Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền 79 m2 tại Xã Diên Sơn - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 900 triệu

      900 triệu 79 m2 11,4 triệu/m2
      [CHỈ 900 tr] Đất Diên Khánh mặt đường tiện KD, để ở - MT đường nhựa đường liên xã - Đường Xóm Gò ̂ ơ - ̂ ́ rộng 8m, QH 13m. KDC đông đúc thoáng mát, cách...
      Xã Diên Sơn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 400 m2 tại Hàm Tiến - Phan Thiết - Bình Thuận, giá rẻ

      Thỏa thuận 400 m2
      Cần bán nền thổ cư đường Nguyễn Đình Chiểu, Phan Thiết, Bình Thuận.DT: 400 mét vuông nền thổ cư.Hẻm bê tông rộng 2,5m.Trên đất đã xây dựng 4 ngôi ...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay nền đất 4171 m2 tại Thành phố Hòa Bình - Hòa Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 4171 m2
      nền đất ĐẸP NHẤT KHU VỰC VIEW HỒ VIEW NÚI NON.- DT 4171m có 100m đất ở.- đc xã Thịnh Minh, TP Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình.- nền đất cao thoáng view hướng mặt...
      Đường 433, Xã Thịnh Minh, Hòa Bình, Hòa Bình

      Cần bán ngay nền đất 100 m2 tại Xã An Vĩnh - Lý Sơn - Quảng Ngãi, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Huyện đảo Lý Sơn tương lai sẻ là Phú Quốc thứ 2 của khu vực miền trung với quyết định 168 của Phó Thủ Tướng về việc lên TP và xây sân bay 153ha, toàn bộ khu...
      Xã An Vĩnh, Lý Sơn, Quảng Ngãi

      Cần bán ngay nền đất 972 m2 tại Quận Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 27 tỷ

      27 tỷ 972 m2 27,78 triệu/m2
      Bán nền 972.8m2 Đường Nguyễn Hữu Cầu, Khu Cồn Khương giá chỉ 27 tỉ!DT: 20 x 48 = 972.8m2. pháp lí: Thổ cưHướng: hướng Đông Bắc Lộ giới: 18.5mKhu vực...
      Dự án Goldland Cồn Khương, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán gấp nền đất 623 m2 tại Huyện Tân Trụ - Long An, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 623 m2 6,91 triệu/m2
      CHỦ CẦN bán ngay GIẢM GIÁ MẠNHGIÁ CHỈ CÒN 4,3 tỉ 👉 Chủ cần bán 248 mét vuông đất Đô Thị + 375 mét vuông Lúa đc chuyển thổ.📍 Vị trí: Thị Trấn...
      Đường 833, Thị trấn Tân Trụ, Tân Trụ, Long An

      Cần bán gấp nền đất 120 m2 tại Huyện Ngã Năm - Sóc Trăng, giá 900 tr

      900 triệu 120 m2 7,5 triệu/m2
      bán nhanh nền đất sổ sẵn ngay BV Đa Khoa TX Ngã 5 MTĐ Nguyễn Huệ, TX Ngã 5, Sóc TrăngDT: 6x20mgiá chỉ: 900trĐường rộng thông thoáng, cư dân đông đúc. Gần...
      Phường 1, Ngã Năm, Sóc Trăng

      Bán đất nền 14659 m2 tại Xã Sông Lũy - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 953 triệu

      953 triệu 14659 m2 0,07 triệu/m2
      + Cách QL 1A chỉ 3 kilomet, cách đường quy hoạch đi sân bay chỉ 1,7 kilomet.+ sổ hồng, đường xe oto vào tận đất đường đã đc cập nhật.+ Quanh đất...
      Xã Sông Lũy, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán nhanh đất nền 135 m2 tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 135 m2 11,12 triệu/m2
      chào bán giỏ hàng giá gốc từ CĐT giá siêu rẻ TT 3 đợt trong vòng 12 tháng Nằm trên trục đường 7m5 , ngay cạnh trường Trung học phổ thông Nguyễn HuệGần...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán nhanh đất nền 150 m2 tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,84 tỷ

      1.85 tỷ 150 m2 12,28 triệu/m2
      bán nhanh nền đất đối diện KCN Bàu BàngĐường 25m thông thẳng vào KCNDT 5x30 = 150 mét vuông, full thổ cư. Chính sách TT hấp dẫn, CK cao.TT nối dài...
      Đường NC, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 236 m2 tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 16 tỷ

      16 tỷ 236 m2 67,8 triệu/m2
      Cần bán cặp đất thổ cư, lô góc MT đường số 2, khu dân cư 135, thị trấn bến lức, Long An.- DT 12x20 (mỗi lô 6x20).- giá 1 cặp 16 tỉ (TL), sổ hồng riêng...
      Đường Số 2, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2 tại Xã Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      HUD - XDHN năm 2023 sổ hồng viên kim cương tại Nhơn Trạch Đồng Nai.Kế cận cụm công nghiệp Nhơn Trạch, trung tâm thương mai GO và cụm cảng Phước An là đầu...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất 40000 m2 tại Xã K'Rong - K'Bang - Gia Lai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 40000 m2 0,04 triệu/m2
      Thụy Sĩ ở trong lòng Gia Lai.bán ngay chuyển chỗ ở.399tr 1 ha SHR mới tinh, tổng 4ha bao sang tên (có 4 sổ riêng).Đất Ở Xã Krong, Kbang, Gia Lai.Có sẵn nhà...
      Đường Trường Sơn Đông, Xã KRong, KBang, Gia Lai.

      Bán gấp nền đất 50 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 50 m2
      Khách em gửi bán lại mảnh đất 50m2.đất DV Vân Canh khu 25,2ha.Không gồng đc NH nữa nên thoát giá cực rẻ khu.Chỉ 6x /m2 (x thương lượng).Khu 25,2ha bìa ...
      Đường Kim Hoàng, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội.

      Sở hữu nền đất 100 m2 tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      CENTURY CITY Đất nền TP Sân bay long thành ,MT ĐT 769, và Cầu Mên . - Cách Sân Bay 3  kilomet.- Cam kết LN ngay 30 phần trăm/18 tháng, đã có SHR...
      Century City, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán đất nền 1000 m2 tại Xã Lộc Phú - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 1000 m2
      Farm đã đc đầu tư trồng sầu riêng và chuối, trồng thêm một số loại rau sạch.Khách mua có thể thuê người quãng lý chăm sóc.Mỗi năm sẵn lượng thu đc từ 10 -...
      Xã Lộc Phú, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      E
      Bùi Thị Thanh Nhanh - Miracle Eml Hơn 1 năm trước

      Bán nền đất 62 m2 tại Xã Phú Thành - Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 520 tr

      520 triệu 62 m2 8,39 triệu/m2
      Nghỉ dưỡng – Du lịch tâm linh – khu công nghiệp sạch – Đô thị mới… tất cả hội tụ trong bán kính vài ph di chuyển. VÌ SAO PHÚ THÀNH ĐANG đc GIỚI ĐẦU TƯ SĂN...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Phú Thành

      Bán nhanh đất nền 4000 m2 tại Huyện Mai Châu - Hòa Bình, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 4000 m2 1,11 triệu/m2
      Chính chủ gửi em bán ngay nền đất DT SD 4000 mét vuông 120 mét vuông thổ cư. Đất thoải, bám mặt hồ 200m. Sổ sách sẵn công chứng.ĐC: Tân Thành...
      Xã Tân Thành, Mai Châu, Hòa Bình

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!