Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền dự án 135 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 135 m2 11,12 triệu/m2
      Lô đẹp nhất Vịnh An Hòa đã có sổ gần sân bay Chu Lai, cạnh trường học chỉ 1,5 tỉ.Vịnh An Hòa City tọa lạc tại vị trí đắc địa về an cư lẫn giao thương, hội...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam.

      Cần bán đất nền dự án 189 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Bình - Hòa Bình, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 189 m2 6,09 triệu/m2
      Cần bán nền đất 189 mét vuông tổ 7, P. Kỳ Sơn, TP Hòa Bình, trong đó có 100 mét vuông đất ở, MT 5m, ngay sát BV Kỳ Sơn, đường lớn, xe tải lớn...
      Đường Quốc lộ 6, Phường Kỳ Sơn, Hòa Bình, Hòa Bình

      Cần bán gấp nền đất 375 m2 tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 22,8 tỷ

      22.8 tỷ 375 m2 60,8 triệu/m2
      MT Biển - Tp Đà NẵngBan đất MT Nguyễn Tất Thành - P liên chiểu DT ; 15 x 25. 375m2 Trước 30ty không bán giờ bán nhanh 22.8tyThích hợp xây KS, văn phòng...
      Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 187 m2, mặt tiền 5m tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 600 triệu

      600 triệu 187 m2 3,21 triệu/m2
      5*37-Gần CT Mộc Bài-Gần khu công nghiệp-Đường ô tô-600tr-Gò Dầu Tây Ninh+ Chủ cần miếng đất tọa lạc tại Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh+ Đất nằm gần CT Gò...
      Đường 22B, Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán đất nền dự án 74 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 74 m2
      Cần bán miếng đất trúng đấu giá khu Đống Sành, Lai Xá, xã Kim Chung, Hoài Đức.DT 70 mét vuông, hai mặt thoáng trước sau m. Đông Nam, hướng Tây ...
      Đường 32, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất Khu biệt thự biển Giáng Hương, 282 m2, mặt tiền 9m , giá 3,81 tỷ

      3.81 tỷ 282 m2 13,5 triệu/m2
      "bán gấp lô căn biệt thự sinh thái Giáng Hương Nha Trang.----------------------------------- Vị trí: Tọa lạc ngay MT đường Phong Châu xã Vĩnh Thái, cách...
      Dự án Giáng Hương, Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 40 m2, mặt tiền 4m tại Văn Giang - Hưng Yên, giá 1,48 tỷ

      1.48 tỷ 40 m2 37 triệu/m2
      đất DV Cửu Cao đường 5m vỉa hè 3m hạ tầng đang hoàn thiện mua bán có xác nhận của xã đã nộp tiền hạ tầng đợt 2, đất ngay sát dự án sân golf Ecopark.LH ...
      Xã Cửu Cao, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp nền đất 114 m2, mặt tiền 6m tại Xã Thọ Lộc - Phúc Thọ - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 114 m2
      Chính chủ tôi cần bán nền đất đấu giá khu Đồng Phươm, xã Thọ Lộc, huyện Phúc Thọ, Thủ đô Hà Nội.- Số hiệu TT3 - 8, mặt đường đôi, KD siêu đỉnh.- DT:...
      Đường 32, Xã Thọ Lộc, Phúc Thọ, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 1398 m2, mặt tiền 10m tại Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá tốt

      Thỏa thuận 1398 m2
      Chính chủ muốn định cư sang nước ngoài nên gửi bán ngay nền đất nông nghiệp 1398 mét vuông đc lên thổ cư.sổ hồng.giá cả thỏa thuận.Vị trí thuộc...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Lộc Quảng, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      E
      Nguyễn Thị Mỹ Tiên Milions Eml Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất nền 80 m2 tại Đường 7 - Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí: Nằm gần trường Trung học cơ sở Lê Trọng Tấn chỉ 500m.+ liên kế là THPT Bình Hưng Hoà 300m.+ Cách các Q. trung tâm chỉ từ 10 ph - 15 ph di...
      Dự án Sista Bình Tân, Đường 7, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 525 m2, mặt tiền 15m, hướng Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 525 m2 6 triệu/m2
      - Bán đất tặng nhà c4 tại Diên Hoà, huyện Diên Khánh.- DT: 525 mét vuông (có 60 mét vuông thổ cư).- Cách Tỉnh lộ 2 200m, gần chợ, UB, trường...
      Xã Diên Hòa, Diên Khánh, Khánh Hòa
      P
      Nguyễn Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nền đất 150 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Hải Lăng - Quảng Trị, giá 340 tr

      340 triệu 150 m2 2,27 triệu/m2
      - Chỉ hơn 300tr Có đất sát Vsip Quảng Trị 481ha.- DT: 110m đến 150m - hướng đông và hướng Đông Nam.- Đất cách đường QL1A chỉ 850m, sát khu Tái Định Cư...
      Xã Hải Lâm, Hải Lăng, Quảng Trị

      Sở hữu ngay nền đất Tây Nam Center, 61 m2, mặt tiền 6m tại Cần Đước - Long An, giá 890 triệu

      890 triệu 61 m2 14,6 triệu/m2
      Đất nằm trong KDC hướng Tây Nam Center, ngay KCN thuận đạo, vị trí đất nằm cạnh TTTM. DT 61m2 giá chốt 890tr. Xem đất LH 0936 043 ***
      Dự án Tây Nam Center, Đường Nguyễn Trung Trực, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An
      C
      Chuyên Đất Chính Chủ Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất nền 358 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 14 tỷ

      14 tỷ 358 m2 39,11 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà hàng, giá còn thỏa thuận chủ.- Vị trí: Đường ĐT. 743, P. An Phú, TP. Thuận An, Bình Dương.- SHR, hỗ trợ sang tên free.- DT: 358m2 (10x36),...
      Đường ĐT 743, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp đất nền dự án 113 m2, mặt tiền 4m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 1,81 tỷ

      1.81 tỷ 113 m2 16,02 triệu/m2
      Bán nền đất 1 sẹc QL 51 tọa lạc Long phước Long Thành Đồng Nai.DT 113m2 có 93m2 thổ cư đường nhựa 6m.Khu trung tâm long phước cư dân đông đúc.Cách QL 51...
      Đường Quốc Lộ 51, Xã Long Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 114 m2 tại Phường Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1.68 tỷ

      1.68 tỷ 114 m2 14,72 triệu/m2
      🔥🔥 ĐẦU TƯ ĐẤT NỀN BÊN CẠNH PHỐ CỔ VỚI NHỮNG ƯU ĐIỂM VƯỢT TRỘI💎💎 Vị trí siêu đẹp:  “Hiếm có bật nhất”, kề cạnh phố cổ Hội An, dễ dàng di chuyển đến...
      Xã Điện Nam Đông, Huyện Điện Bàn, Tỉnh Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất nền dự án 600 m2 tại Đường 21 - Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 600 m2
      Bán đất xây nhà trọ tại Thạch Hòa, Thạch Thất 600m2, MT 13m. Đất sát Đại học Quốc Gia Thủ đô Hà Nội, cách đại học FPT 1,5 kilomet. Thu nhập trên...
      Đường 21, Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
      N
      Bán Nhà Đất Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 0 m2
      Hạ giá rẻ nhất thị trường.nền đất MT đường A2 KĐT VCN Phước Long 2 Nha Trang.DT: 97.5m2 ngang 5m, Đông Bắc.Đường A2 rộng 13m, tuyến chính thông rộng...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường A2, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!