Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.842 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu lô đất nền 181 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 181 m2 17,13 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán mảnh đất mua trong khu dự án Dragon Land.- Vị trí lô góc 2 MT thông thoáng.Dt 180.9 mét vuông sổ hồng riêng có sẵn sang tên...
      Dự án Dragon Land, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, hướng Tây - Nam tại Thành phố Quy Nhơn - Bình Định, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất nền 100m2 (5x20)Đường Chế Lan Viên, Ghềnh Ráng, Quy NhơnThuộc dự án Richmond Hưng Thịnh Quy NhơnGiá 4 tỉ/nềnpháp lí đầy đủ.liên hệ ...
      Dự án Richmond Quy Nhơn, Quy Nhơn, Bình Định
      T
      Phi Toàn - Tập Đoàn Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nền đất 122 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Bình Tân - Vĩnh Long, giá 320 triệu

      320 triệu 122 m2 2,63 triệu/m2
      - DT đất: 122m2 (rộng 4,5m, dài 28m).- Trong đó có 50m2 nền thổ cư, còn lại là cây lâu năm.- Đường đan bê tông rộng 1,5m (đc quy hoạch mở rộng thành Tỉnh...
      Xã Thành Lợi, Bình Tân, Vĩnh Long

      Sở hữu lô đất nền 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Thuận An - Bình Dương, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 64 m2 38,29 triệu/m2
      Đất trung tâm Lái Thiêu gần cầu Phú Long.Điên tích 64 mét vuông thổ cư full.Đường oto 5m xây dựng tư do.Sô hồng riêng công chứng ngay.giá 2,45 tỉ bao...
      Đường Lái Thiêu, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 100 m2 11,5 triệu/m2
      Bán nền hiếm đẹp, giá cực rẻ thị trường, lộ giới 27m huyết mạch của dự án, thông thẳng ra V. V. Kiệt, Kênh Xán Xà No. Với những thông số sau:- DT:...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán nhanh đất nền 60 m2, hướng Đông - Bắc tại Song Phương - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 60 m2 20 triệu/m2
      🌳 CHỦ không LO đc LS NH.NÊN CẦN BÁN mảnh đất 60m song phương hoài đức HN Giá chỉ 20trm Đất vuông đẹpGần vành đai4 đang thi công gọi ngay 0964 198 ***
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Song Phương, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 160 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 2 tỷ

      2 tỷ 160 m2 12,5 triệu/m2
      Bán đất nền KĐT biển Vịnh An Hòa City - TT chỉ 790 tr (40 phần trăm) sở hữu ngay miếng đất gần biển 159 mét vuông, đã có bìa đỏ sẵn sàng công...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán đất nền 80 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 80 m2 20 triệu/m2
      -DT : 80m² – 90m²- Đã lên full thổ cư, sang nhượng bất cứ lúc nào - Quy hoạch trong dự án cực đẹp, có SHR riêng từng lô- Tiện ích nội khu: Công...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Bán lô đất nền 1 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hòa Cường Bắc - Hải Châu - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1 m2
      bán ngay nền đất 2 MT TRƯỚC SAU, mặt trước là đường NGUYỄN HỮU THỌ, mặt sau là đường NGUYỄN TRÁC, thuộc Q. HẢI CHÂU, TP ĐÀ NẴNG.* nền đất có đặc điểm như...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền 600 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 290 triệu

      290 triệu 600 m2 0,49 triệu/m2
      Ninh Hưng chỉ còn lại 6 lô cuối.Chỉ từ 290 tr sở hữu mảnh đất vườn hơn 600 mét vuông tại Ninh Hưng.DT: Từ 600  mét vuông đến 1100  mét ...
      Xã Ninh Hưng, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 100 m2, hướng Nam tại Long Đức - Long Thành - Đồng Nai, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      Chính chủ bán một mảnh đất nền dự án KĐT Gem Sky World.Đặc điểm: MT đường 16m thông thoáng (2 làn xe).DT: 5 x 20m (100m2).Vị trí: Sát KDC hiện hữu, ngay...
      Dự án Gem Sky World, Đường Quốc Lộ 51, Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị Ngân Câu - Ngân Giang, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 100 m2 16,5 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh mảnh đất đẹp nhất khu đô thị Ngân Câu Ngân Giang với giá rẻ như hạt dẻ:- DT 100 mét vuông (5x20m).- Đông Nam mát mẻ cả ngày.-...
      Dự án Ngân Câu Ngân Giang, Đường Lưu Quang Vũ, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nhanh lô đất nền 1052 m2, mặt tiền 30m, hướng Đông - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 1052 m2
      Lô góc 1051.9m2 KKT Vân Phong, tách đc nhiều lô. liên kế trung tâm thị trấn Vạn Giã.- Nằm trong KDC đông đúc, gần trường học. Cách trung tâm thị trấn Vạn...
      Xã Vạn Phú, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Thường Tín - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Đất đấu giá Liên Phương Thường Tín, vị trị tại trung tâm huyện, áp đường liên tỉnh nối với QL 1A.Hạ tầng đô thị, không gian thoáng mát.Thích hợp đầu tư văn...
      Đường 427, Xã Liên Phương, Thường Tín, Hà Nội.

      Bán đất nền 80 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán đất KDC Gia Long Riverside X. Phước Kiển H. Nhà Bè.- DT đa dạng: 5x16m, 5x20m,...- Tiện ích: Kế Bên Phú Mỹ Hưng, gần trường quốc tế - trường học cấp...
      Dự án Gia Long Riverside Nhà Bè, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 1600 m2, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Huyện Tuy Đức - Đắk Nông, giá 230 triệu

      230 triệu 1600 m2 0,15 triệu/m2
      Đất vườn sẵn sổ giá 230tr/1.6 sào. 12m MT đường ngay trung tâm huyện tuy đức, đăk nôngcách Thị Trấn Đắk Buk So 8 kilomet, cách Thị Trấn Kiến Đức...
      Đường Quốc lộ 14C, Thị trấn Đắk Búk So, Tuy Đức, Đắk Nông

      Bán nhanh đất nền dự án 92 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 92 m2 39,68 triệu/m2
      HÀNG NGỘP NH-.-.-.-.-.-.-.-.-.-- Chủ cần tiền bán mảnh đất MT đường Đặng Huy Trứ - Hoà Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng- S đất: 91,8m2- Lô sát góc - thông thẳng...
      Đường Đặng Huy Trứ, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 100 m2 16,5 triệu/m2
      Lô đấy ngay công viên hồ sinh thái thị trấn Long Thành 100 mét vuông giá chỉ 1tỷ650 sổ riêng công chứng ngay.Cách đường Lê Duẩn 60m đối diện BV thị...
      Thị trấn Long Thành, Long Thành, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!