Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.844 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp lô đất nền 1000 m2 tại Đường 3 - 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 680 triệu

      680 triệu 1000 m2 0,68 triệu/m2
      DT 1000 mét vuông.Sổ sẵn.Giá 680 tr.Ac thiện chí liên hệ ngay e xem đất xem sổ.
      Đường 3, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 115 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 864 triệu

      864 triệu 115 m2 7,52 triệu/m2
      bán ngay 115,3 mét vuông đất phân lô thôn Đồi Mít, xã Nam Phương Tiến, Chương Mỹ, TP Hà Nội.- DT: 115,3 mét vuông. MT: 4,35m. Hướng: TN.- nền...
      Xã Nam Phương Tiến, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 126 m2 tại Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 126 m2 134,93 triệu/m2
      𝐂𝐡𝐮𝐲𝐞̂̉𝐧 𝐧𝐡𝐮̛𝐨̛̣𝐧𝐠 đ𝐚̂́𝐭 𝐧𝐡𝐚̀ 𝐩𝐡𝐨̂́ 𝐭𝐡𝐮𝐨̣̂𝐜 𝐝𝐮̛̣ 𝐚́𝐧 𝐏𝐡𝐮́ 𝐌𝐲̃ 𝐕𝐚̣𝐧 𝐏𝐡𝐚́𝐭 𝐇𝐮̛𝐧𝐠 𝐥𝐢𝐞̂̀𝐧 𝐤𝐞̂̀ 𝐯𝐨̛́𝐢...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Đất nền khu dân cư Thái Sơn, Phước Kiển, Nhà Bè.- giá cả thỏa thuận.DT đa dạng.SHR cầm tay vay NH.Nằm trên tuyến đường Nguyễn Hữu Thọ.Xung quanh toàn...
      Dự án Thái Sơn 1, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 169 m2, mặt tiền 6m tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 169 m2
      Thông tin mô tả:L/H 0935 433 ***- Có việc cần bán miếng đất Bạch Đằng. Vị trí Vip nhất tuyến Bạch Đằng.- View ra sông Hàn. Buôn bán sầm uất cả ngày đêm....
      Đường Bạch Đằng, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 100 m2 14,5 triệu/m2
      Vị trí: MT QL 1A và đường Trảng Bom - An Viễn ngay TTHC Huyện Trảng Bom và đối diện khu công nghiệp Bàu Xéo.Quy mô: 13.9 ha gồm 239 đất nền, căn nhà phố...
      Dự án Khu đô thị Bàu Xéo, Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Trảng Bom, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền 446 m2, mặt tiền 18m tại Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 7,58 tỷ

      7.59 tỷ 446 m2 17 triệu/m2
      21 - bán ô nền thổ cư xã Hạ Long - Huyện Vân Đồn - Tỉnh Quảng Ninh.Giá: 17Tr/m2.Hướng: hướng Đông Bắc.DT: 446,3m2 (ngang 18,73m sâu 23,83m).Trong đó:...
      Đường 334, Xã Hạ Long, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán nền đất 100 m2, hướng Tây-Nam tại Đường 21 - Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Đầu Tư Sinh Lời: Đất Nền 100 mét vuông Tại KĐT Hòa Lạc, Thôn 7, Phú CátKĐT Hòa Lạc đang nổi lên như một điểm đến đầu tư hấp dẫn nhờ quy hoạch hiện...
      Đường 21, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền mặt tiền 9m, hướng Tây tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Dự án căn biệt thự biển Giáng Hương nằm ngay cửa ngõ phía Đông của TP Nha Trang, cách trung tâm TP ~ 10 kilomet. Dự án có MT đường Phong Châu, một...
      Dự án Giáng Hương, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án Khu biệt thự Sentosa Villa, 250 m2 tại Phan Thiết, giá 4 tỷ

      4 tỷ 250 m2 16 triệu/m2
      - Cần bán hai lô view biển dự án Sentosa Phan Thiết.- Là 1 trong hai dự án duy nhất mặt biển Mũi Né đc cấp bìa đỏ lâu dài.- Cam kết giá cực rẻ thị trường...
      Dự án Sentosa Villa, Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 90 m2 tại Lương Hòa - Bến Lức - Long An, giá 1,76 tỷ

      1.76 tỷ 90 m2 19,5 triệu/m2
      🌟 Giữ chỗ GĐ 1 – Ưu đãi khủng nhất năm!Vị trí kim cương: MT Vành Đai 4, trung tâm Bến Lức – cửa ngõ kết nối Hồ Chí Minh & Miền Tây, chỉ 30 ph về Q....
      Đường ĐT824, Xã Lương Hòa, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán nền đất 200 m2, mặt tiền 6m tại Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 200 m2 20,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà phố đường Trần Hưng Đạo Quảng Nam ( Dt607)Gần ĐH nội vụGần cấp 1 và mẫu giáoCách KCN điện điện ngọc 1 kilomet
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      Bán nền đất giá cực rẻ đường T28 (Võ Văn Kiệt) rộng 40m thuộc khu đô thị An Bình Tân - Nha Trang.- DT: 100m2 ngang 5m.- pháp lí: Đã có sổ hồng riêng...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T28, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 400 m2, mặt tiền 20m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 12 tỷ

      12 tỷ 400 m2 30 triệu/m2
      Bán lô cặp căn biệt thự Gói 2 KDT Mỹ Gia, trục đường số 6 - đường chính rộng 18 mét. Cặp siêu đẹp 400 mét vuông ngang 20met thích hợp xây căn biệt ...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Số 6, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 424 m2, mặt tiền 14m tại Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 50,88 tỷ

      50.88 tỷ 424 m2 120 triệu/m2
      🌺🌺🌺 Khai bát đầu xuân💐💐💐💐💥𝗖𝗮̂̀𝗻 𝗯𝗮́𝗻 𝗻𝗵𝗮𝗻𝗵! 𝗠𝗮̣̆𝘁 đ𝘂̛𝗼̛̀𝗻𝗴 𝗡𝗴𝘂𝘆𝗲̂̃𝗻 𝗧𝗵𝗶̣ Đ𝗶̣𝗻𝗵 - 𝗣𝗵𝘂̛𝗼̛́𝗰 𝗟𝗼𝗻𝗴 𝗧𝗽 𝗡𝗵𝗮...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
      U
      Trần Thị Huyền Uyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay lô đất nền 56 m2, mặt tiền 4m tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 56 m2 45 triệu/m2
      CẦN TIỀN bán gấp mảnh đất PHÚC LỢI, LONG BIÊN, thành phố Hà Nội- DT : 55,6m2 mt=hậu= 4m Ngõ trước nhà 2,5m- giá : 45tr/m2-☎️ liên hệ: Nguyễn Bách :...
      Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất nền 100 m2, hướng Tây - Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 100 m2 36,5 triệu/m2
      Bán đất đường 7,5m Bùi Thiện Ngộ B1.40, hướng Tây Nam, sát Lê Quảng Chí, giá chỉ 3,65 tỉ, Hòa Xuân. + dt 100 mét vuông. + Tây Nam , + giá siêu...
      Đường Bùi Thiện Ngộ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền dự án 108 m2 tại Xã Bình An - Thăng Bình - Quảng Nam, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 108 m2 11,12 triệu/m2
      📍 Xã Thăng Điền – TP. Đà Nẵng | 🌊 sát biển Bình Minh – Tam Kỳ – khu công nghiệp Chu Lai+ Tên thương mại: HIGHWAY RESIDENCE+ Loại hình: 39 mảnh đất...
      Xã Bình An, Huyện Thăng Bình, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!