Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.844 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Móng Cái - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Thời điểm vàng mua BĐS.- Vị trí ngay Trung Tâm ngã 4, cạnh đại dự án Vinhome.- giá cực tốt - có bìa đỏ.- Trung Quốc mở cửa - thúc đẩy Móng Cái phát...
      Dự án ASC Móng Cái, Phường Hòa Lạc, Móng Cái, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh lô đất nền 48 m2, mặt tiền 4m tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1,56 tỷ

      1.56 tỷ 48 m2 32,5 triệu/m2
      Bán đất nền Him Lam Hùng Vương chỉ từ 1,5 tỉ/lô :- DT: 48-56,3m2- Hướng: hướng Đông Bắc - hướng Đông Nam - hướng Tây Bắc - hướng Tây Nam- Đường...
      Dự án Him Lam Hùng Vương, Quận Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán ngay nền đất 500 m2, mặt tiền 8m tại Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 700 tr

      700 triệu 500 m2 1,4 triệu/m2
      Kẹt tiền hạ giá bán nhanh lô Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh đường nhựa KDC thông qua TL8B và TL8. Gần chợ, trường học, uỷ ban- DT : 500 mét vuông có 150m thổ...
      Đường 8, Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 31 m2 tại Phường Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 31 m2 82,26 triệu/m2
      bán ngay đất đẹp, 31m2, 2.55 tỉ, ngõ tương đối rộng, gần trường Trung học phổ thông Tây Hồ, gần oto, Phú Thượng, Tây HồGần ciputra, gần võ chí công,...
      Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán đất nền Khu du lịch nghỉ dưỡng biển Ocean Dunes, 140 m2, mặt tiền 7m , giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 140 m2 53,58 triệu/m2
      Bán đất Phố Biển giá siêu tốt cuối tháng 3, liên hệ ngay: 0919 080 *** gặp Linh để hỗ trợ.- A3 140 mét vuông hướng phố 8 tỉ 150.- A4 119 mét ...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận.

      Cần bán ngay nền đất 448 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Thủ Thừa - Long An, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 448 m2 14,51 triệu/m2
      Bán đất xã Nhị Thành Thủ Thừa, gần ngay cổng khu công nghiệp Hòa Bình. + nền thổ cư trong khu công nghiệp Hòa Bình - Long Hậu Ấp 7 Nhị Thành Thủ Thừa...
      Xã Nhị Thành, Thủ Thừa, Long An
      P
      Trần Thị Mỹ Phương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền 46 m2 tại Xã Tân Lập - Đan Phượng - Hà Nội, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 46 m2 34,79 triệu/m2
      + nền đất vuông vức gần khu chợ và trực đường lớn oto.+ đường vào rộng thoáng xung quanh có nhiều cư dân ở đông đúc và thông với nhiều trục đường lớn và...
      Đường Đan Hội, Xã Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 68 m2 tại Phủ Hà - Phan Rang - Tháp Chàm - Ninh Thuận, giá 2,35 tỷ

      2.36 tỷ 68 m2 34,61 triệu/m2
      📍 **Vị trí đắc địa – Tâm điểm kết nối** - Nằm trên trục vàng **Trần Phú & 21/8**, kết nối QL 1A, sân bay Thành Sơn và các điểm du lịch nổi tiếng...
      Đường Trần Phú, Phường Phủ Hà, Thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, Ninh Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 70 m2 tại Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      sang nhượng, ký gửi khu dân cư An Nông 1 Làng Sen, MT Tỉnh Lộ 10, đã có sổ.Tên dự án: khu dân cư An Nông 1 Làng Sen.Vị trí dự án: MT đường Tỉnh Lộ 10,...
      Dự án An Nông Residence, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng đất nền dự án 102 m2, hướng Đông - Nam tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 102 m2 11,77 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Đất nền khu dân cư Cát Tường chuẩn Nhật đầu tiên tại hướng Đông Nam Bộ.Dự án Cát Tường Park House:Quy mô: 8,3 ha.DT đa dạng: 85m2, 92m2,...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay lô đất nền 300 m2, mặt tiền 15m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 300 m2 35 triệu/m2
      khu đô thị mới Lê Hồng Phong 2 - Nha Trang.Chủ đất cần tiền đi nước ngoài bán ngay mảnh đất căn biệt thự.- DT 300 mét vuông ngang 15m.giá:...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nền đất 99 m2, mặt tiền 5m tại Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 99 m2 17,18 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang.- DT: 99,2 mét vuông ngang 5m (full thổ cư).- Đường hiện trạng rộng 8,5m, xung quanh đã xây nhà...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa
      D
      Nguyễn Thị Hồng Diễm Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Cần bán nền đất thổ cư fullTrong KDC hiện hữu, xã An Phước- Gần tuyến cao tốc Biên Hòa- Vũng Tàu- Gần sân bay Long Thành- Gần chợ, trường, UB...- DT 100m2...
      Đường Quốc Lộ 51, Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất Khu đô thị Lê Hồng Phong II tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10,12 tỷ

      10.12 tỷ 0 m2
      Vị trí lô góc rất đẹp giáp 2 đường lớn. 2 mặt giáp đường nhựa với ngang rất rộng gần 15m và gần 10m.Đường số 8 rộng 20m thông dài kết nối với đường bờ sông...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 8, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 138 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10,35 tỷ

      10.35 tỷ 138 m2 75 triệu/m2
      Bán lô Duy nhất đường 28 . khu đô thị VCN Phước Long 2. Vị trí KD tốt . contact em Hoàng 0905 907 *** ạ. ---------------------DT 138 mét vuông Ngang...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 90 m2 tại Xã Phú Chánh - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 90 m2 13,34 triệu/m2
      Đất ngộp. Sổ sẵn.Dt 5x18 có 50m thổ.Đường hiện hữu bê tông 6m.Nhờ ace môi giới chạy hộ e gửi lộc.Giá 1tỷ2.liên lạc e gửi thêm TT tham khảo.
      Xã Phú Chánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất 112 m2, mặt tiền 7m tại Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội, giá 41 tỷ

      41 tỷ 112 m2 366,08 triệu/m2
      Bán nhà đất mặt phố An Trạch - Cát Linh - Đống Đa - thành phố Hà Nội, MT 7,6m.DT bìa đỏ 112m, MT 7.6m. Đất nằm ở vị trí đắc địa của phố An Trạch, rất...
      Phố An Trạch, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu đô Thị Five Star Eco City, 100 m2, mặt tiền 15m , giá 450 triệu

      450 triệu 100 m2 4,5 triệu/m2
      CSBH tốt nhất năm 2023.CK 2 phần trăm cho 20 nền đầu tiên & duy nhất KĐT Five Star.- Vị trí: MT Đinh Đức Thiện, gần chợ Bình Chánh, gần Cao tốc Bến...
      Dự án Five Star Eco City, Huyện Cần Giuộc, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.