Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.841 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 250 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 295 tỷ

      295 tỷ 250 m2 1180 triệu/m2
      Đất nằm trên MT đường nhựa 18m đi vào khu công nghiệp Nhật - Hàn, cư dân đông đúc cách chợ Tân Cư chỉ 500m.DT: 50x45=(2.250m) - đã tách ra 2 sổ (1125m) -...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước
      U
      Huỳnh Tấn Hoàng Uyên Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 92 m2, mặt tiền 5m tại Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 92 m2 173,92 triệu/m2
      Bán đất mặt phố Nguyễn Viết Xuân, Hà Đông, 92m2, mt 5.5m, 16 tỉ.- mảnh đất mặt phố đẹp, 2 MT.- Nhà 2 MT oto KD sầm uất ngày đêm.- Cạnh BV Đa Khoa Hà Đông,...
      Đường Nguyễn Viết Xuân, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 75 m2 tại Đường ĐT 741 - Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      ❌VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA- SINH LỜI TIỀM NĂNG ‼️✅MT DT741, cạnh khu công nghiệp Tân Bình✅Kết nối với cao tốc Tp HCM-TDM- Chơn Thành✅liên kế các khu công nghiệp...
      Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền dự án 200 m2 tại Mũi Né - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 200 m2 11,75 triệu/m2
      bán ngay Đất NĐT ngay MT đường Nguyễn Thông 12M , 2 oto đi thoải mái + điện, nước có sẵn , đường nhựa , vỉa hè 3M + Tiện ích 1 kilomet : Sân Golf ,...
      Đường Nguyễn Thông, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 80 m2 131,25 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán 80m đất khu đô thị Sài Đồng, Hàng xóm vin Long Biên.Mô tả:- Vị trí: Tọa lạc tại khu đô thị Sài Đồng, nằm sát vin Long Biên, một trong...
      Dự án Sài Đồng, Đường Chu Huy Mân, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất nền 710 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông tại Đường 26 - Ea Kar - Đắk Lắk, giá 220 triệu

      220 triệu 710 m2 0,31 triệu/m2
      Sở hữu ngay 1 nền đất qh full thổ, oto vào tận đất rộng 10m. giá 220 tr/ lô thôi ạ. DT từ 500-700m2Cách trục đường ra nút giao cao tốc Nha Trang-BMT chỉ...
      Đường 26, Thị trấn Ea Knốp, Ea Kar, Đắk Lắk

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 12m tại Đồng Phú, giá 630 triệu

      630 triệu 150 m2 4,2 triệu/m2
      Chỉ một lô duy nhất Đất Đầu tư giá trị F0 150m2 có 100m2 thổ cưSổ sẵn, sang tên ngayTọa lạc tại xã Tân Phước Đồng Phú Bình Phước MT đường 12m ,cư dân hiện...
      Đường ĐT753, Thị trấn Tân phú, Đồng Phú, Bình Phước

      Sở hữu ngay đất nền dự án 1000 m2, mặt tiền 15m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 440 tr

      440 triệu 1000 m2 0,44 triệu/m2
      Bán 2 lô diên xuân, diên khánh , mỗi lô dt 1000 mét vuông, ngang 15 , phù hợp cho việc làm mô hình Farm - DT: 1000 mét vuông , đất cây lâu năm -...
      Xã Diên Xuân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 129 m2, mặt tiền 7m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 500 triệu

      500 triệu 129 m2 3,88 triệu/m2
      nền đất làng văn hoá Đa Hoà Nam ngay đối diện sân bóng Điện Hồng đi vào qua trường Lê Công Anh Đức- MT 7m sâu 19m nở hậu - Giá chỉ 500tr còn đc trả trước...
      Đường ĐT 609, Xã Điện Hồng, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền dự án 80 m2, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      Chuyên nhà đất KĐT Hà Quang 1 (Lê Hồng Phong 1) - Nha Trang, cập nhật thường xuyên những sp đẹp nhất, giá siêu mềm.1. Giá 3,9 tỉ (48,75 tr/m2). DT: 80m2...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2 tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Duy nhất 10 nền đầu tư khu dân cư Eco6, MT Trường Lưu, Long Trường, Q. 9 - thương lượng/80m2 sổ riêng.- Vị trí đất nằm sau lưng chợ Long Trường, cách...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 95 m2 tại Thành phố Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 95 m2 15,27 triệu/m2
      Trong 13 tỉnh ở đồng bằng sông cửu long thì Hậu Giang đang có vị trí chiến lược, đc chú trọng với rất nhiều tiềm năng phát triểnCó tất cả 7 tuyến cao...
      Dự án DIC Victory City, Thành phố Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán nhanh đất nền 150 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Đại Lộc - Quảng Nam, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 150 m2 8 triệu/m2
      * Vị trí: - Thuộc thị trấn Ái Nghĩa, Đại Lộc, Quảng Nam - song song tuyến đường Nguyễn Tất Thành.- Là tuyến giao thông của Điện Bàn dẫn đến thị trấn Ái...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Ái Nghĩa, Đại Lộc, Quảng Nam

      Cần bán ngay lô đất nền 276 m2, mặt tiền 8m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 3,31 tỷ

      3.32 tỷ 276 m2 12 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay miếng đất thuộc thôn Thủy Xương - Xã Suối Hiệp.- DT: 275,5 mét vuông (có 70 mét vuông thổ còn lại là đất trồng cây...
      Xã Suối Hiệp, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 90 m2, mặt tiền 12m tại Thành phố Tân An - Long An, giá 2,23 tỷ

      2.23 tỷ 90 m2 24,78 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền đất thổ cư đs 3 Khu Tái Định Cư Đồng Tâm, P. 6, tp Tân An, Long An- DT: 4.5 x 20m (90m2)- Giá: 2 tỉ 230 tr thỏa thuận- gọi ngay:...
      Dự án Idico Tân An, Tân An, Long An

      Bán lô đất nền 1000 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Phú Túc - Định Quán - Đồng Nai, giá 499 triệu

      499 triệu 1000 m2 0,5 triệu/m2
      Chính chủ bán 2000 mét vuông đất vườn cạnh Hồ Trị An , Định Quán.- MT đường oto đi thoải mái.- Đất đang trồng sẵn xoài, có điện nước đầy đủ, đèn năng...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Phú Túc, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền dự án 75 m2, hướng Đông-Nam tại Bàu Bàng - Bình Dương, giá 952 triệu

      952 triệu 75 m2 12,7 triệu/m2
      Sẵn sổ hồng, full thổ cư. Vị trí: Ngay trung tâm hành chính huyện Bàu Bàng, Bình Dương; sát khu công nghiệp Cây Trường, khu công nghiệp Becamex,...
      Đường DX614, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán nhanh nền đất 880 m2, mặt tiền 25m tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 630 tr

      630 triệu 880 m2 0,72 triệu/m2
      Vườn Bưởi 7 năm - Ngang 25 mét x 35 mét, vuông vắn rất đẹp.DT : 883m2 - Quy Hoạch Thổ Cư Khánh Phú - KCN Khánh Vĩnh Hiện trạng cây lâu năm, Quy hoạch toàn...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!