Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nền đất 762 m2 tại Xã Bàu Đồn - Gò Dầu - Tây Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 762 m2
      35 x 23m Full thổ 762m. Gần khu công nghiệp Phước Đông. Tách 06 lô.- nền đất đẹp MT đường bê tông 35m gần khu công nghiệp Phước Đông. - Đất full thổ cư...
      Xã Bàu Đồn, Gò Dầu, Tây Ninh
      N
      Nam Nguyen Chuyên Đất Gò Dầu - Tây Ninh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nền đất 120 m2 tại Đường Chu Văn An - Cần Đước - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Vừa lên đô thị, nên bán rẻ đất.Đất ở TT thị trấn Cần Đước, Long An.Đất ở MT QL50, đối diện ủy ban nhân dân Cần Đước, cách trường học, chợ 600m.Đã có sổ ...
      Đường Chu Văn An, Thị trấn Cần Đước, Cần Đước, Long An

      Sở hữu ngay nền đất tại Phường 9 - Cà Mau - Cà Mau, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 0 m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN mảnh đất TÂM HUYẾT VỊ TRÍ ĐẸP GIÁ RẺ.ĐC: Khóm 2 P. 9 TP Cà Mau T. Cà Mau. DT: 308,2m2. Đất nằm vị trí đắc địa, MT đường 4m, oto đi vào...
      Phường 9, Cà Mau, Cà Mau

      Cần bán gấp đất nền 204 m2 tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 969 tr

      969 triệu 204 m2 4,75 triệu/m2
      Đất ngay trung tâm thị trấn Nam Ban, cách ĐT 725 1 kilomet,View thung lũng, đồi hoa, khí hậu mát mẻ quanh năm.DT 204 mét vuông, ngang 8m, đã có...
      Đường ĐT 725, Thị trấn Nam Ban, Lâm Hà, Lâm Đồng
      T
      Bùi Nguyên Đại Thạch Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền dự án tại Xã Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Chuyên nhận ký gửi nhà - đất khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn 282ha.contact: 0902 676 ***Zalo/FB).Cập nhật giá mới nhất:- Lô phụ 80 mét vuông chỉ từ...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Đường 769, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Bán lô đất nền 120 m2 tại Đường 3/2 - Mang Thít - Vĩnh Long, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Kẹt tiền bán nhanh mảnh đất ngay trường Trung học phổ thông Mang Thít MTĐ 3 Tháng 2, Thị Trấn Cái Nhum, Mang Thít, Vĩnh Long.DT: 6x20m.giá chỉ: thương...
      Đường 3/2, Thị trấn Cái Nhum, Mang Thít, Vĩnh Long

      Sở hữu đất nền 1 m2 tại Xã Hòa Lộc - Hậu Lộc - Thanh Hóa, giá rẻ

      Thỏa thuận 1 m2
      Bán đất SX KD ngay cụm KCN Hậu Lộc.- DT/ 1089m2.Đất đóng thuế trả một lần, nằm ngay cụm KCN, hạ tầng đường xá khá đẹp.- cư dân khá đông tiện cho việc thuê...
      Xã Hòa Lộc, Hậu Lộc, Thanh Hóa.

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Xã Điện Dương - Điện Bàn - Quảng Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần bán nhanh nền đất đường 15m5 (vỉa hè 4m - lòng đường 7m5 - vỉa hè 4 m).- Đối diện công viên trung tâm.- DT 100 mét vuông.- Gần sông Cổ Cò 200m.-...
      Dự án Castia Palm Quảng Nam, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán lô đất nền 100 m2 tại Xã Tân An - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 850 triệu

      850 triệu 100 m2 8,5 triệu/m2
      chủ ngộp NH bán ngay giá rẻ hơn thị trường 400 tr-lô MT đường ấp 3 cạnh khu công nghiệp tân an dt 148m giá 1 tỉ 250 tr ( giá thị trường 1,7 tỉ)đường quy...
      Đường Ấp 3, Xã Tân An, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền 160 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 160 m2
      Cần tiền ra nhanh nền đất View Biển, đường 20.5m, rẻ hơn thị trường 600Tr - Vịnh An Hòa City- Hướng Vịnh Biển, đón gió mát mẻ cả ngày- Hạ tầng hoàn thiện,...
      Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán nhanh đất nền 350 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 350 m2
      Cần bán 350m2 full đất ở, 2 MT x 10m, vị trí siêu đẹp, nằm trong làng sinh viên với nhiều nhà trọ, căn hộ chung cư mini xung quanh, tiềm năng KD, xây trọ...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 4 m2 tại Xã Ba Trại - Ba Vì - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 4 m2
      một siêu phẩm nghỉ dưỡng view cao đất đẹp. DT 3900 mét vuông có 500 mét vuông thổ cư.- mảnh đất nằm ở vị trí trung tâm của Ba Trại, Ba Vì, TP ...
      Đường 87A, Xã Ba Trại, Ba Vì, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 100 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Vì cần tiền gấp bán gấp lô LK Thanh Hà giá cắt lỗ B1.2 LK03 giá 45tr/m2.+ Vị trí: B1.2 LK03.+ DT: 100m. Ngay trước nhà là trường học, đc xây dựng 4.5...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán đất nền 29000 m2 tại Huyện Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 29000 m2 0,05 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 ha 9 đất MT giáp tuyến kênh hồ cà dây.DT 2ha9, đất rộng bao la bát ngát.Đất ở MT, đất ô tô vào tận nơi, cách hồ cà, 1km5.Đất hiện đang...
      Xã Bình An, Bắc Bình, Bình Thuận

      Chuyển nhượng đất nền 135 m2, mặt tiền 5m tại An Lão - Hải Phòng, giá 960 triệu

      960 triệu 135 m2 7,12 triệu/m2
      Bán lô 135 mét vuông đường nhựa Câu Trung - Quang Hưng - An Lão gần ngã 4 Quang Thanh.- Vị trí đẹp gần các KCN.- Đường trục thôn đường nhựa 6m.- Giá...
      Xã Quang Hưng, An Lão, Hải Phòng

      Cần bán đất nền 1996 m2 tại Xã Nhuận Trạch - Lương Sơn - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 1996 m2
      Chủ cần tiền để giải quyết việc gia đình cần bán nền đất đẹp có 102 bám hồ thuỷ điện Hoà Bình. - DT 1996m có 300m đất ở - đc: Hiền Lương, Đà Bắc, Hoà Bình....
      Đường 6, Xã Nhuận Trạch, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán lô đất nền 2200 m2 tại Thành phố Hòa Bình - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 2200 m2
      Cần bán 2200 mét vuông đất ở 200 mét vuông, Xã Phú Minh, Kỳ Sơn, Hoà Bình. DT 2200 mét vuông đất ở 200 mét vuông, phương tiện đi vào...
      Phường Kỳ Sơn, Hòa Bình, Hòa Bình

      Sở hữu đất nền 120 m2 tại Phường 6 - Bến Tre - Bến Tre, giá 850 triệu

      850 triệu 120 m2 7,09 triệu/m2
      Bán đất ngay MT đường Trương Vĩnh Ký, P. Mỹ Thạnh An, TP Bến Tre, Bến Tre.DT 120m2.Giá 850TrGần trường cấp 1 Mỹ Thạnh An, trung tâm y tế TP Bến Tre, ủy ...
      Đường Trương Vĩnh Ký, Phường 6, Bến Tre, Bến Tre

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!