Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền 74 m2, mặt tiền 4m tại Vĩnh Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 74 m2 33,11 triệu/m2
      Bán miếng đất MT Lương Đắc Bằng, sau lưng trạm đăng kiểm, gần bến xe phía Bắc.- DT: 74.3 mét vuông (ngang 4m), đất ODT 100 phần trăm, cách...
      Đường Lương Đắc Bằng, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 99 m2 tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 99 m2 24,25 triệu/m2
      mở bán 20+ nền đất FPT City giá đầu tư tại dự án FPT City Đà Nẵng cuối Tháng 11/2023.Tất cả đều đã có SHR lâu dài. Cam kết đưa giá tốt nhất đến quý...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      R
      Mr. Dũng Chuyên Hàng Fpt Giá Rẻ Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền dự án 1000 m2 tại Bình Khánh - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 1000 m2 5 triệu/m2
      + đất toạ lạc tại xã bình khánh , huyện cần giờ - Vị trí đất nằm trên MT đường hà quang vóc , cách cầu khánh vân chỉ 200m , cách đường rừng sác chỉ 800m ,...
      Đường Hà Quang Vóc, Xã Bình Khánh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh
      G
      Quý Nhà Đất Cần Giờ Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất nền 44 m2 tại Phường 13 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 44 m2 100 triệu/m2
      - mảnh đất góc và nền thường ở Q. Gò Vấp, Hồ Chí Minh cần tìm chủ nhân mới.- MT đường nhựa 14m và 6m, view sông và công viên, cách chợ 100m.- cư dân...
      Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 95 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 190 tỷ

      190 tỷ 95 m2 2000 triệu/m2
      Em gái mình nhờ bán hộ 95m2 đất bìa đỏ chính chủ. Đất rất đẹp sát khu CÔNG NGHỆ CAO HÒA LẠC Đất có mặt riền 5m. Dài 19m. Đường trước mặt rộng 8m. Rất phù...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nền đất 90 m2, hướng Tây - Bắc tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 90 m2 14,45 triệu/m2
      - Do cần tiền gấp nên cần bán rẻ nền đất trong KDT Dragon Pearl có sổ riêng, nằm ngay KDC đầy đủ tiện ích dịch vụ, cơ sở giao thông hoàn thiện...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An
      G
      Chủ Đầu Tư Thắng Lợi Group Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất nền 98 m2 tại Đường 20 - Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,37 tỷ

      1.37 tỷ 98 m2 13,97 triệu/m2
      Khí hậu mát mẻ quanh năm Tb 16 - 22 độ C.Quy mô: 59 nền căn nhà phố.Giá: 1,369 tỉ/nền.DT: 97,8 mét vuông phân đều MT (full thổ cư).pháp lí: Thổ cư,...
      Đường 20, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu lô đất nền 33000 m2, mặt tiền 430m, hướng Đông tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 42 tỷ

      42 tỷ 33000 m2 1,28 triệu/m2
      * Khu KT Bắc Vân Phong.Đầm Môn, Vạn Thọ, Vạn Ninh Khánh Hòa.DT: 33.000 mét vuông, mặt biển 430m, đường nhựa 12m.Có 8000 mét vuông đất quy hoạch...
      Xã Vạn Thọ, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Thuận An - Bình Dương, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 60 m2 39,17 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất thổ cư 60m2, MT đường 13m - cách cổng chính Vsip 1 chưa đến 300m. Ngay cụm chợ sầm uất nên rất dễ mở văn phòng hoặc KD mua bán.-...
      Đường X1, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nền đất 1000 m2, mặt tiền 25m tại Xã Sông Cầu - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 900 tr

      900 triệu 1000 m2 0,9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 1000 mét vuông đất quy hoạch thổ cư, giá chỉ 900 tr.Thích hợp làm nhà vườn, ngay KĐT Sông Cầu.View phong thủy đẹp, tiềm năng tăng...
      Xã Sông Cầu, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất MT Thanh Lương 2 gần sát Võ Chí Công.DT: 5x20 vuông vắn.Đông Nam.Lô sạch đẹp không cống trụ. SHR chính chủ công chứng ngay.Giá siêu...
      Đường Thanh Lương 2, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền 18 m2, mặt tiền 300m, hướng Đông tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 18 m2 200 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 1,8ha.Đất RSX tại thôn Bình Lộc 2 Xã Vạn Bình.Đường xe hiện tại xe tải vào tận đất.Bám đường gần 300m.Trong đất đang trồng sll bạch đằng...
      Thôn Bình Lộc 2, Xã Vạn Bình, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 18m tại 3 - Tây Ninh - Tây Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      MT Đường Nguyễn Hữu Thọ P. 3, TP Tây Ninh cách vincom 2p chạy xe cư dân đong đúc gần trường học BV...- DT 5x20m full thổ cư.- Thuận tiện và đầy đủ tiện...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường 3, Tây Ninh, Tây Ninh

      Cần bán đất nền 104 m2, mặt tiền 6m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 104 m2 26,83 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu đất nền tại KĐT thông minh, KĐT công nghệ cao, KĐT đáng sống nhất tại Đà Nẵng với giá cực sốc Cái tên FPT City Đà Nẵng đã không còn quá xa lạ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án 115 m2, hướng Đông - Bắc tại Huyện Duy Xuyên - Quảng Nam, giá 779 triệu

      779 triệu 115 m2 6,78 triệu/m2
      Vị trí: Thị trấn Nam Phước.DT: 90 - 115m2, ngang 11m.Tiện ích: Trường học, chợ xuyên Tây, trung tâm hành chính, KDC đông đúc.Cách đường nhựa 50m, miếng đất...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Nam Phước, Duy Xuyên, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1 m2 tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 14 tỷ

      14 tỷ 1 m2 14000 triệu/m2
      CẦN bán gấp.Chủ cần tiền cho con đi du học nước ngoài cần bán nhanh mảnh đất tâm huyết.Vị trí MT balanxi thới hòa bến cát bình dương.DT: 1467m2= 20 x 73...
      Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán lô đất nền 250 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông tại Hà Đông - Hà Nội, giá 15,88 tỷ

      15.88 tỷ 250 m2 63,5 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất căn biệt thự siêu đẹp 250 mét vuông tại KDT Thanh Hà Mường Thanh thuận tiện KD, giao thông tiện lợi.DT 250 mét vuông.MT...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 147 m2, mặt tiền 7m tại Dương Đông - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 13 tỷ

      13 tỷ 147 m2 88,44 triệu/m2
      Cần bán ngay 147m2 mặt phố du lịch Trần Hưng Đạo, cạnh lối xuống biển, Chỉ cách bãi biển công cộng 250m, đường nhựa xuống tận bãi biển. Xung quanh rất...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Dương Đông, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!