Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền dự án mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Triệu Phong - Quảng Trị, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Xã tr An - Huyện tr Phong - bán nền đất cực đẹp nằm sát nút giao đường trục dọc KKT hướng Đông Nam & đường gần biển kết nối hành lang kinh tế Đông Tây.-...
      Đường Lê Lợi, Xã Triệu An, Triệu Phong, Quảng Trị

      Sở hữu ngay lô đất nền 110 m2, mặt tiền 6m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,87 tỷ

      1.87 tỷ 110 m2 17 triệu/m2
      Đất nền The Mansion trực tiếp từ CĐT đặt chỗ ngay chỉ với 20 tr 0966 398 ***.Chỉ với 17tr/ mét vuông quý KH đã tiếp cận 3 tiêu chí hàng đầu của một...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền 321 m2, mặt tiền 18m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 24,08 tỷ

      24.08 tỷ 321 m2 75 triệu/m2
      Cần bán lô đất căn biệt thự khu dân cư liên kế dự án Tuổi Trẻ P. Bình Trưng Tây - TP Thủ Đức (gần khu dân cư Thế Kỷ 21).- Đường 12m.- Gần Sông, gần...
      Dự án Tuổi Trẻ, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 100 m2 tại Xã Tân Thới Nhì - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền đất thổ cư KDC hiện hữu MT đường Tân Thới Nhì 14 thông thoáng gần ngã ba Hồng Châu xã Tân Thới Nhì huyện Hóc Môn.- Đất cách Dương...
      Đường Tân Thới Nhì 14, Xã Tân Thới Nhì, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
      M
      Chợ Địa Ốc O938765845( Mr.Chiến) Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay lô đất nền 200 m2, mặt tiền 14m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 200 m2 24 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự Mỹ Gia gói 2.DT: 200 mét vuông (10x 20).Hướng Bắc lệch Tây.Nằm trên trục đường Số 4, song song với trục đường lớn Phong Châu.giá...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      - 10 mảnh đất nằm ngay trục đường 20m oto ra vào vô tư, nằm trên trục đường huyết mạch kết nối về trung tâm thành phốSài Gòn Q1, Q2, Q7 cực kì nhanh...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 438 m2, hướng Bắc tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 438 m2
      Siêu phẩm 3 MT đường Phùng Hưng (MT chính rộng hơn 40m) cần bán.Tổng DT: 438 mét vuông.Cách BV đa khoa đang xây dựng 70m, trường trung học cơ sở...
      Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 864 m2, mặt tiền 2m tại Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 864 m2 2,15 triệu/m2
      2,5 tỉ nay xuống còn 1,85 tỉ.DT: 864m2 đất lúa còn thỏa thuận công chứng tính ra chỉ có 2tr /m2 thổ cư. Đường xe máy tới đất.Cách 835D tầm 700m, cách chợ...
      Đường Tỉnh Lộ 835D, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Bán đất nền 101 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 101 m2 16,84 triệu/m2
      Bán đất kiệt ô tô Nguyễn Hoàng - P. Hương Long - TP Huế.DT 101 mét vuông ngang 5m.Tây Bắc.Đất đẹp vuông vức nằm ngay trung tâm P. Hương Long.Xung...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Hương Long, Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán gấp đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Phường Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 150 m2 23,34 triệu/m2
      Bán đất đường KDC Việt Sing Thuận An. DT 5x30m thổ cư 100 phần trăm. Đường trước đất 8m vỉa hè mỗi bên 2 m. Cách đường 22/12 chỉ 200m, Gần BV đa khoa...
      Dự án VSIP 1, Đường D25, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 8m tại Gia Kiệm - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 589 triệu

      589 triệu 100 m2 5,89 triệu/m2
      Đất ngay trung tâm Xã Gia Kiệm, huyện Thống Nhất. Sát bên Song Hành QL20. cư dân đông đúc.- DT: 5x20m, 5x22m (thổ cư, xây dựng tự do).- Tiện ích đầy đủ chỉ...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Gia Kiệm, Thống Nhất, Đồng Nai

      Sở hữu lô đất nền 75 m2 tại Đường Tỉnh lộ 419 - Hạ Bằng - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 75 m2
      Chính chủ Gia đình cắt bán 64m2 đất ông cha để lại tặng đất ngoài sổ 11m2 khu Hạ Bằng (Giáp ngay thôn 5 Tân Xã) hotline: 0375 888 ***- DT 64m2 MT 5m vuông...
      Đường Tỉnh lộ 419, Xã Hạ Bằng, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán đất nền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 60 m2 27,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất TĐC Bắc Sông Cấm khu A 60m 1,x tỉDT 60 mét vuông ngang 4mđường trước nhà 12m hướng Đông sổ hồng riêng chính chủ Đất rất...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 4m tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 550 triệu

      550 triệu 60 m2 9,17 triệu/m2
      Chẳng cần phải suy nghĩ 🙋 các bác cứ chốt luôn cho em 🙋🙋🙋Chỉ 5xx nhỏ xinh☘️Các bác đc sở hữu mảnh đất đẹp mướt mơ tại xã Quảng thanh ☘️Cam kết không...
      Xã Quảng Thanh, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán lô đất nền 288 m2, mặt tiền 2m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10,06 tỷ

      10.07 tỷ 288 m2 34,94 triệu/m2
      Không đủ tài chính để xây nhà cần bán miếng đất căn biệt thự tại KĐT Thái Hưng (Mỹ Gia gói 5)DT: 287.5m2Vị trí: Lô góc 2 MT đường 30 mét vuông (đối...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Gia, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 154 m2, mặt tiền 10m tại Chợ Gạo - Tiền Giang, giá 1 tỷ

      1.01 tỷ 154 m2 6,5 triệu/m2
      Đất full thổ cư 154.0 mét vuông giá 1 tỉ tại ấp Phú Hòa, xã Trung Hòa, huyện Chợ Gạo, tỉnh Tiền Giang.Đường lớn oto 16 chỗ vào tận đất (có cầu 7 mét...
      Ấp Phú Hòa, Xã Trung Hòa, Chợ Gạo, Tiền Giang

      Cần bán ngay đất nền dự án 350 m2 tại Xã Long Bình - Phú Riềng - Bình Phước, giá 379 triệu

      379 triệu 350 m2 1,09 triệu/m2
      Bán miếng đất 31m MT đường nhựa liên xã, thuộc xã Long Bình, huyện Phú Riềng, DT gần 350 mét vuông, 100 mét vuông thổ cư, giá 379tr, HH...
      Xã Long Bình, Phú Riềng, Bình Phước

      Bán nhanh lô đất nền 600 m2, mặt tiền 45m tại Xã Bình Minh - Thăng Bình - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 600 m2
      Giới Thiệu:Cơ hội sở hữu không gian sống chất lượng, thư giản với không khí biển trong lành mát mẻ quanh năm Tầm nhìn view biển mãn nhãn, không khí trong...
      Đường Thanh Niên, Xã Bình Minh, Thăng Bình, Quảng Nam
      D
      Trịnh Sang Land (chuyên Bđs Nghỉ Dưỡng) Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!