Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.841 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 46 m2 tại Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 46 m2 61,96 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí đẹp, ngay trung tâm P. Phúc Lợi. Đi bộ ra chợ vài bước chân, ngay sau Vinmart Phúc Lợi.+ Tiện ích vô vàn, gần trường mẫu giáo, cấp 1,2,3,...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 1 m2, mặt tiền 10m tại Thành Long - Châu Thành - Tây Ninh, giá 680 triệu

      680 triệu 1 m2 680 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nền đất vị trí Châu Thành ngay chợ Hòa Bình đường ĐT 781.- DT tổng là 1300 mét vuông có sẵn 50 mét vuông thổ cư...
      Đường 781, Xã Thành Long, Châu Thành, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2 tại Xã Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 100 m2 19,5 triệu/m2
      Đất nền KDC Thành Hiếu, Long Hậu, Cần Giuộc, Long An.100 mét vuông (5*20) đường N6, sổ sẵn, xây dựng đc ngay.Ngay cụm khu công nghiệp Long Hậu và...
      Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Chuyển nhượng đất nền 250 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông tại Hà Đông - Hà Nội, giá 15,88 tỷ

      15.88 tỷ 250 m2 63,5 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh ô căn biệt thự vip hai mặt đường siêu KD.DT 250 mét vuông.MT 20m.Đối diện là công viên.Ngay trung tâm hai khu căn hộ,...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Kiến An - Hải Phòng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Bán Đất Cựu Viên Kiến An - Hải Phòng - giá Rẻ Nhất Dự Án - liên lạc:0783 599 ***DT : 100 mét vuông giá : 31tr----------------- Đường trước mặt rộng...
      Dự án Cựu Viên, Kiến An, Hải Phòng

      Bán lô đất nền 250 m2, mặt tiền 10m tại Xã Tân Thành - Đồng Xoài - Bình Phước, giá 800 triệu

      800 triệu 250 m2 3,2 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất Tân Thành, Đồng Xoài, MT đường nhựa.DT 250m có 100m thổ cư, MT đường 10m, sổ hồng.Cách ủy ban nhân dân xã Tân Thành 5p, cách...
      Xã Tân Thành, Đồng Xoài, Bình Phước

      Cần bán nền đất Biệt thự Đông Hùng Thắng, 303 m2 tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 21,21 tỷ

      21.21 tỷ 303 m2 70 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ô đất trung tâm Bãi Cháy - Cái Dăm.DT 303m2.Vị trí: Phía giáp biển, T ngày trục thông nối sang Vin Pearl.MT 15 x 20.Trong quần thể Grand...
      Dự án Đông Hùng Thắng, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 1000 m2, mặt tiền 27m tại Cái Bè - Tiền Giang, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 1000 m2 2,5 triệu/m2
      KDC hiện hữu, nằm ngay cầu Ông Bổn, cách ủy ban nhân dân xã Mỹ Lương 2.5 kilomet, cách QL1A 2 kilomet.Đất hai MT: MT 27 m tiếp giáp đường nhựa...
      Xã Mỹ Lương, Huyện Cái Bè, Tiền Giang

      Chuyển nhượng đất nền 122 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,07 tỷ

      1.07 tỷ 122 m2 8,77 triệu/m2
      Đất Đà Nẵng do cần phân chia TS bán ngay giá chỉ từ 1 tỉ - Cực sầm uất.- Chỉ cần TT trước 50 phần trăm.- Hỗ trợ mọi thủ tục đến nhận sổ.- DT: 122m2...
      Đường ĐT 605, Xã Hòa Châu, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền dự án mặt tiền 15m, hướng Tây - Bắc tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 0 m2
      Bán ô đất căn biệt thự Cột 5 - 8 song song đường bao biển. Gần Karaoke Diamond.Thông tin chi tiết:DT: 273,5m2.MT: 15m.Ô đất đối diện vườn hoa lớn, vô cùng...
      Dự án Khu đô thị mới Cột 5-Cột 8 mở rộng, Phường Hồng Hà, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp đất nền dự án 120 m2 tại Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 935 triệu

      935 triệu 120 m2 7,8 triệu/m2
      - Nằm ngay đường Hưng Nhơn đang mở rộng lộ giới.- Kết nối ra các tuyến cao tốc chợ Đệm.- liên kế các tiện ích lớn như: Chợ Bình Chánh, bến xe Miền Tây, BV...
      Đường Hưng Nhơn, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 132 m2 tại Phú Lộc - Krông Năng - Đắk Lắk, giá 4,3 tr

      4.3 triệu 132 m2 0,04 triệu/m2
      🗺️ ĐỊA THẾ ĐẸP QUYẾN RŨ NĐT_ Cùng với sự phát triển giao thông sầm uất của khu vực_ Nên việc đầu tư mang lại chắc chắn hiệu quả cao_ Nằm ngay Trung Tâm mới...
      Đường Hùng Vương, Xã Phú Lộc, Huyện Krông Năng, Đắk Lắk

      Sở hữu nền đất 2000 m2 tại Đường Tỉnh lộ 8B - Khánh Bình - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 550 triệu

      550 triệu 2000 m2 0,28 triệu/m2
      Chủ bán cắt lỗ còn 1 lô duy nhất hơn 2000m2 TCLN Khánh Bình.mảnh đất bám MT đường 14m, cách chợ chỉ Khánh Bình 1,3 kilomet, Uỷ ban xã Khánh Bình...
      Đường Tỉnh lộ 8B, Xã Khánh Bình, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 107 m2, mặt tiền 5m tại Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 107 m2 140,19 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 107 mét vuông đất tại phố Trung Kính, trung tâm Q. Cầu Giấy, thửa đất vàng - 1 nhà ra mặt phố.Xây tòa nhà cho thuê cực đẹp.Mô tả:-...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án Khu đô thị Phú Mỹ An, 130 m2, mặt tiền 5m , giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 130 m2 31,93 triệu/m2
      Bán 130 mét vuông, 5x26m hướng Tây đường Trần Quốc Vượng.Trục thông qua KĐT FPT.Trục này KD khá thuận.Gần cụm căn hộ FPT Plaza gần sông sát biển.giá...
      Dự án Phú Mỹ An, Đường Trần Quốc Vượng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền 1800 m2, mặt tiền 30m tại Phường Kim Sơn - Sơn Tây - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1800 m2
      1800 mét vuông bám hồ hồ Kim Sơn TX Sơn Tây nối thông Hồ Đồng Mô với nhiều điểm du lịch 0973 219 ***.4,x tỉ giảm gần 10 giá so với thời điểm trước.Bám...
      Phường Kim Sơn, Sơn Tây, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 84 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 84 m2 15,48 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu cho chính mình bds khu đô thị Hoàng Phú đẹp và giá siêu mềm nhất thị trường Nha Trang.Cách biển chỉ có 2 kilomet.DT: 84 mét ...
      Dự án Hoàng Phú Nha Trang, Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2 tại Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Ưu đãi 10 suất nội bộ giá rẻ sở hữu ngay 80m đất Hồ Chí Minh.Vị trí: Hà Huy Giáp, P. Thạnh Xuân, Q. 12, Tp Thành phố Hồ Chí Minh.- Gần trường cấp 2...
      Dự án Thiên An Thịnh Riverside, Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!