Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2 tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 100 m2 29,9 triệu/m2
      Mã HTL1419.Bán đất MT đường Huỳnh Thị Tươi khu dân cư Biconsi, P. Tân Bình, Dĩ An.DT: 100m2 thổ cư 100 phần trăm (4,4x23m).Đường rộng 18m vỉa hè...
      Dự án Khu dân cư Biconsi, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất 96 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 850 triệu

      850 triệu 96 m2 8,86 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất trục chính sát bãi tắm Quất Lâm, Nam Định sổ full thổ cư giá đầu tư.Vị trí mặt trục chính đường nhựa sát bãi tắm, sát đất nghỉ dưỡng...
      Đường Giao Tiến, Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Bán gấp đất nền 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Chào vài miếng đất đường 10m5:1. Đường Bùi Trang Chước:- B1.42 lô hướng Tây Nam giá 4500.- B1.41 lô hướng Đông Bắc giá 4900.- B1.37 lô hướng Đông Bắc...
      Đường Lê Sỹ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền 65 m2 tại Phường Trường Thi - Vinh - Nghệ An, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 65 m2 23,39 triệu/m2
      Đất đẹp khối 1 Trường Thi dành cho những KH nhanh tay sở hữu. DT 65 mét vuông. MT 4.71m. Đông Nam thoáng mátVị trí thuận lợi giao thông, đường thông...
      Khối 1, Phường Trường Thi, Vinh, Nghệ An

      Bán đất nền 130 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Chương Mỹ - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 130 m2
      130 m tại thị trấn Xuân Mai Chương Mỹ Thủ đô Hà Nội.Đất KD buôn bán bất chấp.MT 5 m đường 8 m có vỉa hè.Sẵn 7 phòng trọ đang cho thuê.Ngay chợ và trường ...
      Thị trấn Xuân Mai, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 300 m2 tại Xã Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá tốt

      Thỏa thuận 300 m2
      Đường hiển thị 42m chuẩn bị mở 2 làn.Cạnh tuyến đường 65m.Hình ảnh sổ thật 100 phần trăm cam kết.DT: 5x60m thổ cư 200 mét vuông.Gần chợ, trường...
      Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán đất nền 3130 m2 tại Xã Minh Phú - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 28 tỷ

      28 tỷ 3130 m2 8,95 triệu/m2
      Cần sang nhượng gấp miếng đất mặt Hồ Long Mỹ, Minh Phú, Sóc Sơn, TP Hà Nội.- Lô góc 3 MT view Hồ Long Mỹ cực đẹp. Cách sân golf Minh Trí 500m..- DT...
      Xã Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 60 m2 tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Tổng hợp những nền đất phân lô đường oto tránh giá cắt lỗ rẻ nhất quanh vin Smart City.Các lô mặt đường lớn(đường 50m): DT 60 mét vuông, 70 mét ...
      Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền Sala Garden, 48 m2 tại Long Thành - Đồng Nai, giá 850 triệu

      850 triệu 48 m2 17,71 triệu/m2
      Đất nghĩa trang Long Thành, dành cho gia tộc.Giá gốc từ CĐT chưa qua chuyển nhượng.Giá thấp hơn CĐT năm 2023 rất nhiều.Đông Bắc, mộ gia tộc 08.Cần thu hồn...
      Dự án Sala Garden, Xã Tân Hiệp, Long Thành, Đồng Nai

      Bán đất nền 79 m2 tại Xã Diên Sơn - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 900 triệu

      900 triệu 79 m2 11,4 triệu/m2
      [CHỈ 900 tr] Đất Diên Khánh mặt đường tiện KD, để ở - MT đường nhựa đường liên xã - Đường Xóm Gò ̂ ơ - ̂ ́ rộng 8m, QH 13m. KDC đông đúc thoáng mát, cách...
      Xã Diên Sơn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 152 m2 tại Phường 10 - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 372 tr

      372 triệu 152 m2 2,45 triệu/m2
      nền thổ cư: 40m2; đất trồng cây lâu năm: 112 m2. Gần ngã 3 Trung Lương thuận tiện cho việc đi lại. giá ưu cực ưu đãi chỉ: 372.008.700 đồng.
      Khu phố 1, Phường 10, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Sở hữu ngay nền đất tại Xã Tân Hạnh - Long Hồ - Vĩnh Long, giá 699 triệu

      699 triệu 0 m2
      CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT sổ hồng GIÁ RẺ TRUNG TÂM TÂN HẠNH-LONG HỒDt: 94.9m2 (519) thổ cư 100% Vị trí đẹp, tiềm năng sinh lời cao, KDC đông đúc, giao thông thuận...
      Xã Tân Hạnh, Long Hồ, Vĩnh Long

      Cần bán nền đất 65 m2 tại Đường Bãi Muối - Hạ Long - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 65 m2
      VỊ TRÍ VÀNG LIDECO BÃI MUỐI - CAO THẮNG CĐT : Công ty CP phát triển đô thị Từ Liêm (LIDECO)Tổng DT toàn khu : 436.700m2 (43,7ha) Đất ở thương mại, chia lô...
      Dự án Khu đô thị Lideco Bãi Muối, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp lô đất nền 64 m2 tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 950 triệu

      950 triệu 64 m2 14,85 triệu/m2
      Có giỏ hàng 37 nền giá rẻ Nam An sổ sẵn rồi.Hỗ trợ trả góp, nhận lộc lớn đầu năm.gọi ngay chọn nền: 0902 951 ***
      Dự án Nam An Bàu Bàng, Đường DX, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền 74 m2 tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,27 tỷ

      1.27 tỷ 74 m2 17,17 triệu/m2
      BÁN mảnh đất TĐC BẦU GÁO - ĐƯỜNG Betong 9m- DT: 74m2, Ngang 5m- bìa đỏ chính chủ ( Đất ở đô thị) - Cách bờ kè Trần Phú ~ 100m Giá: 1.270 tỉVui lòng...
      Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2 tại Đường Đường L - An Bình - Dĩ An - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Đất đẹp ngay MT đường L - P. Dĩ An - TP Dĩ An - Bình Dương.Nằm ngay khu trung tâm hành chính, gần chợ, trường cấp 1,2,3, trung tâm thương mại Vicom...
      Đường L, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất 81 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 81 m2
      Chính thức chào bán "Đất nền bìa đỏ từng lô" trung tâm thành phố Bắc Giang. Ngay cạnh Quảng trường, gần các trung tâm hành chính tỉnh.- Vốn bỏ ra...
      Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán nền đất 200 m2 tại Xã Nhơn Hoà - Tân Thạnh - Long An, giá 6 tỷ

      6 tỷ 200 m2 30 triệu/m2
      Cần bán nền đất hiếm.- Bà chị có nhu cầu bán nền đất để lên TP sinh sống, đất MT vuông vắn, đẹp. (có thiện chí thỏa thuận nhẹ).- DT: 200m2 (10x20).- Vị...
      Xã Nhơn Hoà, Tân Thạnh, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.