Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.844 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu đô thị An Phú An Khánh, 160 m2, mặt tiền 10m , giá 24 tỷ

      24 tỷ 160 m2 150 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh đất bìa đỏ MT đường Bùi Tá Hán Q2.Vị trí ngay Lương Định Của.DT 10*16m.Đường rộng thông thoáng.Tiện ích bao quanh: trường Tiểu học,2,3...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 90 m2 tại Hoằng Ngọc - Hoằng Hóa - Thanh Hóa, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 90 m2 21,12 triệu/m2
      chào bán " Hải Tiến Center " - đất nền sát biển có bìa đỏHiện tại em có quỹ gần 200 nền đất nền ngay trung tâm huyện Hoàng Hoá, đối diện BV đa khoa Hải...
      Đường Tỉnh lộ 510, Hoằng Ngọc

      Chuyển nhượng đất nền dự án 1000 m2, mặt tiền 25m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 1000 m2 3,4 triệu/m2
      Tôi chính chủ kẹt vốn KD ở SG cần bán nhanh miếng đất ông bà cho ở Long Đức sau lưng khu công nghiệp.- Đất tôi hiện là CLN nhưng phủ hồng bao lên thổ cư...
      Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nền đất 208 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 35,36 tỷ

      35.36 tỷ 208 m2 170 triệu/m2
      * Cần bán nhanh đất An Phú An Khánh, vị trí đẹp, giá siêu mềm.Khu B:- 5m x 23m, đường 12m, 195tr/m2- 10m x 20m, đường 12m, 210tr/m.- 10m x 20m, đường...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 104 m2, mặt tiền 5m tại Hội An - Quảng Nam, giá 1 tỷ

      1 tỷ 104 m2 9,62 triệu/m2
      Bán nền đất hơn 100 mét vuông tại P. Thanh Hà, TP Hội An, tỉnh Quảng Nam.- DT: 104,2  mét vuông.- Kích thước: Ngang 5,6m, nở hậu 5,8m.- Tây ...
      Phường Thanh Hà, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Cần bán đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Phường 4 - Vị Thanh - Hậu Giang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      bán ngay mảnh đất MTĐ Nguyễn Lữ, LK trường TH Trần Quốc Toản, P. 4, Vị Thanh, Hậu Giang.DT: 120 mét vuông.Vị trí đất rộng rãi thoáng mát, hợp phong...
      Đường Nguyễn Lữ, Phường 4, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán gấp nền đất 98 m2 tại Thới Tam Thôn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 802 triệu

      802 triệu 98 m2 8,19 triệu/m2
      Đất SHR chính chủ cần bán gấp để thu hồi vốn.giá: 802 tr ( thỏa thuận thêm ).DT: 98m2 ( đất full thổ, xây tự do ).Đất đã chừa lộ giới, không bị dính quy...
      Đường Trịnh Thị Miếng, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 100 m2 90 triệu/m2
      Thông tin chi tiết.Đầu tư giá siêu mềm, đường oto tránh nhau, xây dựng.DT 100m.Đông Bắc: Phong thuỷ tốt, thúc đẩy sự phồn thịnh, mang lại may mắn và...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền VSIP I Bình Dương, 300 m2, mặt tiền 16m tại Thuận An, giá 420 tỷ

      420 tỷ 300 m2 1400 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần sang gấp miếng đất trong KCN Viet - Sing, Thuận An.* DT: 5 x 30: 150m2.- Đất đã có sổ hồng, thổ cư 100 phần trăm.- Đường nhựa 16m,...
      Dự án VSIP 1, Đường 10, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 615 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 20,3 tỷ

      20.3 tỷ 615 m2 33 triệu/m2
      - Vị trí dự án Chiến Thắng( Khu phân lô Trần Cao Nguyên) nằm trên đường Gò Nổi, đoạn từ đường Nguyễn Duy Trinh rẻ vào bên dưới Cầu Xây Dựng, thuộc P. Phú...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 105 m2 44,77 triệu/m2
      Bán đất trung tâm TP, cách biển 300m.- Lô 1 : 105 ngang 5m.- Lô 2 : 108m2 ngang 5m- Lô 3 : 111m2 ngang 5m- Lô 4 : 112m2 ngang 5mgiá : 45 tr/m+ Đông Nam...
      Đường Đoàn Trần Nghiệp, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền mặt tiền 4m, hướng Nam tại Bắc Bình - Bình Thuận, giá 70 tỷ

      70 tỷ 0 m2
      CẦN BÁN ĐẤT LÀM DỰ ÁN!* Vị trí: Xã Hồng Phong - Bắc Bình - Bình Thuận- DT: 120Ha (120 mẫu - cây hằng năm)- giá hết: 70 tỉ (gặp chủ thỏa thuận)* liên lạc:...
      Đường 715, Xã Hồng Phong, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán gấp đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 15m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 300 m2 36 triệu/m2
      Bán đất xây căn biệt thự khu đô thị Lê Hồng Phong 2.DT: 300m2 (15x20).Hướng: Bắc ghé Tây.Đường nhựa rộng 13 mét, gần công viên cây xanh.giá: 36 tr/m2.
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 80 m2 tại Hưng Lộc - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 80 m2 32,5 triệu/m2
      đc: QL1A, xã Hưng Lộc, huyện Thống Nhất, Đồng Nai.mảnh đất ngay MT QL 1A, Đối diện khu công nghiệp Quốc Tế Hưng Lộc, nền cao ráo thoáng mát, bằng phẳng...
      Dự án Dragon Dream City, Đường Quốc lộ 1A, Xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán đất nền 312 m2, mặt tiền 15m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,85 tỷ

      16.85 tỷ 312 m2 54 triệu/m2
      Một lô đất căn biệt thự rẻ nhất khu dân cư Phú Nhuận cần bán ngay. Vị trí MT đường 16mDT: 14 x 22,3. 312m2giá cực rẻ chỉ với 54tr/m2 TLsổ hồng riêng...
      Dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất Nam Phong Lotus Garden, 143 m2 tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 143 m2 8,96 triệu/m2
      Chủ kẹt cần bán nhanh nền căn biệt thự lô góc khu dân cư Nam Phong Ecotown 2 DT 143m²(7*20m), vị trí nền đẹp rất thích hợp cho việc mua xây dựng nhà ở...
      Dự án Nam Phong Lotus Garden, Cần Đước, Long An

      Bán gấp đất nền Green Park Cẩm Phả, 108 m2, mặt tiền 7m tại Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 108 m2
      Safabay - TTP Cẩm Phả.bất động sản mặt biển Vịnh Bái Tử Long, Cẩm Phả, Quảng Ninh.1. Vị trí trung tâm: SafaBay trải dài 3 P. trung tâm Cẩm Bình - Cẩm...
      Dự án Green Park Cẩm Phả, Phường Cẩm Bình, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Đường Hòa Liên 5 - Hòa Liên - Hòa Vang - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ gửi bán 1 số miếng đất tái định cư Hòa Liên - Đà Nẵng.* Lô Hòa Liên 5.DT 100 mét vuông.Đường 7m5.Song song nguyễn Tất Thành kéo dài.Sạch...
      Đường Hòa Liên 5, Xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!