Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.841 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nền đất 138 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,27 tỷ

      2.27 tỷ 138 m2 16,45 triệu/m2
      Cần bán 6x23m = 138 mét vuông, hướng Đông.Trục đường thông Phan Thanh Giản 23,5m.Tặng ngay nhà c4, vừa xây dựng.Cách ĐH FPT chỉ 300m.Cách ĐH Phan...
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Đường Phan Thanh Giản, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 95 m2, mặt tiền 20m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1 tỷ

      1 tỷ 95 m2 10,53 triệu/m2
      Dự án Cát Tường Park House sở hữu vị trí đặc địa MT đường Nguyễn Văn Linh, P. Hưng Long, TX. Chơn Thành, Bình Phước.1. DT: 5mx17; 6x18; 5x20; 8x18m.2. Kết...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu đất nền 1 m2, mặt tiền 35m tại Xã Phước Lâm - Cần Giuộc - Long An, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 1 m2 1150 triệu/m2
      1035 mét đất lúa mặt sông, đường oto.1sẹc từ QL 50.KDC, không quy hoạch, không mã.Đất đẹp 4 mặt đường bao quanh.
      Đường Bảy Thuộc, Xã Phước Lâm, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán nhanh đất nền dự án 200 m2 tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 399 tr

      399 triệu 200 m2 2 triệu/m2
      Đến với VAP Skyline, bạn sẽ sở hữu vị trí đắc địa tại Đường ĐT 782, Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh - một vị trí chiến lược nằm trên tuyến đường quan trọng...
      Đường 782, Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh đất nền 467 m2, mặt tiền 14m, hướng Nam tại Dĩ An - Bình Dương, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 467 m2 12,42 triệu/m2
      Hẻm rộng 4m, sâu 30m, giá 12tr/ mét vuông và còn thỏa thuận chủ.- Vị trí: Hẻm Nguyễn Thị Minh Khai, P. Tân Đông Hiệp, TP. Dĩ An, Bình Dương.- SHR, hỗ...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền 220 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Ninh An - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1430 tỷ

      1430 tỷ 220 m2 6500 triệu/m2
      Ninh An Ninh Hòa Khánh Hòa.Bán giá thu hồi vốn: 6,5 tr / mét vuông. (có thỏa thuận) full đất ở nông thôn).Vị trí: Thôn Lạc Hòa, Xã Ninh An, Ninh Hòa,...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Ninh An, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 90 m2 26,12 triệu/m2
      DT 90 mét vuông ngang 5m dài 18m vuông vức sạch đẹp sổ hồng riêng Trục kết nối ra 10 block căn hộ căn hộ sầm uất và ra Nguyễn Tất Thành chỉ...
      Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất 215 m2, hướng Đông - Bắc tại Chính Gián - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 24,72 tỷ

      24.73 tỷ 215 m2 115 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng đường Nguyễn Tri Phương, P. Chính Gián, Q. Thanh Khê, Đà Nẵng.DT: 215m, mảnh đất 2 MT trước sau, MT sau đường 7m5.Đông Bắc. Đường 21m. Lề...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 180 m2 tại Xã Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 180 m2
      Dự án Khu nhà ở Đức Thượng, Hoài Đức, Thủ đô Hà Nội.Trung tâm Q. Hoài đức trong tương lai.Đất căn biệt thự 180m2, xây 3 tầng (đc tự xây),- liên kế từ...
      Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 0 m2
      Bán lô giãn dân Khả Lễ 1.DT 85,5m2 - MT 4,5m.Hướng ĐN.Giá 4.x tỉ.Nằm trên tuyến phố Vũ Mộng Nguyên, làn 2 đường Lý Thánh Tông.Ngay ngã tư Lê Thánh...
      Đường Vũ Mộng Nguyên, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán nền đất 171 m2, hướng Đông - Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 9,8 tỷ

      9.8 tỷ 171 m2 57,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay lô ngay đường Đinh Thị Thi trong nội khu gần khu đô thị Vạn Phúc.DT lớn: 11x16.5m = 171 mét vuông full thổ cư.Hướng chính...
      Đường Đinh Thị Thi, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 54 m2 tại Đường Tỉnh lộ 296 - Bắc Phú - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 910 triệu

      910 triệu 54 m2 16,86 triệu/m2
      Vị TRÍ ĐẤT VÀNG -GIÁ SỐC CHƯA ĐẾN tỉ ( bìa đỏ SẴN SÀNG CÔNG CHỨNG SANG TÊN ✅đc -tại phú tàng -Bắc phú -sóc Sơn -TP Hà Nội -Dt 54 m fun thổ cư - MT hậu =...
      Đường 296, Bắc Phú

      Chuyển nhượng nền đất 80 m2, mặt tiền 6m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,19 tỷ

      3.19 tỷ 80 m2 39,88 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư Long Thuận Villa Riverside P. Trường Thạnh Q9. (rẻ hơn các lô xung quanh 400tr).DT 6m x 13m (80 mét vuông) full thổ cư, xây dựng...
      Dự án Long Thuận Riverside, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh
      K
      Nguyễn Trần Đăng Khoa Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 66 m2 tại Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 66 m2 90,91 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán miếng đất đường ô tô ra QL 13, về Hiệp Bình, khu đô thị Vạn Phúc 10 ph di chuyển.Đặc điểm.- DT 4x16.5m đất full thổ cư.- Giá 6 tỉ còn...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 87 m2 tại Đường 11 - Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,74 tỷ

      1.74 tỷ 87 m2 20 triệu/m2
      DT: 87  mét vuông, nền thổ cư, bìa đỏ chính chủ.Vị trí đẹp: gần chợ, trường học, KDC hiện hữu.Hạ tầng hoàn thiện, dễ dàng xây dựng nhà.Sinh lời...
      Mặt tiền đường N11, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay nền đất 80 m2, mặt tiền 8m tại An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 80 m2 23,75 triệu/m2
      - Tôi kẹt tiền TT NH cần bán lại miếng đất giá gốc khu dân cư An Viễn.- DT: 80,4m2.- Giá: 1,9 tỉ.- Đã có sổ hồng riêng.- Đất vị trí đẹp khu dân đông...
      Dự án KDC An Viễn, Phố Phùng Hưng, Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền 260 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Đồng Phú - Bình Phước, giá 900 tr

      900 triệu 260 m2 3,47 triệu/m2
      Đất cạnh KCN Nam Đồng Phú, cạnh đường giao thông, thuận tiện buôn bán.Đất đã có bìa đỏ, có thổ cư 100m²
      Xã Tân Lập, Đồng Phú, Bình Phước

      Sở hữu ngay đất nền 60 m2 tại Đường 5 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất khu dân cư Icon Central, P. Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương.DT: 60 mét vuông (4x15m) thổ cư 100 phần trăm.Cách đường X1,...
      Dự án Icon Central, Đường 5, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương
      B
      Nguyễn Phan Thành Biên Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!