Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.844 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nền đất 250 m2, mặt tiền 10m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 250 m2 62 triệu/m2
      mở bán nền đất căn biệt thự MT đường Bùi Tá Hán gần sông, Nam Việt Á, Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn- DT: 250m2 (10x25).- Đường: 15m vỉa hè 5m.- Hướng: hướng ...
      Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền 1800 m2, mặt tiền 30m tại Phường Kim Sơn - Sơn Tây - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1800 m2
      1800 mét vuông bám hồ hồ Kim Sơn TX Sơn Tây nối thông Hồ Đồng Mô với nhiều điểm du lịch 0973 219 ***.4,x tỉ giảm gần 10 giá so với thời điểm trước.Bám...
      Phường Kim Sơn, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 100 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      - Vị trí: MT Nơ Trang Long, P13, Bình Thạnh. (gần NH công thương Việt Nam).- DT: 80 - 100m2 (5x20m).Tiện ích:- Đất nằm ngay MT, gần chợ, trường học cao đẳng...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền tại Đường Đoàn Nguyễn Tuấn - Tân Quý Tây - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Ngộp! Ra nhanh miếng đất đường Đoàn Nguyễn Tuấn, xã Tân Quý Tây, huyện Bình Chánh, TP. TP.HCM.Giá: thương lượng (chồng tiền sang tên ngay).DT: 129.6m2...
      Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, Xã Tân Quý Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay lô đất nền Khu đô thị Phúc An Garden, 75 m2 tại Huyện Bàu Bàng, giá 900 tr

      900 triệu 75 m2 12 triệu/m2
      Cần bán 2 mảnh đất nền DT 75 mét vuông mỗi lô, giá 900tr, SHR chính chủ.gọi ngay chính chủ
      Dự án Phúc An Garden, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán nền đất 690 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 690 m2 6,67 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất ở tân hiệp 23- TP TÂN UYÊN. cư dân sầm uất, điện đường, trường trạm đầy đủ. Xung quanh nhiều nhà trọ và KCN lớn.DT 690m, có tc đã...
      Đường Tân Hiệp 23, Phường Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án Khu đô thị Phú Mỹ An, 130 m2, mặt tiền 5m , giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 130 m2 31,93 triệu/m2
      Bán 130 mét vuông, 5x26m hướng Tây đường Trần Quốc Vượng.Trục thông qua KĐT FPT.Trục này KD khá thuận.Gần cụm căn hộ FPT Plaza gần sông sát biển.giá...
      Dự án Phú Mỹ An, Đường Trần Quốc Vượng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 68 m2, mặt tiền 6m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 68 m2
      Thông tin nền đất:- DT 68 mét vuông, full thổ cư, lô góc, 2 MT.- MT 6m, hậu 6,3m, nở hậu.- Cách đường Tỉnh lộ 420 chỉ 500m.- Cách khu CNC Hòa Lạc chỉ...
      Đường Tỉnh lộ 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 640 triệu

      640 triệu 80 m2 8 triệu/m2
      Đất ở gần biển sở hữu lâu dài.Cách biển chỉ 150 - 200m.- Sẵn sổ, bao phí thuế sang tên sang nhượng luôn.- Quy hoạch 2030 Quất Lâm lên TX.-Cạnh Khu nghỉ...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Bán đất nền dự án 143 m2, mặt tiền 6m tại Phú Vang - Thừa Thiên Huế, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 143 m2 12,51 triệu/m2
      Bán đất KQH Phước Linh.-------------------------------------------Vị trí: Nằm gần trung tâm chỉ mất chưa đầy 10p để di chuyển tới những trục đường chính của...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Phú Mỹ, Phú Vang, Thừa Thiên Huế
      Đ
      Nguyễn Đôn Thành Đạt Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, hướng Tây - Nam tại Thành phố Quy Nhơn - Bình Định, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất nền 100m2 (5x20)Đường Chế Lan Viên, Ghềnh Ráng, Quy NhơnThuộc dự án Richmond Hưng Thịnh Quy NhơnGiá 4 tỉ/nềnpháp lí đầy đủ.liên hệ ...
      Dự án Richmond Quy Nhơn, Quy Nhơn, Bình Định
      T
      Phi Toàn - Tập Đoàn Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nền đất 2 m2, mặt tiền 60m, hướng Đông - Nam tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 115 tỷ

      115 tỷ 2 m2 57500 triệu/m2
      Bán nền đất hàng " Quý & Hiếm " một bước chạm " Vịnh di sản thế giới ". Vị trí: nền đất BT KĐT Nam Cảng Tuần Châu, P. Tuần Châu, Hạ Long, Quảng Ninh. ...
      Đường Ngọc Châu, Phường Tuần Châu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay đất nền 768 m2 tại Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 768 m2 11,98 triệu/m2
      Cần bán miếng đất siêu mẫu 3 MT đường Lê Chí Dân, tương bình hiệp. Đường mới mở rộng chà bá luôn.DT: 23x34m, tổng 768 mét vuông, thổ cư 150 mét ...
      Đường Lê Chí Dân, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Đường 8 - Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      GĐ mới Blue Diamond, vị trí kim cương trung tâm Q9 cơ hội vàng đầu tư TP phía đông.Bán nền thổ cư, bao sang tên công chứng. (Blue Diamond Riverside).- Vị...
      Dự án Blue Diamond riverside, Đường 8, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 655 triệu

      655 triệu 80 m2 8,19 triệu/m2
      - Cách đường Hưng Nhơn vừa mở rộng lộ giới chỉ 70m.- Kết nối ra các tuyến cao tốc chợ Đệm.- liên kế các tiện ích lớn như: chợ Bình Chánh, bến xe miền tây,...
      Đường Hưng Nhơn, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Giao Thủy - Nam Định, giá 800 tr

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Cần bán nền đất 100m2, chỉ từ 800tr full thổ cư, view mặt biển siêu đẹp, bìa đỏ sẵn sàng sang tên.Cần bán nền đất 100m2, chỉ từ 800tr full thổ cư, view...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán đất nền 75 m2 tại Đường ĐT 747 - Uyên Hưng - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 75 m2 18,14 triệu/m2
      Chính chủ bán 2 miếng đất 75m2 KDT Tân Long 1,2. vị trí đẹp giá ngợp.khu dân cư nằm ngay BV mới tân uyên - trung tam TX di chuyển đi các tiện ích: Trương...
      Dự án KĐT Tân Long, Đường ĐT 747, Phường Uyên Hưng, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 63 m2, mặt tiền 4m tại Xã Lại Xuân - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 500 tr

      500 triệu 63 m2 7,94 triệu/m2
      Không thể tin nổi giá tròn xoe chỉ có 500tr cho 1 lô 2 MT.Cc gửi em 2 lô có DT 63m2.- Ngang 4,5m.- Đường trước đất oto đỗ tận cửa thông các ngả.- Xung quanh...
      Xã Lại Xuân, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!