Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nền đất 100 m2 tại Xã Thanh Phú - Bến Lức - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      🥵🥵🔥🔥🔥🔥Nóng nhất lúc này không phải thời tiết mà là giá Rumor “Eco Retreat”.Gần 65tr/ mét vuông cho giá khởi điểm dự án đc PR rầm rộ thời gian...
      Xã Thanh Phú, Huyện Bến Lức, Long An

      Bán gấp nền đất 61 m2 tại Xã Kim Chung - Đông Anh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 61 m2
      Bán miếng đất siêu đẹp Kim Chung, Đông Anh.- DT 61 mét vuông, MT gần 5m.- Đường trước nhà 10m, oto tải tránh nhau thoải mái.- Đối diện là trường cấp...
      Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 30000 m2 tại Huyện Phù Cát - Bình Định, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 30000 m2 0,22 triệu/m2
      Đất biển thôn Chánh Lợi, xã Cát Khánh.- 3000 mét vuông có 200 mét vuông thổ cư.- Giá 6,5 tỉ.Đất cách biển 700m, đường trước quy hoạch 24m, tới...
      Thôn Chánh Lợi, Xã Cát Khánh, Phù Cát, Bình Định

      Bán đất nền dự án 76 m2 tại Đường 10 - Vĩnh Bảo - Hải Phòng, giá rẻ

      Thỏa thuận 76 m2
      Dự án: TNR Stars Vĩnh Bảo.Tổng DT: khoảng 9.8 ha.Tổng sp: 386 sp.Gồm 2 tiểu khu:- Tiểu khu The Sunshine : 177 sp chào bán GĐ 1 .+ 63 nhà phố thương mại ...
      Đường 10, Thị trấn Vĩnh Bảo, Vĩnh Bảo, Hải Phòng

      Cần bán gấp lô đất nền 80 m2 tại An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 720 tr

      720 triệu 80 m2 9 triệu/m2
      KĐT Đông Bình Dương :- CĐT dự án: Công ty TNHH Phát Triển Đô Thị Đông Bình Dương.- Vị trí: Nằm ngay MT đường Nguyễn Thị Minh Khai, P. Tân Bình, Dĩ An, Bình...
      Dự án Khu đô thị Đông Bình Dương, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán đất nền 149 m2 tại Xã Suối Cát - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 700 tr

      700 triệu 149 m2 4,7 triệu/m2
      Em chính chủ lúc trước mua để dành nền đất bên Suối Cát - Xuân Lộc nhưng nay do tình hình kinh tế khó khăn nên em cần bán thu hồi vốn để có tiền KD Sapa...
      Xã Suối Cát, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Bán đất nền 105 m2 tại Xã Đông Yên - Quốc Oai - Hà Nội, giá 699 triệu

      699 triệu 105 m2 6,66 triệu/m2
      💸💸Với 699tr quý anh/chị có ngay 105 m đất phun thổ cư, bìa đỏ chính chủ tại Quốc Oai.☎️hotline : 0385 088 ***🚴🚴MT 5m, Đông Nam, phù hợp với mọi nhu...
      Xã Đông Yên, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 1 m2 tại Huyện Mộc Châu - Sơn La, giá 11 tỷ

      11 tỷ 1 m2 11000 triệu/m2
      Cần bán 1350 mét vuông, 200 mét vuông thổ Tại TK32 thị trấn Nông trường Mộc châuTổng DT 1350, 200 mét vuông thổ cưVị trí đất mặt đường Hoa...
      Đường Quốc Lộ 6, Thị trấn Nông trường Mộc Châu, Mộc Châu, Sơn La

      Bán nhanh đất nền 240 m2 tại Phường 3 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 240 m2 25 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất tặng nhà có sẵn, nhà đẹp ở trên đất.DT: 240 mét vuông ( Hiện trạng 300 mét vuông)Đất cách chợ Đà Lạt chỉ 10p đi bộ, xung...
      Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất nền 65 m2 tại Phường Trường Thi - Vinh - Nghệ An, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 65 m2 23,39 triệu/m2
      Đất đẹp khối 1 Trường Thi dành cho những KH nhanh tay sở hữu. DT 65 mét vuông. MT 4.71m. Đông Nam thoáng mátVị trí thuận lợi giao thông, đường thông...
      Khối 1, Phường Trường Thi, Vinh, Nghệ An

      Bán lô đất nền 120 m2 tại Đường 3/2 - Mang Thít - Vĩnh Long, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Kẹt tiền bán nhanh mảnh đất ngay trường Trung học phổ thông Mang Thít MTĐ 3 Tháng 2, Thị Trấn Cái Nhum, Mang Thít, Vĩnh Long.DT: 6x20m.giá chỉ: thương...
      Đường 3/2, Thị trấn Cái Nhum, Mang Thít, Vĩnh Long

      Bán nhanh đất nền 250 m2 tại Huyện Kim Bảng - Hà Nam, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 250 m2 70 triệu/m2
      Gia đình có việc nên cần bán đất gấp đối diện chùa Tam Chúc, Ba Sao, Kim Bảng, Hà Nam giá 70tr/m2. Thông tin nền đất như sau:- DT: 250 m2.- Tọa lạc tại vị...
      Thị trấn Ba Sao, Kim Bảng, Hà Nam

      Cần bán nền đất 3000 m2 tại Xã Yên Bình - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 3000 m2
      Cần tiền nên bán nhanh 3000m thổ cư 150m.Mặt đường cao tốc Hoà Lạc - Hoà Bình(lô góc).MT nhiều, đất vuông vức, phù hợp làm nhà xưởng, KD, điểm dừng...
      Xã Yên Bình, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán lô đất nền 100 m2 tại Xã Tân An - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 850 triệu

      850 triệu 100 m2 8,5 triệu/m2
      chủ ngộp NH bán ngay giá rẻ hơn thị trường 400 tr-lô MT đường ấp 3 cạnh khu công nghiệp tân an dt 148m giá 1 tỉ 250 tr ( giá thị trường 1,7 tỉ)đường quy...
      Đường Ấp 3, Xã Tân An, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 750 m2 tại Phường Thịnh Đán - Thái Nguyên - Thái Nguyên, giá rẻ

      Thỏa thuận 750 m2
      Với tổng DT trong bìa là 750 mét vuông trong đó có 200m thổ cư, DTSD thực tế là 1000 mét vuông. - trên đất có sẵn hotel 5 tầng bao gồm 30p nghỉ...
      Phường Thịnh Đán, Thái Nguyên, Thái Nguyên

      Sở hữu đất nền 125 m2 tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 125 m2
      Chuyên mục hàng ngon giá bổ rẻ mỗi tuần.Cần bán miếng đất 125m2, toàn bộ thổ cư, sổ riêng, công chứng ngay trong ngày 8* 8*.Vị trí liên kế Đồi chè Tâm...
      Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nền đất 28000 m2 tại Xã An Điền - Bến Cát - Bình Dương, giá 70 tỷ

      70 tỷ 28000 m2 2,5 triệu/m2
      Cần bán 2,8ha đất quy hoạch SKC MT ĐT 748 xã An Điền, TX Bến Cát, BD.Vị trí đẹp, cạnh KCN Rạch Bắp.Thuận lợi xây nhà xưởng SX, xây nhà xưởng cho thuê.L/H...
      Xã An Điền, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nền đất 100 m2 tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Cuối năm bán ngay miếng đất nền khu Lakeside - Bàu Tràm.DT 100 mét vuông.Đường 5m5.Tây Nam.Khu vực cư dân hiện hữu, tiện ích đầy đủ.SHR công chứng...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.