Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán lô đất nền 3 m2, mặt tiền 25m, hướng Nam tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 420 tr

      420 triệu 3 m2 140 triệu/m2
      - Vị trí: tr Hải - Cam An Bắc - Cam Lâm - Khánh Hoà.- DT: 2509  mét vuông - 25 x 100.- Giá: 170 tr/sào.- contact: 0961 481 *** zalo 0961 481...
      Xã Cam An Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 100 m2 tại Đường Đào Trí - Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      + Mô tả thông tin: Chính chủ cần bán lô đất đường Đào Trí, P. Phú Mỹ Q. 7, SHR.+ Bán đất MT đường Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7 ngay Riverside Complex, mảnh ...
      Đường Đào Trí, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh
      T
      Bất Động Sản Uy Tín Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 105 m2 19,05 triệu/m2
      Bán cắt lỗ.Giảm giá cực sâu lô góc đẹp tại Tân Thành, Dương Kinh, Hải Phòng.Bán lô góc 105 m2 mặt đường Tân Hợp rộng 13 m và 1 ngõ tương đối rộng 5m. Khu...
      Phố Tân Hợp, Phường Tân Thành, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Thuận An - Bình Dương, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      Cần ra gấp miếng đất MT trục đường chính D1, KĐC Việt Sing, Thuận An, Bình Dương.Vị trí siêu đẹp, phù hợp KD buôn bán vạn ngành nghề. Đang cho thuê có thu...
      Dự án VSIP 1, Đường D1, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 108 m2, hướng Đông-Bắc tại Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 108 m2 13,89 triệu/m2
      Sở hữu đất nền trung tâm thị trấn Chi Nê – chỉ từ 600 tr ( 40 phần trăm TS) là cầm đc về bìa đỏ xịn xò con bòDự án Chine Riverside nằm tại trung tâm...
      Thị trấn Chi Nê, Huyện Lạc Thủy, Hòa Bình

      Sở hữu nền đất 404 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Dĩ An - Bình Dương, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 404 m2 9,04 triệu/m2
      bán nhanh đất Dĩ An Bình Dương giá rẻ, MT rộng nở hậu đường thông gần KDL, ủy ban nhân dân, trường cấp 1,2,3.DT: 404m2 (thổ cư 250m).Giấy tờ pháp lí...
      Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền 110 m2, mặt tiền 9m tại Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 110 m2 50 triệu/m2
      Cần bán ngay đất Mậu Lương, DT 110 m2, MT cực rộng 9m, ngõ thông các ngả, ngõ tương đối rộng ba gác đỗ cửa.- Vị trí cực đẹp, gần KĐT Mipec quân đội, gần...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 70 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 400 tr

      400 triệu 70 m2 5,72 triệu/m2
      Đất căn nhà phố liên kế TPM Bình Dương, nằm giữa 3 khu công nghiệp lớn Đồng An, VSIP, Mỹ Phước.. ⭐️ Vị trí MT đường Trần Đại Nghĩa, cách QL 14 chỉ...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền dự án 136 m2 tại Đường Thanh Niên - An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 2 tỷ

      2 tỷ 136 m2 14,71 triệu/m2
      Bán đất KDC hiện hữu giá rẻ đường ôtô, khu phố Tân Phú 2, P. Tân Bình, TP. Dĩ AnDT: 135,9 mét vuông thổ cư 60 mét vuông Ngang 8,4x18,9msổ hồng ...
      Đường Thanh Niên, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán lô đất nền 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 85 m2 14,71 triệu/m2
      Chính sách đột phá sinh lời đắt giá chỉ có trong tháng 3.Tại KDC chuẩn Nhật Cát Tường Park House, đầu tư hôm nay, LN liền tay nhờ Giải pháp tài chính tối ưu...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu lô đất nền 859 m2, mặt tiền 23m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 33 tỷ

      33 tỷ 859 m2 38,42 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay mảnh đất MT Đường An Phú Tây Hưng Long lô góc 2 MT Đối Diện khu dân cư An Phú Tây.Tổng DT 859m2 ngang 23m dài 37m.Thổ cư OĐT...
      Đường An Phú Tây - Hưng Long, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 4 m2 tại Xã Hồng Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 1 triệu

      1 triệu 4 m2 0,25 triệu/m2
      Đất của tôi hiện có sẵn Thanh Long hơn 2200 trụ.+ Nhà cửa cư dân đông, điện, nước có sẵn.+ anh/chị đi oto vào thoải mái.+ Từ đất di chuyển tới Mũi Né, sân...
      Xã Hồng Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Chuyển nhượng đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 5m tại Bình Thủy - Cần Thơ, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 70 m2 33,58 triệu/m2
      🌈 bán nhanh NỀN ĐS 2 khu dân cư CỬU LONG giá mềm CHO ĐẦU TƯ NẰM ĐOẠN NGOÀI CÁCH NGUYỄN VĂN LINH 200m💰Giá: 2,35 tỉ (chốt KTL)+ Hướng: hướng Đông Nam+...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Long Hòa, Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại Nhơn Bình - Quy Nhơn - Bình Định, giá 2.2 tỷ

      2.21 tỷ 80 m2 27,5 triệu/m2
      TÂM ĐIỂM GIAO THƯƠNG - KĐT ĐÁNG SỐNG NHẤT TẠI QUY NHƠN!!!- sp: Đất nền (80 mét vuông), nhà phố thương mại (126 mét vuông), Villas...
      Đường Quốc Lộ 19, Phường Nhơn Bình, Quy Nhơn, Bình Định

      Sở hữu ngay đất nền dự án 435 m2 tại Minh Lập - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 435 m2 4,14 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay miếng đất đẹp của gia đình mua để dành. MT QL 14 trục kết nối đi TP Đồng Xoài.Dt: 435m2, giá 1.8 tỉ.contact: 0934 949 *** Huỳnh Duy.
      Đường Quốc lộ 14, Xã Minh Lập, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán lô đất nền 1 m2, mặt tiền 15m tại Xã Phú An - Bến Cát - Bình Dương, giá 11 tỷ

      11 tỷ 1 m2 11000 triệu/m2
      DT : 15 x 70 = 1.200 mét vuông ( 300 mét vuông thổ cư ) giá : 11 tỉ VNĐ (thỏa thuận ) . Hiện trạng đất trống . Vị trí đất nằm MT đường DH 609...
      Đường DH609, Xã Phú An, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất 110 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 110 m2 24,55 triệu/m2
      Bán đất Nam Hoà Xuân giá siêu mềm.B2.99 tb 2700B2.41 TB 3.11 tỉ.B2.66 TBC 2.850 tỉ.B2.83 TNS thông 2.73 tỉ.B2.52 sạch view trường 3 tỉ.B2.69 TB, 2.9...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 20m tại Phú Giáo - Bình Dương, giá 980 tr

      980 triệu 70 m2 14 triệu/m2
      Tài chính 400 tr liệu có mua đc đất ở tại Bình Dương?---------+ Chỉ với 500 tr, quý KH đã có thể sở hữu ngay đc những siêu phẩm đất nền tại khu dân cư...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!