Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nền đất 80 m2 tại Đường Ngô Quyền - Trường Tây - Hòa Thành - Tây Ninh, giá 800 tr

      800 triệu 80 m2 10 triệu/m2
      Chính chủ bán đất tặng nhà.DT: 5mx16m, 100 phần trăm thổ cư.đc: 41 Ngô Quyền, Long Hải, Trường Tây, Hòa Thành, Tây Ninh.Lộ trước nhà 20m.Tiện ích xung...
      41, Đường Ngô Quyền, Xã Trường Tây, Hòa Thành, Tây Ninh

      Sở hữu nền đất 1000 m2, mặt tiền 30m, hướng Tây - Nam tại Dăk GLong - Đắk Nông, giá 70 tr

      70 triệu 1000 m2 0,08 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán 4 nền đất: 3, 4, 5, 6 (theo hình sơ đồ) cách QL 28 150m. Đường oto vào tới đất. Tổng có 6 lô, lô 1 và 2 đã có nhà, điện, nước, mình...
      Đường Quốc lộ 28, Xã Đắk Som, Dăk GLong, Đắk Nông

      Bán gấp lô đất nền 133 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Lạc Dương - Lâm Đồng, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 133 m2 54,14 triệu/m2
      Đất MT đường chính KD buôn bán tại trung tâm Thị Trấn Lạc Dương, chuẩn bị sát nhập thành Đà Lạt.DT: 133m2MT: 6m hậu 6m vuông vức.Hướng: hướng Đông Nam.Lộ...
      Đường Lang Biang, Thị trấn Lạc Dương, Lạc Dương, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 300 m2 tại Xã Long Bình - Phú Riềng - Bình Phước, giá 290 triệu

      290 triệu 300 m2 0,97 triệu/m2
      Hiện tại em bán đất nằm MT đường liên huyện gần DT754 ~ 300m. Vị trí cách hồ Phú Miêng và các cụm KCN ~ 1 kilomet. Gần chợ và trường học, cư dân...
      Xã Long Bình, Phú Riềng, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 5m tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 120 m2 17,5 triệu/m2
      Vị trí: Trung tâm Bảo Lộc, P. 1, Hồ Tùng Mậu.DT: 5 x 24m, 100 phần trăm ODT.Đường oto thông tứ phía.Trung tâm sầm uất, còn duy nhất 1 lô đẹp.hotline:...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường 1, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất nền 125 m2 tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 790 triệu

      790 triệu 125 m2 6,32 triệu/m2
      Đất đẹp ngay MT Đường Tân Xuân 2, Hóc Môn. Bán 790 trDT 125 mét vuông, đất full thổ cư sổ hồng riêng chính chủbán ngay trong tháng này chỉ: 790...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1 m2 tại Xã Phú Cường - Tân Lạc - Hòa Bình, giá 350 triệu

      350 triệu 1 m2 350 triệu/m2
      Em trình làng cho tất cả NĐT miếng đất lưng tựa núi view cánh đồng không khí trong lành an ninh rất tốt vị trí cua đất nằm trên một sườn núi rất đẹp toàn...
      Xã Phú Cường, Tân Lạc, Hòa Bình

      Sở hữu đất nền dự án 369 m2 tại Đường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 18,45 tỷ

      18.45 tỷ 369 m2 50 triệu/m2
      ☀️ 💠 Chủ cần nhượng lại lô căn biệt thự VCN Phước Hải - Nha Trang giá chỉ 50 tr/m²DT 369m2 ngang 16.8m☀️ Khu duy nhất tại Nha Trang an ninh 24/7 ,biệt...
      VCN Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 170 m2, hướng Tây-Bắc tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 460 triệu

      460 triệu 170 m2 2,71 triệu/m2
      Chính chủ, nhờ 500ae hỗ trợ 13 nền Lộc Nam-Bảo Lộc- Từ QL55 vào đường nhánh 850 mét, QL55 là đường Liên tỉnh Bảo Lộc (Lâm Đồng)-Phan Thiết (Bình Thuận)-...
      Đường Quốc Lộ 55, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 50 m2 30 triệu/m2
      Tích cóp quanh năm không bằng chốt lời siêu phẩm.DT từ 48 - 57 mét vuông.Hướng: hướng Đông Bắc - hướng Đông Nam - hướng Tây Nam - hướng Tây ...
      Dự án Him Lam Hùng Vương, Đường Quốc Lộ 5A, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 100 m2 37,5 triệu/m2
      Mình bán gấp nền đất đường Bùi Công Trừng , con đường vuông góc Lê Quảng Chí -Vị trí gàn đường Lê Quảng Chí -thuộc tòa căn hộ B1.35 -Dt 100 mét ...
      Đường Bùi Công Trừng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 75 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,02 tỷ

      1.02 tỷ 75 m2 13,6 triệu/m2
      Chủ ngộp bán ngay nền H3 khu dân cư Làng Sen Đức Hòa Đông.- DT 5x15m vuông vắn không dính cống, không dính trụ điện. Đường nhựa 12m.- giá tháo 1,02 tỉ...
      Dự án Làng Sen Việt Nam, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng đất nền dự án Khu du lịch nghỉ dưỡng biển Ocean Dunes, 140 m2 , giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 140 m2 55 triệu/m2
      Bán đất nền Ocean Dunes - Phố Biển Rạng Đông.Cặp E4 hướng biển.DT 280m2, 14x20m.Đông Nam.giá 7.7 tỉ/lô.sổ hồng riêng lâu dài.call ngay 0383 333 *** Mr Lộc.
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu đô thị Lakeside Palace, 125 m2, mặt tiền 5m , giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 125 m2 20 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất nền KĐT Lakeside Hòa Hiệp Nam Liên Chiểu.DT: 125 mét vuông trục thông dài.Đường 7m5 lề 4m.Đối diện là quỹ đất công viên...
      Dự án Lakeside Palace, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền dự án 501 m2, mặt tiền 12m tại Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 501 m2 10,18 triệu/m2
      miếng đất nằm trong KDC Thôn Nước Ngọt full thổ cư, cạnh dự án KDT Vin Group.- DT: 501m2 (Ngang 12m).- Đường hiện trạng 10m (QH36m).- Sát dự án khu đô ...
      Thôn Nước Ngọt, Xã Cam Lập, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 118 m2, mặt tiền 5m tại Diên Lạc - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 860 triệu

      860 triệu 118 m2 7,29 triệu/m2
      Bán đất Diên Lạc, Diên Khánh. DT 118 mét vuông ngang 5m vuông vắn.Cách đường Tỉnh lộ 2 chỉ 60m.sổ hồng riêng trao tay.KDC đông đúc.Giá 860tr (bớt...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Tân Dân - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 620 triệu

      620 triệu 0 m2
      Cơ hội sở hữu hàng F0 với giá hơn 600 tr/lô 50 mét vuông.Sát KCN sạch.đc: Ninh Cầm Tân Dân Sóc Sơn Thủ đô Hà Nội.Vị trí đẹp, gần đường Vành Đai 4...
      Đường Tỉnh Lộ 35, Xã Tân Dân, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      - Lô view đất trường cấp 1, căn hộ chung cư.- Đường trước nhà 5.5m, lề 3m thông ra khu căn biệt thự đẹp, thoáng.- DT đất 100m²(5x20), Đông Bắc ra...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!