xã, rất gần ĐH FPT và khu công nghệ cao Hòa Lạc- Trục chính thôn, đường thông thoáng, oto...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!