Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.841 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nền đất 100 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,9 triệu

      18.9 triệu 100 m2 0,19 triệu/m2
      Nhận đặt chỗ đất nền trung tâm hành chính Dầu Giây, bìa đỏ sẵn, dự án rất đẹp ngay MT QL1A & QL 20, cách Nút giao cao tốc Dầu Giây chỉ 3p. Cách sân bay...
      Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      mảnh đất siêu đẹp khu căn biệt thự Sao Đỏ - Dương Kinh. Đường rộng 18m.- DT: 100 mét vuông. Ngang 5m.- Tây Nam.- Giá: 52tr/ mét vuông (ra...
      Dự án Anh Dũng II - Sao Đỏ I, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Bán lô đất nền 140 m2, hướng Bắc tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 140 m2 59,29 triệu/m2
      Chủ gửi: bán ngay mảnh đất MT đường 4A khu TĐC Phước Thiện, P. Long Bình, TP. Thủ Đức.DT: 140m2 (7x20m), hướng Bắc.giá: 8 tỉ 3 TL khách thiện chí.sổ ...
      Đường 4A, Phường Long Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng đất nền 2269 m2, mặt tiền 34m tại Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 2269 m2 0,71 triệu/m2
      Phù hợp nhu cầu nghỉ dưỡng, KD homestay, pháp lí rõ ràng, giá đầu tư F0.- DT: 2269m, có 34m MT.- Vị trí: Thôn 16 Lộc Thành, cách QL 55 chỉ 2  kilomet,...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      L
      Quỳnh Quỳnh Bảo Lộc Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền Khu dân cư Đại Phúc Green Villas, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      - đất nền Đại Phúc Bình Hưng, Bình Chánh:Bán đất nền Đại Phúc Green Villas khu 6B huyện Bình Chánh, đường Phạm Hùng.* Đường 12m:+ M1 - 18 + 19 (100m2):...
      Dự án Đại Phúc Green Villas, Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 100 m2 tại Đường Bình Tiên - 4 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      chào bán dự án GĐ 1, đường Bình Tiên - P. 4, Q. 6.- DT: 60m2 - 120m2.- giá cả thỏa thuận nền 100m2.- cư dân đông đúc, an ninh.- Gần chợ Bình Tiên, kế...
      Đường Bình Tiên, Phường 4, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền mặt tiền 4m, hướng Nam tại Bắc Bình - Bình Thuận, giá 70 tỷ

      70 tỷ 0 m2
      CẦN BÁN ĐẤT LÀM DỰ ÁN!* Vị trí: Xã Hồng Phong - Bắc Bình - Bình Thuận- DT: 120Ha (120 mẫu - cây hằng năm)- giá hết: 70 tỉ (gặp chủ thỏa thuận)* liên lạc:...
      Đường 715, Xã Hồng Phong, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán đất nền 312 m2, mặt tiền 15m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,85 tỷ

      16.85 tỷ 312 m2 54 triệu/m2
      Một lô đất căn biệt thự rẻ nhất khu dân cư Phú Nhuận cần bán ngay. Vị trí MT đường 16mDT: 14 x 22,3. 312m2giá cực rẻ chỉ với 54tr/m2 TLsổ hồng riêng...
      Dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 105 m2 44,77 triệu/m2
      Bán đất trung tâm TP, cách biển 300m.- Lô 1 : 105 ngang 5m.- Lô 2 : 108m2 ngang 5m- Lô 3 : 111m2 ngang 5m- Lô 4 : 112m2 ngang 5mgiá : 45 tr/m+ Đông Nam...
      Đường Đoàn Trần Nghiệp, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 90 m2 tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      Dự án Senturia Vườn Lài tọa lạc ngay MT: Đường Vườn Lài, P. An Phú Đông, Q. 12 và đc bao quanh bởi sông Hồ Chí Minh, Rạch Gia.* Tiện ích đồng bộ 5* KDC...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 1200 m2 tại Xã Bình Châu - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 1200 m2 1,92 triệu/m2
      - Cần bán mảnh đất đẹp 2 MT đường, đường nhựa và đường nội bộ rộng 8m- Đã làm hàng rào bao quanh, trồng cây bóng mát và cây ăn trái đầy đủ- Tặng bản thiết...
      Xã Bình Châu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay nền đất 131 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 131 m2
      Bán trong tháng! Chính chủ mình cần bán nhanh 2 lô cạnh 2 ngôi nhà đang xây trọ 7 tầng như hình.1 lô 87,5m, 1 lô 131,2m MT đều trên 5m. mình đang cần thu...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 2000 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 940 triệu

      940 triệu 2000 m2 0,47 triệu/m2
      -chủ cần bán 4 nền đất Hoà Thắng, view biển.-sổ vuông vắn.-mua nguyên cuốn hoặc tách 4 sổ.-đổ sỏi từ đường chính qua hết măt tiền đất (200m)-bao địa chính...
      Xã Hoà Thắng, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

      Sở hữu đất nền 65 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 990 triệu

      990 triệu 65 m2 15,24 triệu/m2
      - Siêu phẩm lô 65m, đường 8m, giá 990tr , gần ĐHQG, ĐH FPT Xây trọ Luôn.- DT: 60 - 100m, đường nội khu lên tới 8m, phù hợp nhiều mục tiêu đầu tư, KD & xây...
      Đường Tân Xã, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 920 m2, mặt tiền 25m tại Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 318 tỷ

      318 tỷ 920 m2 345,66 triệu/m2
      Bán đất mặt phố Võ Chí Công, Cầu Giấy, 920m2 x MT 25m. giá 318 tỉ có thỏa thuận.- Thổ cư một chủ - khổng lồ cực hiếm - lô góc siêu đắc địa.+ Vị trí nền ...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 80 m2 tại Tân Hưng Thuận - 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      chào bán GĐ cuối chỉ duy nhất 20 mảnh đất ngay khu dân cư An Sương, P. Tân Hưng Thuận, Q. 12.- Chỉ 2p di chuyển ra đường Trường Chinh và 5p ra QL1.- Gần...
      Dự án KDC An Sương, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 188 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 300 tr

      300 triệu 188 m2 1,6 triệu/m2
      Tìm ở đâu quỹ đất chuẩn pháp lí sẵn bìa đỏ k tranh chấp lại còn là đất nằm trong khu sắp lên đất ở KĐT, cư dân đông đúc, sẵn tiện ích công lại còn sát...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Thạch Quảng, Thạch Thành, Thanh Hóa.

      Bán gấp đất nền 66 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 66 m2 45,31 triệu/m2
      Hàng cực hiếm chỉ duy nhất 1 lô.Bán nhà đất đường số 8, P Linh Xuân, TP Thủ Đức.- Hem xe tải, có chỗ quay đầu, gần đại học Quốc Gia TPHồ Chí Minh.- DT:...
      Đường Số 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!