Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền 1016 m2 tại Xã An Cơ - Châu Thành - Tây Ninh, giá 471 tr

      471 triệu 1016 m2 0,47 triệu/m2
      + Với ~ 3h lái xe theo các trục đường lớn và chỉ chưa đến 110 kilomet để về đến An Cơ thì các nền đất ở Tây Ninh vẫn còn quá rẻ so với khu vực khác.+...
      Xã An Cơ, Châu Thành, Tây Ninh

      Cần bán đất nền 4017 m2 tại Xã Tiến Thành - Phan Thiết - Bình Thuận, giá rẻ

      Thỏa thuận 4017 m2
      Bán đất kề Novaworld.- Thôn Tiến Bình - Xã Tiến Thành - TP. Phan Thiết.DT: 4017,3 m2.- Cách 719B tầm 700m, đất 2 MT đường đất sỏi hiện hữu, oto chạy vi vu...
      Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      1 tỷ đất nền Hòa Lạc, Thạch Thất, gần khu Đại Học Quốc Gia, FPT,CNC

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      1 tỷ đất nền Hòa Lạc, Thạch Thất, gần khu Đại Học Quốc Gia, FPT,CNC+ ( Anh Thợ Đất ) số 1 Đất Nền Hòa Lạc, Khu Công Nghệ cao+ Quỹ đất hơn 100 sản phẩm sạch...
      Đường Đường 21, Xã Xã Tân Xã, Huyện Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nền đất 1000 m2 tại Xã Tân Phong - Tân Biên - Tây Ninh, giá 415 triệu

      415 triệu 1000 m2 0,42 triệu/m2
      Đất KDC, đường đất oto vi vu
      Xã Tân Phong, Huyện Tân Biên, Tây Ninh

      Cần bán nền đất 100 m2 tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      - Đất chính chủ.- Vị trí đẹp... Toạ lạc tại dự án Goldcity, nằm ngay khu công nghiệp Bàu Bàng, cách trung tâm hành chính Bàu Bàng và chân đường Cao tốc Mỹ...
      Dự án Nam An Bàu Bàng, Đường DX, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán gấp đất nền 130 m2 tại Xã Phước Vân - Cần Đước - Long An, giá 800 triệu

      800 triệu 130 m2 6,16 triệu/m2
      Kẹt NH cần bán nhanh lô gần chợ Phước Vân 5x30 cách chợ 200m đã có sổ hồngDT 5x26Đất Gần 3 Chợ Long Sơn, chợ Phước VânCách Chợ Gò đen 2 kilomet về...
      Xã Phước Vân, Cần Đước, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 1450 m2 tại Xã Vân Hòa - Ba Vì - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 1450 m2
      -cc bán miếng đất 1450m Thôn Đa Cuống xã Vân Hòa Huyện Ba Vì HN,-miếng đất nằm ở vị trí trục chính thôn,xe ô tô vào tận đất,đường bê tông sạch sẽ -Gần...
      Đường 446, Xã Vân Hòa, Ba Vì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2 tại Cần Giuộc - Long An, giá 715 triệu

      715 triệu 100 m2 7,15 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất nằm trên đường Trương Văn Bang Thị Trấn Cần Giuộc Tỉnh Long An .Đất đẹp, vuông vắn nằm trong KDC hiện hữu, xây dựng tự do, điện...
      Đường Trương Văn Bang, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Bán gấp đất nền tại Đường ĐT 743 - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 1,67 tỷ

      1.67 tỷ 0 m2
      Ở Thị Trường 4, 5 năm nay chưa xuất hiện 1 lôBán đất khu dân cư Lê Phong An Phú 1, p.An Phú, Tp.Thuận AnDT: 63,6 mét vuông thổ cư 100 phần ...
      Đường ĐT 743, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán đất nền 762 m2 tại Xã Bàu Đồn - Gò Dầu - Tây Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 762 m2
      35 x 23m Full thổ 762m. Gần khu công nghiệp Phước Đông. Tách 06 lô.- nền đất đẹp MT đường bê tông 35m gần khu công nghiệp Phước Đông.- Đất full thổ cư...
      Đường 784, Xã Bàu Đồn, Gò Dầu, Tây Ninh
      N
      Nam Nguyen Chuyên Đất Gò Dầu - Tây Ninh Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất nền 100 m2 tại Xã Tân An - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 850 triệu

      850 triệu 100 m2 8,5 triệu/m2
      chủ ngộp NH bán ngay giá rẻ hơn thị trường 400 tr-lô MT đường ấp 3 cạnh khu công nghiệp tân an dt 148m giá 1 tỉ 250 tr ( giá thị trường 1,7 tỉ)đường quy...
      Đường Ấp 3, Xã Tân An, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 175 m2 tại Thị xã Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 175 m2
      Cần sang nhượng gấp lô góc 2 MT Đông Nam MT quay biển 20m Đường trước nhà rộng 10,5 mét vuông vỉa hè 5m mỗi bên là trục đường chính nối từ đường bao...
      Dự án Green Dragon City, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 950 tr

      950 triệu 100 m2 9,5 triệu/m2
      Bán thanh lý giá mềm miếng đất trong KDC Phát Đạt Golden City - ngay trung tâm hành chính huyện Bàu Bàng, KCN Bàu Bàng. Xung quan tiện ích trường học,...
      Dự án Golden Future City, Đường DX 011, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán nền đất tại Đường Quốc lộ 1K - Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Giảm giá miếng đất MT chợ truyền thống KDC Phú Hồng Thịnh 10, P. Bình An, TP Dĩ An.- DT: 66,6 mét vuông (4x16,6m), thổ cư 100 phần trăm.Gần...
      Dự án KDC Phú Hồng Thịnh 10, Đường Quốc lộ 1K, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nền đất 102 m2 tại Xã Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 102 m2 15,69 triệu/m2
      Bán nền thổ cư gần 80m2 dài 17 ngang 6m. Đã có sổ.Hiện trạng như hình. MT bê tông 4.5m.(Cách chợ, ub xã, trương học 500m).cư dân đông đúc.giá cả thương...
      Đường D2, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Bán nhanh đất nền 7355 m2 tại Xã An Bình - Châu Thành - Tây Ninh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 7355 m2 0,55 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất DT đất 70x105m, TC 7355 mét vuông. Có 2000 mét vuông thổ cư còn lại đất trồng cây hàng năm khác.- Đường đá rộng rãi, oto...
      Xã An Bình, Châu Thành, Tây Ninh

      Chuyển nhượng đất nền 159 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 159 m2
      chào bán giỏ hàng F0 đường 20m5 - TT giãn trong 12 tháng.Vị trí: Nằm trên trục đường thông, đối diện trường cấp 3 Nguyễn Huệ Cách biển chỉ vài bước chân...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Đường ĐT 129, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán nhanh nền đất 5519 m2 tại Huyện Bắc Bình - Bình Thuận, giá 662 triệu

      662 triệu 5519 m2 0,12 triệu/m2
      Đất ngộp giảm 20 phần trăm.Đất ngay thị trấn Chợ Lầu.Giá gốc 828 tr giảm còn 662 tr.Tổng DT lô 5519 mét vuông.Nằm ngay sau KDC hiện hữu, bằng...
      Thị trấn Chợ Lầu, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.