Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nền đất 2495 m2 tại Xã Nhuận Trạch - Lương Sơn - Hòa Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 2495 m2
      Bán 2495 m, MT 30 m, phân đc 2, 3 lô. Đối diện khu công nghiệp Nhuận Trạch, huyện Lương Sơn, Tỉnh Hoà Bình. Cách đường Thành phố Hồ Chí Minh 800 m,...
      Xã Nhuận Trạch, Lương Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu đất nền 735 m2 tại Xã Phụng Công - Văn Giang - Hưng Yên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 735 m2
      Đường to nghênh ngang MT rộng chia đc thành 6 lô liên hệ 0978 391 ***
      Xã Phụng Công, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Đất mặt biển Sổ Lâu dài 100 phần trăm thổ cư - giá 1 tỉQuy Hoạch:+ Flamigo làm khu nghỉ dưỡng resort 93ha ( đã có đề xuất)+ Quất Lâm lên TX:Cao tốc...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Sở hữu nền đất 132 m2 tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình, giá 1,64 tỷ

      1.64 tỷ 132 m2 12,41 triệu/m2
      DỰ ÁN NẰM Ở TRUNG TÂM THỊ TRẤN HÀNG TRẠM - YÊN THỦY. NẰM SÁT TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH HUYỆNGIÁ CHỈ TỪ 12.4TR/M2SHR TRAO TAY
      Dự án DHome Yên Thủy, Huyện Yên Thủy, Hòa Bình

      Bán gấp nền đất 65 m2 tại Đường Bình Đường - Dĩ An - Bình Dương, giá 550 tr

      550 triệu 65 m2 8,47 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán ngay nền đất thuộc dư án đông Bình Dương. Dt 65m thổ cư full, đường nhựa 7m vĩa hè 3m có lối thoát hiêm 2m .
      Dự án Khu đô thị Đông Bình Dương, Dĩ An, Bình Dương

      Bán lô đất nền F0 94m2, khu Công Nghiệp Yên Sơn- BẮc Lũng.Có sổ đỏ.

      2 tỷ 94 m2 21,28 triệu/m2
      Cần bán lô đất nền chính chủ F0 94m2 nằm trên mặt đường quốc lộ 37,sát khu Công Nghiệp Yên Sơn- Bắc Lũng. Đặc điểm: - Đất rộng đẹp. - Vị trí buôn bán tốt....
      Xã Bắc Lũng, Huyện Lục Nam, Bắc Giang

      Bán nhanh đất nền 17000 m2 tại Xã Vân Hồ - Vân Hồ - Sơn La, thỏa thuận

      Thỏa thuận 17000 m2
      - Bán 17,000 m2 đất đã có sổ trồng cây lâu năm , dễ dàng chuyển đổi lên nền thổ cưGiao thông thuận lợi, thế đất bằng phẳng giáp danh với thị trấn mộc Châu...
      Xã Vân Hồ, Vân Hồ, Sơn La

      Bán nhanh đất nền 135 m2 tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 135 m2 11,12 triệu/m2
      chào bán giỏ hàng giá gốc từ CĐT giá siêu rẻ TT 3 đợt trong vòng 12 tháng Nằm trên trục đường 7m5 , ngay cạnh trường Trung học phổ thông Nguyễn HuệGần...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán nền đất 105 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 105 m2
      đất nền thiết kế bài bản theo tiêu chuẩn của nhật bản.DT: Đa dạng - từng lô và từng vị trí.Chính sách:- TT nhanh.- Trả trước 20 phần trăm.- Trả trước...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp đất nền dự án 170 m2 tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá tốt

      Thỏa thuận 170 m2
      Kèo thơm xuất hiện Đường Nổi tiếng ở Chơn Thành mà giá đường Bê Tông Lô 2 MT Đất Trung tâm_ Đường Lạc Long Quân, Chủ Cần bán giá 3tỉ 5DT: 9x18x137  mét...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu lô đất nền 150 m2 tại Thị xã Sầm Sơn - Thanh Hóa, giá tốt

      Thỏa thuận 150 m2
      Gia đình tôi đc nhận 1 xuất đất tái định cư theo diện đc đền bù tại Quảng Châu, TP Sầm Sơn thuộc dự án Sun Gruop Sầm Sơn, Thanh Hoá.mảnh đất 150m2, MT 7m...
      Đường Nam Sông Mã, Phường Quảng Châu, Sầm Sơn, Thanh Hóa

      Sở hữu nền đất 70 m2 tại Phường Hùng Vương - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      Em bán mảnh đất nền sổ hồng riêng khu đô thị TMS Phúc Yên.70m2.80m2.90m2.View công viên.giá siêu mềm.cư dân ở đông đúc.Hạ tầng xịn.Tiện ích xung...
      Dự án TMS Grand City Phúc Yên, Phường Hùng Vương, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Huyện Bến Cát - Bình Dương, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Kẹt tiền bán lỗ thu hồi vốn mảnh đất 100 mét vuông MT đường nhựa 25m thuộc dự án Mega City 1, ngay trung tâm TX Bến Cát.- Cách chợ bến cát 5 ph.-...
      Dự án Mega City, Đường Hùng Vương, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 100 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      * Lô góc 2 MT đường A11A và A4B sát Tỉnh Lộ 824 và trung tâm hành chính.* Cạnh KCN Đức Hòa DT (1000 ha) đang hoạt động.* GĐ 2 KDC Tân Đức, Đức Hòa, Long...
      Đường ĐT 824, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp nền đất 1000 m2 tại Xã Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá tốt

      Thỏa thuận 1000 m2
      DT 2 nền đất 1000 - 1200 m2 giá siêu mềm, gần ngay KDC thôn 10a Lộc Thành.- Đất hiện trồng bơ và mít đỏ đã thu có người chăm sóc.- View thì săn mây và...
      Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán gấp nền đất 106 m2 tại Xã Hồng Thái - Phú Xuyên - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 106 m2
      DT 106m2 - thôn Duyên Yết, Hồng Thái, Phú Xuyên.- DT 106m2 - MT 9.61m2, hậu 10.34m.- Đường oto, thông khắp nơi, tiện ích đầy đủ.- Chia 2 lô đẹp, đầu tư giữ...
      Xã Hồng Thái, Phú Xuyên, Hà Nội

      Cần bán nền đất 85 m2 tại Huyện Nam Sách - Hải Dương, giá 2,25 tỷ

      2.26 tỷ 85 m2 26,5 triệu/m2
      Rẻ nhất hướng Tây Nam Sách.Chỉ 1.4xx tỉ (xx nhỏ xíu ạ, rẻ hơn miếng đất trong làng xa trung tâm) đã có miếng đất Nhìn sang vườn hoa cây xanh vô cùng...
      Dự án Khu đô thị Tây Nam Sách, Thị trấn Nam Sách, Nam Sách, Hải Dương

      Sở hữu ngay nền đất 97 m2 tại Thành phố Hải Dương - Hải Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 97 m2
      Dự án KĐT Bắc Cầu Hàn nằm ven sông Thái Bình, ngay dưới chân cầu Hàn, cách QL 1A 1 kilomet, trung tâm thành phố. Hải Dương ~ 3,5 kilomet. Khu...
      Dự án Khu đô thị Bắc Cầu Hàn, Xã An Thượng, Hải Dương, Hải Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!