Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nền đất 80 m2, mặt tiền 4m tại Phường Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 80 m2 87,5 triệu/m2
      - Chính chủ bán miếng đất đẹp vuông vức KD tốt, đường thông các ngả. Nằm ngay khu vực trung tâm, gần ngay chợ Trạm... Sát ngay là trường học cấp 1,2,......
      Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 395 m2, mặt tiền 5m tại Đồng Phú - Bình Phước, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 395 m2 4,31 triệu/m2
      Bán đất Ấp Thái Dũng, xã Tân Tiến H Đồng Phú Bình Phước.sổ hồng riêng trao tay.Giá chỉ 1,7 tỉ TL cho khách thiện chí.(Hiện có 8 lô như hình bên dưới) giá...
      Ấp Thái Dũng, Xã Tân Tiến, Đồng Phú, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 10m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 300 m2 12,34 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh 300 mét vuông đất nằm ngay 3 trường học, cấp 1, trung học cơ sở, THPT, có MT đường nhựa rộng 16m thông thẳng ra chợ DB8 lớn nhất...
      Dự án Mỹ Phước 2, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu đất nền dự án 501 m2, mặt tiền 12m tại Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 501 m2 10,18 triệu/m2
      miếng đất nằm trong KDC Thôn Nước Ngọt full thổ cư, cạnh dự án KDT Vin Group.- DT: 501m2 (Ngang 12m).- Đường hiện trạng 10m (QH36m).- Sát dự án khu đô ...
      Thôn Nước Ngọt, Xã Cam Lập, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 945 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương, giá 47 tỷ

      47 tỷ 945 m2 49,74 triệu/m2
      Bán MT QL 13, Đại Lộ Bình Dương.Vị trí đắc địa: Cây xăng số 4.Nơi hội tụ của các doanh nghiệp siêu cường với giới sorom máy móc các salon xe nổi tiếng.Nằm...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương
      D
      Phạm Ký _nhà Đất Kho Xưởng Bình Dương Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Châu Thành - An Giang, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      Cắt lỗ, giá bất ngờ đất nền An Châu Central.Vị trí: Nền ở Đường số 6. Đối diện nhà thi đấu đa năng & hồ bơi.Dt: 5x18m.Sổ sẳn, công chứng ngay trong ...
      Đường Võ Văn Kiệt, Thị trấn An Châu, Châu Thành, An Giang
      H
      Công Ty Tnhh Tư Vấn Bất Động Sản Homeseek Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      Cơ Hội Đầu Tư Vịnh An Hoà - Bán Sụp Hầm mảnh đất Đường 17m5 Giá 1,5 tỉ. - Hướng thẳng ra vịnh biển, trục thông QL 1A.- Đặc biệt, sở hữu 3.5 kilomet...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền dự án 102 m2 tại Phường Cửa Nam - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 102 m2 289,22 triệu/m2
      Phân lô Hoàn Kiếm - Giá cực tình yêu - bảo lãnh hoa hồng.Tặng chuyên viên ĐK chốt hạ siêu phẩm này 01 xe Honda SH (hoặc 100tr tiền mặt).Tặng TP của ĐK 01...
      Phường Cửa Nam, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Hùng Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 6,08 tỷ

      6.08 tỷ 80 m2 76 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất LK4 - 3, khu Đa giác - P. Hùng Thắng - TP Hạ Long - QN.DT: 80,02m2.Cơ sở cơ sở giao thông thuận tiện.Giá cắt lỗ sâu: 76tr/m2 có...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán miếng đất Đường 7m5 khu LK4A, khu đô thị Hòa Quý( Dầu Khí), gần ngay cầu Khuê Đông-Minh Mạng-DT: 100m2 (5x20m)- Hướng: hướng Đông Bắc -Đường: 7m5....
      Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      NH phát mãi 13 mảnh đất, sổ hồng riêng, XDTD. X Phước Kiển, H. Nhà Bè, TPSài Gòn.Giá gốc 1,2 tỉ đến 1,9 tỉ. sổ hồng riêng, cư dân đông. Chỉ cần TT...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 150 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Hải An - Hải Phòng, giá 7,89 tỷ

      7.89 tỷ 150 m2 52,6 triệu/m2
      Hàng hiếm 150 mét vuông ngang 7,5m tại KĐT Vườn Hồng, Hải An.- Vị trí cách ngã tư Lê Hồng Phòng & Nguyễn Bỉnh Khiêm, tòa nhà Doji chỉ 1 kilomet,...
      Dự án Vườn Hồng, Đường Vườn Hồng, Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán gấp lô đất nền 112 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 112 m2 142,86 triệu/m2
      Cần vốn làm ăn bán ngay đất 3 mặt thoáng mặt đường 8m P. An Phú, TP Thủ Đức:- Vị trí siêu đẹp, xung quanh bao quanh bởi căn biệt thự, căn hộ chung cư...
      Đường Số 11, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 200 m2 tại Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 200 m2
      Tôi có lô đất thuộc TX Chơn Thành. Do tôi cần tiền làm ăn nên tôi cần bán nhanh.DT 200 mét vuông có 100 mét vuông thổ cư xây nhà, xây...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay đất nền dự án 16418 m2, mặt tiền 80m tại Tân Lạc - Hòa Bình, giá 590 triệu

      590 triệu 16418 m2 0,04 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 16418m2 (1,6ha) đất cây hàng năm. Bám đường bê tông rộng 80m. Là trục chính đường đi lên vịnh ngòi hoa đang triển khai xây dựng KDL sinh...
      Xã Phú Vinh, Tân Lạc, Hòa Bình

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Mê Linh - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất LK9 ô 3x, hướng Nam, đường 15,5m KĐT Cienco5, Mê Linh, Thủ đô Hà Nội. Gần đường 100m, gàn trường học Tài Chính NH. contact: 0987...
      Dự án Cienco 5 Mê Linh, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 750 m2, hướng Đông tại Xã Phước Dinh - Thuận Nam - Ninh Thuận, giá 2 tỷ

      2 tỷ 750 m2 2,67 triệu/m2
      - Cần bán nền đất ở thôn Sơn Hải 2, xã Phước Dinh, huyện Thuận Nam, tỉnh Ninh Thuận, cách cung đường sát biển 701 chỉ 200m- DT: 750 - 1100 m2, MT đường...
      Xã Phước Dinh, Thuận Nam, Ninh Thuận

      Cần bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Minh Phú - Sóc Sơn - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán cắt lỗ 100m2 full thổ cư - Phú Ninh Minh Phú Sóc Sơn Thủ đô Hà Nội.DT 100m2 full thổ cư.MT 5,3m, hậu 5,3m vuông như tờ A4.Cách đường 14 (30 mét).Gần...
      Phú Ninh, Xã Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!