Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền 18 m2, mặt tiền 300m, hướng Đông tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 18 m2 200 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 1,8ha.Đất RSX tại thôn Bình Lộc 2 Xã Vạn Bình.Đường xe hiện tại xe tải vào tận đất.Bám đường gần 300m.Trong đất đang trồng sll bạch đằng...
      Thôn Bình Lộc 2, Xã Vạn Bình, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 80 m2 23,75 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất MT đường Chu Văn An, P. An Bình, TP. Dĩ An, Tỉnh Bình Dương.- DT: 80 - 120 mét vuông.- hạ tầng giao thông hoàn thiện, điện âm...
      Đường Chu Văn An, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 90 m2 14,45 triệu/m2
      Chính chủ cần sang gấp mảnh đất ngay MT đường đinh đức Thiện.- DT 90 mét vuông (5x18m).- Xung quanh nhà liên kế rất nhiều, cư dân đông đúc, gần...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp nền đất 100 m2 tại Đường Phùng Hưng - An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Giá 14tr/m² full thổ cư, xây dựng tự do DT đa dạng 100 - 200m² Vị trí kết nối với các công trình công của nhà nước thuận tiện KD và di chuyển+ Nằm...
      Phố Phùng Hưng, Xã An Phước, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền dự án 380 m2, mặt tiền 10m tại Đại Lộc - Quảng Nam, giá 860 triệu

      860 triệu 380 m2 2,27 triệu/m2
      Siêu phẩm Phú Quý.Đại Hiệp Đại Lộc.DT: 380 mét vuông.Ngang 10m dài 38m.Đường bê tông 3m lề 1m.View ruộng mát mẻ.Giá: 8xx tr.call ngay: 0935 953 ***...
      Xã Đại Hiệp, Đại Lộc, Quảng Nam

      Cần bán nền đất 90 m2, hướng Tây - Bắc tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 90 m2 14,45 triệu/m2
      - Do cần tiền gấp nên cần bán rẻ nền đất trong KDT Dragon Pearl có sổ riêng, nằm ngay KDC đầy đủ tiện ích dịch vụ, cơ sở giao thông hoàn thiện...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An
      G
      Chủ Đầu Tư Thắng Lợi Group Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất nền 147 m2, mặt tiền 7m tại Dương Đông - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 13 tỷ

      13 tỷ 147 m2 88,44 triệu/m2
      Cần bán ngay 147m2 mặt phố du lịch Trần Hưng Đạo, cạnh lối xuống biển, Chỉ cách bãi biển công cộng 250m, đường nhựa xuống tận bãi biển. Xung quanh rất...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Dương Đông, Phú Quốc, Kiên Giang

      Chuyển nhượng nền đất 59 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 3,54 tỷ

      3.54 tỷ 59 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp lô đất 59m2 tại Cổ Điển Hải Bối Đông Anh HN.Đã có sẵn nhà c4 đang cho thuê.Đường trước đất rộng 6m ngõ thông.Cách 30m đến Trường...
      Đường Cổ Điển, Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Cơ hội đầu tư tối ưu LN với trục đường MT dự án hiện đang thi công sang lấp mở rộng lộ giới từ 16 lên 32m.Vị trí: Trung tâm huyện Nhà Bè, KDC đã hiện hữu,...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 98 m2 tại Đường 20 - Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,37 tỷ

      1.37 tỷ 98 m2 13,97 triệu/m2
      Khí hậu mát mẻ quanh năm Tb 16 - 22 độ C.Quy mô: 59 nền căn nhà phố.Giá: 1,369 tỉ/nền.DT: 97,8 mét vuông phân đều MT (full thổ cư).pháp lí: Thổ cư,...
      Đường 20, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 18m tại 3 - Tây Ninh - Tây Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      MT Đường Nguyễn Hữu Thọ P. 3, TP Tây Ninh cách vincom 2p chạy xe cư dân đong đúc gần trường học BV...- DT 5x20m full thổ cư.- Thuận tiện và đầy đủ tiện...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường 3, Tây Ninh, Tây Ninh

      Cần bán đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Xã Mỹ Đức - Châu Phú - An Giang, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      Do cần vốn KD em bán miếng đất nền full thổ cư cạnh chợ Mỹ Đức , huyện Châu Phú Chỉ cách chợ , UNND xã vài ph đi bộ Cách BV Đk khu vực châu đốc 6 kilomet
      Xã Mỹ Đức, Huyện Châu Phú, An Giang

      Sở hữu nền đất 200 m2, mặt tiền 10m tại Xã Tân Tập - Cần Giuộc - Long An, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 200 m2 32,5 triệu/m2
      Chính chủ bán cặp lô góc 47,48 khu tái định cư Tân Tập, Đồng Tâm, Cần Giuộc, Long An.- DT 200m2.- sổ hồng riêng chính chủ.- Đường trước nhà: 10m.-cách...
      Xã Tân Tập, Huyện Cần Giuộc, Long An

      Bán đất nền dự án 100 m2 tại Đường Long Hậu - Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Đất nền Long Hậu giáp ranh Nhà Bè, cách Phú Mỹ Hưng 10 kilomet. Dt 5x20m đường nhựa 12m xây dựng đc ngay, giá 1,5 tỉ HĐ, 1,85 tỉ/nền SHR.KDC đông đúc,...
      Dự án KDC Long Hậu, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Chuyển nhượng đất nền 50 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 850 tr

      850 triệu 50 m2 17 triệu/m2
      Nhỉnh 800tr có ngay 50 mét vuông.- đc : Bắc Thượng Quang Tiến Sóc Sơn HN.- MT 5m = Hậu 5m. - Đường trước đất 5m bìa làng thoáng mát. 50m ra trục...
      Đường 131, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 99 m2 tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 99 m2 24,25 triệu/m2
      mở bán 20+ nền đất FPT City giá đầu tư tại dự án FPT City Đà Nẵng cuối Tháng 11/2023.Tất cả đều đã có SHR lâu dài. Cam kết đưa giá tốt nhất đến quý...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      R
      Mr. Dũng Chuyên Hàng Fpt Giá Rẻ Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Đất nền ở đâu chính sách tốt như Five Star?L/H em qua liên lạc để nhận thông tin và đi xem dự án.Five Star Eco City - tập đoàn năm sao.Giá chỉ từ 30 đến 33...